Kuna member wa JF hawajui kukataliwa

Kuna member wa JF hawajui kukataliwa

Pole...Sasa mtu ameshajazwa ujinga..kaambiwa sky eclat sio mchoyo..Halafu anakuja unamnyima..lazima akumaindi..
 
Kutongoza/kutongozwa ni jambo la kawaida;kwa mtu mwenye busara anaweza akapangua kwa kutumia maneno ya kiungwana kama kushukuru kwa kutongozwa na kusema nimeoa/nimeolewa au kwa sasa siko tayari kuwa na mpenzi hadi mambo yangu yakae vizuri n.k.Nadhani kufanya hivyo utaeleweka na chuki hazitakuwepo,ni mawazo yangu tu.
 
Mimi sijawai kukataliwa kabisaaaaaa.....
Kwa sababu sijawai kutongoza mwanamke jamii forum..
Anayesema nimewai kumtongoza anyonye kidore au ajifanye anajikuna
 
Back
Top Bottom