Kuna makaka mahandsomeeee

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,601
0
Dear hamna picha,kabaki nayo Jestina kichwani mwake 'she has been smitten' akisha shuka kutoka huko mawinguni labda atakumbuka ana deni la picha hapa.
Ah, asante kwa kunielewesha... Basi nasubiri huku nikitazama kwanza picha yako hadi utakapo pikuliwa na huyo mngine.
 

uporoto01

JF-Expert Member
May 23, 2008
4,728
1,225
Ah, asante kwa kunielewesha... Basi nasubiri huku nikitazama kwanza picha yako hadi utakapo pikuliwa na huyo mngine.
Hahaha! we mrembo sasa mchokozi mbona sijaweka picha ? nilishaahidi hapa siku nikiweka picha itakuwa yangu kweli na jina pia nitabadili na kuweka walilonipa wazazi lol!
 

Apollo

JF-Expert Member
May 26, 2011
4,898
2,000
Ngoja nikalale...hamna mada nzuri night hii...huyu dada sijui anamaanisha nini, au ume.....?
 

IGWE

JF-Expert Member
Feb 3, 2011
9,122
2,000
nafikiri huu mjadala ni kwa wadada ndio utafaa,...ngoja mm nisepe kimpango wangu,...maake mmmmmh
 

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,616
2,000
leo lazima umepigwa fimbo za kutosha! Asanteh kwa kunisifia bado Rose1980
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom