Kuna member wa JF hawajui kukataliwa


FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
59,107
Likes
24,530
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
59,107 24,530 280
Ukweni wastaarabu kujataliwa ni sehemu ya maisha. Haya mambo ya kuwekeana vinyongo ni kwanini?

Mtu anarudi na ID mpya ana kupaka tu kila unachopost kumbe anamaliza hasira.
Umeandika kwa hasira kweli. Hebu edit kidogo baada ya kutulizana.

Wamezoeshwa na kina dada wasiojuwa kukataa.
 
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
3,041
Likes
6,225
Points
280
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
3,041 6,225 280
MKUBALI KUKATALIWA NYINYI WAVULANA WA MIKOANI
 
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2015
Messages
651
Likes
570
Points
180
Suriya

Suriya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2015
651 570 180
Wew nae kichwa panz tuu, najua na mme anae kustahili usha mkataa, utadanga ovyo na kuachika hadi ukomeee.
Umeandika kwa hasira kweli. Hebu edit kidogo baada ya kutulizana.

Wamezoeshwa na kina dada wasiojuwa kukataa.
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
3,149
Likes
4,567
Points
280
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
3,149 4,567 280
Ukweni wastaarabu kujataliwa ni sehemu ya maisha. Haya mambo ya kuwekeana vinyongo ni kwanini?

Mtu anarudi na ID mpya ana kupaka tu kila unachopost kumbe anamaliza hasira.
Baba yetu amejaa visasi, kila aliyemuudhi utotoni sasa hivi anaisoma namba.
Ikiwa baba yetu amejaa kisasa why sisi tusiwe na kisasi?
hujawahi kuwa "mtoto wa nyoka ni nyoka?

Jiwe la Majiwe
 
Cole Williams

Cole Williams

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
26,381
Likes
155,840
Points
280
Cole Williams

Cole Williams

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
26,381 155,840 280
Mtu anaefukuzia k JF atakua na roho ngumu kama jiwe anahitaji medali ya ujasiri aisee!

JF central issue ni "anonymity"

I can never risk my precious anonymity for some random k JF..

Huku nchi kavu kuna k za kumwaga na kusaza!
Nigga nipasie random k hata moja
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
3,149
Likes
4,567
Points
280
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
3,149 4,567 280
kabisa mkuu, umeongea kweli, japo hata humu kuna k za maana tu but weledi, busara na hekima inatakikana
Mtu anaefukuzia k JF atakua na roho ngumu kama jiwe anahitaji medali ya ujasiri aisee!

JF central issue ni "anonymity"

I can never risk my precious anonymity for some random k JF..

Huku nchi kavu kuna k za kumwaga na kusaza!
 
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2016
Messages
1,019
Likes
572
Points
280
Age
32
Mpini Wa Chuma

Mpini Wa Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2016
1,019 572 280
Mimi nimekataliwa Mara 1000
 
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
3,116
Likes
4,779
Points
280
Wyatt Mathewson

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2017
3,116 4,779 280
kabisa mkuu, umeongea kweli, japo hata humu kuna k za maana tu but weledi, busara na hekima inatakikana
Ila mzee ni bonge la risk....

Personally siwezi kabisa!

Unaweza hata tongoza mkeo bila kujua eti,its insane mazee!
 
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2017
Messages
2,628
Likes
2,732
Points
280
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2017
2,628 2,732 280
,kumbe Kuna viumbe vimo humu Nia yao papuchi tu...
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,232
Likes
15,109
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,232 15,109 280
Ukweni wastaarabu kukataliwa ni sehemu ya maisha. Haya mambo ya kuwekeana vinyongo ni kwanini?

Mtu anarudi na ID mpya ana kupaka tu kila unachopost kumbe anamaliza hasira.
Ila sista bwana, nakushauri upitie/uhariri habari zako kabla hujazituma.

Kwenye mada, hao wana tabia mbaya tu, mtu ukikataliwa si unanyamaza uanze upya tu.
 

Forum statistics

Threads 1,238,884
Members 476,223
Posts 29,335,553