Kuna namna naanza kuwaelewa wanawake

Kuna namna naanza kuwaelewa wanawake

Things that will make you die young as a man:
  1. Sleeping with another man’s wife.
  2. Going back to your ex.
  3. Dating broke women.
Is dating broke women supposed to be on that list? Is it broke women or gold diggers?
 
Another weak mind kwenye moja na mbili. Imani za kishirikina hizo bwashee
Ziwe weak tu muhimu ndoo yangu haijakaribia kuisha unga wa kusongea ugali , nikicheki na gesi imejaa full tank, nikichungulia nnje na hivi vimvua mchicha umeota na mgagani wa kutosha
 
Huyu kashaanza kuwa kichaa, utawaelewaje watu ambao wao wenyewe hawajuelewi

🤪🤪🤪🤪

Nashindwa kumwelewa 😂😂
 
Hapana nakupa facts maana wewe ndiye uliye kuja kujihami..

Umesema kuwa mnakuwa manipulated na kutupwa pale mwanaume anayo waonja na kuwaacha!! Na wewe nikakuuliza kama ukijua thamani yako kwanini ukubali kuchezewa?

Unconditional love naielewa sana, japo ina limitations kwa watu wasio ufahamu vyema.

Ni kwamba ukiwa na unconditional love, kitendo cha wewe kumkataa mtu, pia ni form ya unconditional love. Nikiwa na maana ya kuwa una jali boundaries zako, wakati ukimtakia mema yule anayetaka kizi cross.

Unconditional love doesn't entail losing yourself to someone else
Siyo kujihami mimi nimeongea uhalisia uliopo kwenye ulimwengu wetu, and not necessarily kwamba na mimi nimepitia hayo kwa sababu kesho ukinikuta nawatetea walemavu, utasema na mimi ni mlemavu kwa sababu nimewatetea watu wa aina hiyo

Hapo kwenye kukubali kuchezewa ina maana wanaume na wanawake wasio na mapenzi ya dhati, huwa wanakuwa na alama nyusoni au kitu chochote cha kuwatambua kirahisi, kabla hawajaingia kwenye mahusiano au hii imekaaje

Hiyo definition yako ya unconditional love naona umeamua kuitoa kichwani mwako mwenyewe, ili mradi tu ifit kwenye hoja yako ila kitendo cha kushindwa kuwa na mtu kwa sababu hana vigezo unavyovitaka, that is not unconditional love na wala siyo dhambi kutokuwa na unconditional love
 
Ziwe weak tu muhimu ndoo yangu haijakaribia kuisha unga wa kusongea ugali , nikicheki na gesi imejaa full tank, nikichungulia nnje na hivi vimvua mchicha umeota na mgagani wa kutosha
Hahaha bwashee kila muda yuko high tu
 
Yote kwa yote wanaume tutafte pesa kwa uchungu no kulala ..
Swala ni kupata utam.dunia ya sasa mwanamke ni pesa .huo upendo unazalishwa na pesa .
 
Sawa na vipi kuhusu majukumu ya nyumbani
Kundi kubwa la majukum ya nyumbani hamtaki
1.kulea hamtaki .baby cure
2.kupika hamtaki ,mfanyakazi wa ndani
Baadhi lakini ni kundi kubwa
 
Kundi kubwa la majukum ya nyumbani hamtaki
1.kulea hamtaki .baby cure
2.kupika hamtaki ,mfanyakazi wa ndani
Baadhi lakini ni kundi kubwa
Kama mwanamke anatoka kuenda kutafuta pesa kama wewe hayo majukumu ya nyumbani atafanya saa ngapi na kwa energy ipi, ndio maana huwa mnaambiwa mchague uoe either mwanamke mtafutaji au mama wa nyumbani shida wengi wanataka full package, na wengi wenu siku hizi hao wamama wa nyumbani wanaofanya hayo majukumu hamuwataki mnawaona mizigo mnataka nao watafute
 
Kiukweli kabisa somo ambalo nimefeli kwenye maisha yangu ni kumfuatilia mwanamke kiwango ambacho kutaka kujua mienendo yake kama kweli hataki na haitakuwa ila akiamua fanya ufanyavyo itakuwa tu.
Kuna tofauti kubwa kati ya kuangalia mechi huku ukijua matokeo na yule anayeangalia mechi asiyejua chochote kuhusu muelekeo wa matokeo.

Asiyejua muelekeo wa matokeo saa zote anakuwa na heka heka za timu yake kushinda au kufungwa.

Anayejua muelekeo wa matokeo anakuwa na utulivu zaidi, kwasababu anajua mwisho wa mechi, timu zote zina uwezo sawa, hivyo kupelekea matokeo kutoa sare.
 
Wanawake ni chombo cha starehe.
Halaf unakuta mwanaume kabisa eti anawachukulia seriousno wonder yanatukuta. Ukiwajua hawa wenzetu (wala sio ubaya) utafahamu kuwa hawa ni waku have fun nao tu then unawaacha unaendelea na mambo yako. Huna sababu ya kugandana nao kabisa kwa lolote. Wala hatakusumbua kichwa
 
Woow yani wanaume wa jf hambadiliki aise, hii tabia ya kujadili hoja bila kuleta ad hominem attacks kumbe bado mnayo, anyway unajua maana ya unconditional love lakini
Unconditional love inafanana na kiapo cha ndoa takatifu. Lakini ukiangalia uhalisia wa mambo hiyo inayoitwa 'unconditional love' haipo katika uhalisia. It is more of an illusion.
 
Mwanamke akitembea na wanaume wengi anaitwa malaya ila mwanaume akitembea na wanawake wengi anaitwa rijali, mwanamke akifanya majukumu ya nyumbani ni mke bora ila mwanaume akifanya majukumu ya nyumbani anaitwa mume bwege, sasa niambie ulichopost kwenye hiyo picha kina tofauti gani na hiki nilichoandika hapa au huelewi dunia inavyojudge mambo baina ya hizi jinsia
Tatizo ni man made perception mnazichukulia literally. Hiyo ndo shida, wazazi wetu hawakuwa accustomed kwa ujinga wa kupeana labels za kijinga
 
Hata mimi huwa nawashangaa wanaume wanaolalamika wanawake kufuata pesa kwa wanaume ilihali wanaume wengi wao nao kuna sifa huwa wanazifuata kwa wanawake na siku hizo sifa zikiisha mwanamke anapigwa chini, kwenye hii dunia hakuna unconditional love kwenye mahusiano kila jinsia inaingia kwa maslahi yake binafsi na hayo maslahi yakikosekana unaachwa, it is what it is sasa msitake ionekane kama wakifanya wanaume it's okay ila wakifanya wanawake basi ni mashetani kiuhalisia jinsia zote ni victims kwenye hilo katika namna tofautitofauti msitazame kwenye muktadha wa pesa tu
Nimeipenda hii
 
Back
Top Bottom