Kuna namna naanza kuwaelewa wanawake

Kuna namna naanza kuwaelewa wanawake

Siyo kujihami mimi nimeongea uhalisia uliopo kwenye ulimwengu wetu, and not necessarily kwamba na mimi nimepitia hayo kwa sababu kesho ukinikuta nawatetea walemavu, utasema na mimi ni mlemavu kwa sababu nimewatetea watu wa aina hiyo

Hapo kwenye kukubali kuchezewa ina maana wanaume na wanawake wasio na mapenzi ya dhati, huwa wanakuwa na alama nyusoni au kitu chochote cha kuwatambua kirahisi, kabla hawajaingia kwenye mahusiano au hii imekaaje

Hiyo definition yako ya unconditional love naona umeamua kuitoa kichwani mwako mwenyewe, ili mradi tu ifit kwenye hoja yako ila kitendo cha kushindwa kuwa na mtu kwa sababu hana vigezo unavyovitaka, that is not unconditional love na wala siyo dhambi kutokuwa na unconditional love
Ulicho kiongea sio uhalisia bali egoic identification walivyo nayo wengi, sio uhalisia wa lmulimwengu bali uhalisia wa mitazamo ya watu walio wengi, scenario ya kusaidia walemavu haiingiliani hata kidogo na hoja ata hand. Na mwanadamu hawezi Kuwekwa kwenye box kama unavyo dhani.

Sija maanisha kuna kuwa na mark, ila namaanisha huwezi kuta mtu mwenye values anakaa kudate na Punguani, vivyo hivyo mwanamke mwenye values automatically and psychologically hawezi kudate na mtu mwenye nia ya kutumiana, ni kwamba reality aishiyo haitamleta kwenye zone ya wanaume type ile. We know that psychologically. Hata kama akijikwaa atakuwa wa kwanza kujinasua.

Hiyo definition sio specific, unconditional love sio definition ni namna ya kuishi na kujipenda. Love yourself and treat others the same way you need to be treated.

Hakuna definition ya unconditional love, maana ukisha anza kui define unaweka. Kwenye box fulani.

Imagine umekutana na huyo mlemavu then ukammsaidia just because unataka kuonekana, that's not love. Au una date na mtu mwenye hela ila asiye na kukujali hapo sio upendo unatafuta. Unconditional love sio dhana ya illusion kama watu wanavyosema
 
Yote kwa yote wanaume tutafte pesa kwa uchungu no kulala ..
Swala ni kupata utam.dunia ya sasa mwanamke ni pesa .huo upendo unazalishwa na pesa .
Huo utamu hugeuka kuwa uchungu pale utakapo jua kuna washika dau bora zaidi yako
 
Unconditional love inafanana na kiapo cha ndoa takatifu. Lakini ukiangalia uhalisia wa mambo hiyo inayoitwa 'unconditional love' haipo katika uhalisia. It is more of an illusion.
Mtu anaye ona unconditional love ni illusion hajui unconditional love ni nini
 
Ukisha jua energy dynamics na namna wanavyoweka kwenye mizani ya una nini cha ku offer tofauti na physical appearance, utaacha kuji sumbua na utaanza kutafuta mali iliyo endana na current position yako kiuchumi na kifikra.
The Gunner ile safari yako kuwa platinum member inaenda vizuri mdogo wangu kaza.
Nisiwe mnafki huyu jamaa ni dishi linaloyumba,Ila frequency yake iko poa sana.
 
Nisiwe mnafki huyu jamaa ni dishi linaloyumba,Ila frequency yake iko poa sana.
Daah😂 umeona utoe sifa ila sio kizembe sio!? Naelewa frustration mkuu, tutaelewana tu mbele ya safari
 
Halaf unakuta mwanaume kabisa eti anawachukulia seriousno wonder yanatukuta. Ukiwajua hawa wenzetu (wala sio ubaya) utafahamu kuwa hawa ni waku have fun nao tu then unawaacha unaendelea na mambo yako. Huna sababu ya kugandana nao kabisa kwa lolote. Wala hatakusumbua kichwa
Mwanamke ni kiumbe kama wewe, Ukisema ufanye awe chombo cha starehe, hiyo starehe mtu itakufanya mbaya sana
 
kama anaweza kuwa loyal akakuheshimu wewe kama mume kama mwanzilishi wa familia hata ukisikia neno utapuuza coz ana play role yake vizuri ndani ya familia kama mke!!

Sasa Kuna kina hadija ndala ndefu wakianza kutoka na vidume vya hapo kitaa au Kijiji ulichompeleka kuishi na wewe anakudharau Hadi wewe uliempeleka na kubadili life style na huo ndio ushamba mkuu!!

Kiburi,kukupanda kichwani,kisrani Hadi unajiuliza ukiamua kuzeeka na huyu kisa watoto hai watoto watajifunza Nini cha maana toka kwenye familia Yako zaidi ya uzinduna!!?

Bora uoe au ujaribu tena kuliko kuzeeka na umiza kichwa labspda huko waweza bahatika!!
 
Unajua niseme tuu ukweli kiuhalisia ingawa ukweli unauma
1.mwanamke ni kwa ajili ya starehe ,kumuliwaza mwanaume
2.Mwanamke anapaswa akae nyumbani alee familia afuatilie mienendo ya mtoto mmoja mMoja kuanzia kula kucheza na hata shuleni
3.mwanamke c wa kujadiliana jambo na mwanaume ..how.yan mwanaume unaomba ushauri kwa mwanamke ?
4.Labba stye ya kugegedana
Lakini tupo Dunia ipi ?ukiafuata niliyoyasema bila akiri kubwa unapotea mazima

Eti mwanaume kabisa anamulilia mwanamke daaah .Huwa naskitika sana
 
Nimewahi kuwa kwenye mahusiano na race mbili tofauti ukiachana na hawa wabongo wenzetu

Hizo races nyingine, ukimtimizia mahitaji ya kawaida ya kiuchumi na yale ya kitandani(Na mnajua kabisa Wabongo tulivyobarikiwa), basi binti lazima aweke Kambi na hatokuwa na makandokando mengine

Kwa hawa wenzetu wa Kibongo, nahisi utulivu umepungua miaka hii kutokana na ukuaji wa teknolojia hasa haya ma-instagrams kutaka kuishi maisha ya akina Mobetto wakati yeye sio Mobetto

Na haya mavikoba yao ndiyo yakawazamisha kabisa

Wanawake watulivu wapo ingawa kwa kiasi kidogo, wao hata umpelekee milioni 2 hakuvulii chupi 🤪
 
Upo sahihi lover women kizazi hiki ni fantasy.

Kwahiyo kuyapata hayo mapenzi inabidi uwe delusional .
 
Muache mdogo wangu leo dish limetulia.
We dada bado una maumivu ya ule moto nilio kupelekea (sijui unakumbuka?)
. Mimi huwa siku Ali mtu aniingize chaka ila kwenye ukweli tutaelewana.
 
kama anaweza kuwa loyal akakuheshimu wewe kama mume kama mwanzilishi wa familia hata ukisikia neno utapuuza coz ana play role yake vizuri ndani ya familia kama mke!!

Sasa Kuna kina hadija ndala ndefu wakianza kutoka na vidume vya hapo kitaa au Kijiji ulichompeleka kuishi na wewe anakudharau Hadi wewe uliempeleka na kubadili life style na huo ndio ushamba mkuu!!

Kiburi,kukupanda kichwani,kisrani Hadi unajiuliza ukiamua kuzeeka na huyu kisa watoto hai watoto watajifunza Nini cha maana toka kwenye familia Yako zaidi ya uzinduna!!?

Bora uoe au ujaribu tena kuliko kuzeeka na umiza kichwa labspda huko waweza bahatika!!
Ndo maana nikasema inabidi ujue energy dynamics na mwanamke unaye deal naye, ukiwa kichaa lazima yakukute tu.

Na kuanza upya sio dhambi mkuu
 
Back
Top Bottom