Kuna anaeutesa moyo wangu JF!

kwa nini uendelee kuumia jilipue mweleze akichomoa sawa tu
 
My Sisy,.....nilikuwa nategemea hata unisifie nisifie...nashangaa umenigeuka kabisa!!
Siangaiki kabisa, kuna Smile tu na hamna mwingine, na wewe mwenyewe unalifahamu



lol...... Mimi ni mwanamke, na wanaume mwatusumbua saana, hivo jua daima niko pande zetu siwezi kukusifia kama hua watusumbua bana! na smile huyo kaja hapa....lol
 
Mie nitapenda japo apite kwenye thread hii aone tu kama kuna mtu anahangaika kimawazo juu yake ...
nahisi nikimtumia PM anaweza kukaa kimya asiijibu ...
mwambie tu bwana
 
Mie nitapenda japo apite kwenye thread hii aone tu kama kuna mtu anahangaika kimawazo juu yake ...
nahisi nikimtumia PM anaweza kukaa kimya asiijibu ...

Kweli kupenda kuna shida yake, asipokuja utajisikia vibaya hebu fanya kweli omba uwe rafiki nae usije kumpenda mwanamke mwenzako maana wapo akina MS wengi ambao jinsia zao zinabadilika kama kinyonga.

 
Jilipue tu mama nini kuficha vidonda maana hata akipita hawezi jua unamzimikia.


Mie nitapenda japo apite kwenye thread hii aone tu kama kuna mtu anahangaika kimawazo juu yake ...
nahisi nikimtumia PM anaweza kukaa kimya asiijibu ...
 
Kinky. Loving and AVATAR. OOOOOHHHH!!!!!!!

Kama nilivyosema tabia zake pia zimenivutia ,kila nikivuta post zake sijawahi kukutana na haya moja ya utani ..
Kila post inamaanisha inachokisimamia ..
Nikiwaza hayo naona misimamo yake ni thabiti
 
Kama nilivyosema tabia zake pia zimenivutia ,kila nikivuta post zake sijawahi kukutana na haya moja ya utani ..
Kila post inamaanisha inachokisimamia ..
Nikiwaza hayo naona misimamo yake ni thabiti

hahahahaa.....labda Dr. Slaa.
Hata hutani hana....yeye maapwonti tu muda wote?? Hana hata ucrap kidogo?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…