Kuna kitabu unatafuta?? - Nitafute!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna kitabu unatafuta?? - Nitafute!!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by LIBRARY, Aug 30, 2012.

  1. L

    LIBRARY JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Haya haya wale wazee wa kupanua uelewa na kuongeza uwezo wa kifikra, Napenda kuwajuza kuwa nimeamua kuja kivingine kama Books library / Maktaba kuu. Kazi yangu mimi itakua ni kukutanisha na Vitabu mbalimbali, journals, Academic researches, Novels, comics na vijarida vingine vingi ambavyo vimeshawahi kuandikwa na watu mashuhuri Duniani. “You name it, we find it”.
    -Karibu
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,470
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    whats your fee??
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,329
    Likes Received: 3,587
    Trophy Points: 280
    Sikunyongwa,
    Mzee Hegal Karl Uroose, Kabwe Makanika "Jitu Kumbuka", Bi. Halima n.k.
     
  4. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nitafutie think big na the power of positive thinking
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,348
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    manenge na mandawa
     
  6. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa amepotea nini mbona kimya
     
  7. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Mimi natafuta kitabu kitwacho MAZUNGUMZO YA ALFU LELA ILELA,MASHIMO YA MFALME SULEIMAN naomba yangu hii 0655200004
     
  8. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    VP vya proposal writing unavyo au!
     
  9. L

    LIBRARY JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    5000/= Kwa kila kitabu kinachozidi 100pages,
     
  10. L

    LIBRARY JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Vya propsal ndio vitabu vinavyo uliziwa kila siku vimejaa mkuu. Nikupe list?
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Safi sana. Kazi nzuri
     
  12. L

    LIBRARY JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Vitabu nilivyo navyo kwa sasa ni vya kizungu tu. Maana ndio vinavyopatikana online kama soft copy.
     
  13. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,859
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Nitafutie HEKAYA ZA ABNUWAS ukikipata ni-PM
     
  14. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa vipi mimi nataka Think Big ni pm basi
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Nahitaji vitabu vya Harold Robbins... Kama unavo naomba niambie ni title gani unazo niagize asap.

    Nahitaji kitabu ya Jeffery Archer cha 'Kane and Abel' na mwendelezo wake wa 'Prodical Daughter'

    Niambie vya Mario Puzzo unavo title gani navo nahitaji...

    Nahitaji pia vitabu vya Marian Keyes.
     
  16. L

    LIBRARY JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    By Mario puzo - Godfather, Padrino
    By Jeffery Archer - Kane and Abel, The Fourth Estate, Honor Among Thieves na As the crow flies
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,802
    Trophy Points: 280
    Natafuta "My Life In Crime" alikiandika jambazi mmoja Mkenya (John Baptista Wanjohi, better known by his pen name John Kiriamiti) nilikosoma zamani sana nikiwa Primary school sijapata kukiona kikiuzwa popote online.
     
  18. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,859
    Likes Received: 6,351
    Trophy Points: 280
    Aaah Kiranga I read that book too. I have a copy back home in Moshi
     
  19. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Ulivyokuja na mbwembwe niliogopa kinyama kumbe ni library ya wazungu
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,584
    Likes Received: 5,802
    Trophy Points: 280
    That book was something else.

    I read that they were going to shoot a movie

    My Life in Crime novel to be shot as movie
     
Loading...