Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,951
- 183,522
Sasa tutaubali wangapi jamani, papuchi yenyewe moja.
Kukataliwa kunauma...hamjui tu.
Kukataliwa kunauma...hamjui tu.
Kukataliwa kunauma...hamjui tu.
Mnaangalia tunaotia huruma kama mimi hampaswi kunikatalia.Sasa tutaubali wangapi jamani, papuchi yenyewe moja.
Mnaangalia tunaotia huruma kama mimi hampaswi kunikatalia.
Unakataliwa mkuu...unaset kila kitu..Hivi unakataliwaje? Sijawahi.... Maana kabla sijamtokea MTU lazima ni win loyality yake...
Kwanzaa lazima awe kiwango maana natulia na project hata ya 6 month's.... By the time nimeiweka fresh na kupima najua hapa haamki.... Yani najua kabla....nikiona haelekei simtongozi....
Sijawahi kuwa muhuni Sana hapo awali...na sasa najisaidia Tu kihisia ila Sona memory ya kukataliwa
Jibu.
Ndiyo hivyo kwenye umoja wenu mtuongelee wanaume watia huruma.Oooh kumbe! Basi sawa.
I am stressed, that doesn't the truth about wanawake wa Karne hii
Unakataliwa mkuu...unaset kila kitu..
Kuchekewa kwingi...unapewa na green light ukiingiza gia....unaambulia patupu.
Hawa wanawake wa namna hii sijui huwa wanatutakia nini?
Ndiyo hivyo kwenye umoja wenu mtuongelee wanaume watia huruma.
Nawe ni mwanaume wa karne gani mkuu, ulichoandika hapo unatofauti gani nao?
Labda wewe unatuzidi vingi mkuu....Ni vigumu Christian Ronaldo kukataliwa hovyo.Mkuu bado sijakutana nao... Ilan nikiweka lengo sijui aisee.... Shida zenu haraka
Basi leo naanza kazi ya jumbeUsijali, hilo limepita kabisa.
Ukweni wastaarabu kukataliwa ni sehemu ya maisha. Haya mambo ya kuwekeana vinyongo ni kwanini?
Mtu anarudi na ID mpya ana kupaka tu kila unachopost kumbe anamaliza hasira.
Amu nifikirie mamito vibaya hivyo ujue.Yalishanikuta hayo, huwa nabonyeza button ya ignore, ila haichukui mda inakuja id mpya tena.
Wazoee tuu mummy binadamu ndio tulivyoUkweni wastaarabu kukataliwa ni sehemu ya maisha. Haya mambo ya kuwekeana vinyongo ni kwanini?
Mtu anarudi na ID mpya ana kupaka tu kila unachopost kumbe anamaliza hasira.
Huwezi amini watu wanatongozana humu na kulana wanakulana na mahusiano juu kwa hizohizo avatar.Ni ajabu na kweliUnaanzaje kutongoza mtu ambaye haumfahamu? Ushamba mzigo
Njoo kabisa nyumbani uje na dekio.Naomba nije piemu basi unikatae..ili nione wanajisikia je hao wanaokataliwa hahahaha
Labda ni mpya kweli isiyofungamana na ile iliyokataliwa. Lakini nijuavyo mimi huna haja ama ulazima wa kubonyeza kitufe cha ignore.
Hivi ukiamua kuwa kimya kwa mfano, hakuna kumjibu PM or vyovyote vile, mfululizo, naamini ataacha mwenyewe tu