Kuna mahusiano Gani kati ya kiwanja na aina ya jengo ninalotaka kujenga?

Kuna mahusiano Gani kati ya kiwanja na aina ya jengo ninalotaka kujenga?

Allen Kilewella

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Posts
25,941
Reaction score
51,063
Sijaelewa kama Kuna Sheria inayoongoza matumizi ya Ardhi na ujenzi inavyotafsiri uhusiano uliopo kati ya Ardhi na aina ya jengo linalotakiwa kujengwa

Hizi "High, medium &Low density" zinajengwaje? Maana utakuta wanunuzi wa viwanja wanabadili aina ya jengo bila ya kuzingatia ukubwa wa kiwanja.
 
Back
Top Bottom