Kuna member wa JF hawajui kukataliwa


TOEDSLOTH

TOEDSLOTH

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2018
Messages
226
Likes
346
Points
80
TOEDSLOTH

TOEDSLOTH

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2018
226 346 80
Jf kuna kila aina ya kiumbe, hivi naanzaje kutongoza picha au avatar! Yani mtu asiejulikana! Wakati uku mtaani akina Amina na Ashura wapo tele, tena misambwanda ya kujichagulia ctamtongoza member wa jf hta aweke avatar gani sbbu unaweza ukamtongoza mdogo wako au Dada yako bila kujua
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,644
Likes
11,942
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,644 11,942 280
Ha ha ha haaaaa... Pole Mkuu, hivi mtu unaanzaje kumtongoza mtu uliekutana nae kwenye mtandao??

Siku akitamtu PM kukutongoza mwambie kuwa "hii ni ID ya Taasisi tunaitumia kwa shift"
 
lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
351
Likes
473
Points
80
lhera

lhera

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
351 473 80
Jf kuna kila aina ya kiumbe, hivi naanzaje kutongoza picha au avatar! Yani mtu asiejulikana! Wakati uku mtaani akina Amina na Ashura wapo tele, tena misambwanda ya kujichagulia ctamtongoza member wa jf hta aweke avatar gani sbbu unaweza ukamtongoza mdogo wako au Dada yako bila kujua
Au mwanaume mwenzio
 
SMART PASSENGER

SMART PASSENGER

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
334
Likes
267
Points
80
SMART PASSENGER

SMART PASSENGER

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
334 267 80
Jf kuna kila aina ya kiumbe, hivi naanzaje kutongoza picha au avatar! Yani mtu asiejulikana! Wakati uku mtaani akina Amina na Ashura wapo tele, tena misambwanda ya kujichagulia ctamtongoza member wa jf hta aweke avatar gani sbbu unaweza ukamtongoza mdogo wako au Dada yako bila kujua
Si ndo apo kuna wanaume wanatuaibisha kabisa yaan mtu anatongoza kwa kuangalia avatar ...!
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
3,346
Likes
4,106
Points
280
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
3,346 4,106 280
Ukweni wastaarabu kukataliwa ni sehemu ya maisha. Haya mambo ya kuwekeana vinyongo ni kwanini?

Mtu anarudi na ID mpya ana kupaka tu kila unachopost kumbe anamaliza hasira.
Wacha we!
Ungemwambia akubembeleze na akwambie maneno mazur ili umlegezee kidogo!
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
50,110
Likes
61,769
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
50,110 61,769 280
Wengine wanakutangazia kashfa, mara "nishamla yule, hajui kukataa,mbayaaaa nk".

Huwa sielewi ni utoto,umama,udwanzi au ni nini. Puuzia tu.
 
chlorine gas

chlorine gas

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2015
Messages
1,531
Likes
1,134
Points
280
chlorine gas

chlorine gas

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2015
1,531 1,134 280
Ukweni wastaarabu kukataliwa ni sehemu ya maisha. Haya mambo ya kuwekeana vinyongo ni kwanini?

Mtu anarudi na ID mpya ana kupaka tu kila unachopost kumbe anamaliza hasira.
Sio poa buanaaa,,,mpe tu.
 
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
4,844
Likes
5,094
Points
280
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
4,844 5,094 280
Unaanzaje kutongoza mtu ambaye haumfahamu? Ushamba mzigo
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
10,912
Likes
7,913
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
10,912 7,913 280
Yalishanikuta hayo, huwa nabonyeza button ya ignore, ila haichukui mda inakuja id mpya tena.
 
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2013
Messages
1,585
Likes
284
Points
180
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2013
1,585 284 180
Ukweni wastaarabu kukataliwa ni sehemu ya maisha. Haya mambo ya kuwekeana vinyongo ni kwanini?

Mtu anarudi na ID mpya ana kupaka tu kila unachopost kumbe anamaliza hasira.
Ambaye hajawahi kukataliwa ni yule ambaye hajawahi kuomba.
 
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2013
Messages
1,585
Likes
284
Points
180
Lyagwa

Lyagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2013
1,585 284 180
Yalishanikuta hayo, huwa nabonyeza button ya ignore, ila haichukui mda inakuja id mpya tena.
Labda ni mpya kweli isiyofungamana na ile iliyokataliwa. Lakini nijuavyo mimi huna haja ama ulazima wa kubonyeza kitufe cha ignore.

Hivi ukiamua kuwa kimya kwa mfano, hakuna kumjibu PM or vyovyote vile, mfululizo, naamini ataacha mwenyewe tu
 
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2018
Messages
599
Likes
653
Points
180
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2018
599 653 180
Wengine mnao watupia mistari ni wanaume wenzetu..
Tofauti ni majina ya kike na avatar...
Msikurupuke
 

Forum statistics

Threads 1,238,925
Members 476,277
Posts 29,336,972