Tetesi: Kuna mapambano kati ya Polisi na wananchi Tunduru

Tetesi: Kuna mapambano kati ya Polisi na wananchi Tunduru

Kuongozwa na mwanamke ni laana.
Wakati police 2013 wanavunja milango na kuondoka na wanaume Mtwara mtawala alikuwa mwanamke?
Wakati police wanavunja milango na kuondoka na wanaume Liwale 2020 na 2018 mtawala alikuwa mwanamke?
Vipi Zanzibar 2001 wakati police wanavunja milango na kuondoka na wanaume mtawala alikuwa mama yako?
Wewe tahira, ushoga unakusumbua.
Hapo mahali pametanuka tafuta bwana mwingine huyo tayari kwako ni kibamia
 
Wakati police 2013 wanavunja milango na kuondoka na wanaume Mtwara mtawala alikuwa mwanamke?
Wakati police wanavunja milango na kuondoka na wanaume Liwale 2020 na 2018 mtawala alikuwa mwanamke?
Vipi Zanzibar 2001 wakati police wanavunja milango na kuondoka na wanaume mtawala alikuwa mama yako?
Wewe tahira, ushoga unakusumbua.
Hapo mahali pametanuka tafuta bwana mwingine huyo tayari kwako ni kibamia

Akili za Spinachi hizi - Mboga Mboga
 
Taarifa nilizozipata hivi punde ni kuwa Kuna mapambano kati ya wananchi na Polisi Kijiji Cha Mbesa kata ya Mbesa, Tarafa ya Nalasi,Wilaya ya Tunduru, jimbo la Tunduru kusini.

Polisi wanavunja milango nyumba Hadi nyumba kukamata wanaume,wengi wamekimbilia mashambani.Mwenye taarifa Zaidi atujuze.
Kwa hiyo ni ushahidi wako wa kusikia? Mahakama na waheshimiwa Majaji wameandika
 
Wakati police 2013 wanavunja milango na kuondoka na wanaume Mtwara mtawala alikuwa mwanamke?
Wakati police wanavunja milango na kuondoka na wanaume Liwale 2020 na 2018 mtawala alikuwa mwanamke?
Vipi Zanzibar 2001 wakati police wanavunja milango na kuondoka na wanaume mtawala alikuwa mama yako?
Wewe tahira, ushoga unakusumbua.
Hapo mahali pametanuka tafuta bwana mwingine huyo tayari kwako ni kibamia
Mbona umetokwa na povu,nyie ndo mnalamba asali 24hrs
 
Back
Top Bottom