Kuna member wa JF hawajui kukataliwa

Kuna member wa JF hawajui kukataliwa

Noma sana ndio hii unatokea manzi bila kumjua siku ya kuonana kila mtu anafanya timing nani awe wa kwanza kumuona mwenzake jau kweli 😛😛.
 
Ukweni wastaarabu kukataliwa ni sehemu ya maisha. Haya mambo ya kuwekeana vinyongo ni kwanini?

Mtu anarudi na ID mpya ana kupaka tu kila unachopost kumbe anamaliza hasira.
The cowardly act,.. The cowards....! Mimi ni muathirika wa hilo ila sikuwahi kuwaacha salama niliwapa vitasa vya nguvu
 
Back
Top Bottom