Kumsamehe aliye kusaliti


God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,625
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,625 280
Ni vizuri uwe mwepesi kusamehe kwa sababu najua makosa hayakosekani, so ukiwa unaweka vitu moyoni huo moyo utakuza mzito kama sim tak mwisho wa siku kukosa furaha moyoni.

Ukisamehe unakua comfortable sana na unabarikiwa na Mungu, embu jiulize Mungu angekua hasamehi dhambi zako tungebaki wangapi hapa duniani? Kuna makosa mazito sana kusamehe ni ngumu ila ww ukiwa tayari vitu vinapita tu na love inakua mingi sana... ila kwenye mapenzi pagumu mno mkuu...
 
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,569
Likes
987
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,569 987 280
Ni kwel mkuu vp kwa mfano mwnamke akakussliti mara ya kwanza akakili na akaomba msamaha yakaisha alafu baada ya muda Tena karudia Yale Yale Tena vp unaweza msamehe

NB : bado anakujali na heshima iko pale pale yaan hajabadilika kitu
Anakuheshimu vipi wakati anakusaliti. Sijakuelewa
 
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,569
Likes
987
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,569 987 280
Ni vizuri uwe mwepesi kusamehe kwa sababu najua makosa hayakosekani, so ukiwa unaweka vitu moyoni huo moyo utakuza mzito kama sim tak mwisho wa siku kukosa furaha moyoni.

Ukisamehe unakua comfortable sana na unabarikiwa na Mungu, embu jiulize Mungu angekua hasamehi dhambi zako tungebaki wangapi hapa duniani? Kuna makosa mazito sana kusamehe ni ngumu ila ww ukiwa tayari vitu vinapita tu na love inakua mingi sana... ila kwenye mapenzi pagumu mno mkuu...
Mbona hakumsamehe lucipher alipoasi kule mbingini?
 
finnest

finnest

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
747
Likes
997
Points
180
finnest

finnest

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
747 997 180
Kama simpendi namsamehe ......ila kama nampenda siwez aiseee naumia saana !!!!
Kuna ex alikuwa anawaambia wenzie huyu gf wangu ananivumilia,Kumbe mwenzie sijawah kumpenda moyo ni kiza kinene
 
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,569
Likes
987
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,569 987 280
Ngoja namm nisamehe tuuu basi hakuna namna Tena sjui nmpende zaidi ili aondoe Ile hulka yake ya kuzoea kusaliti
Kusamehe ni kukipigia magoti kifo kiingie katika nyumba yenu.
Kama umeingia kwenye mahusiano naye sababu ni mzuri,hata ukimfumania utamsamehe sababu uzuri wake bado upo.

Kama umeingia kwenye mahusiano sababu ni msomi ,hata ukimfumania utamsamehe sababu vyeti vyake bado vipo.

Kama umeingia kwenye mahusiano sababu anapesa hata ukimfumania utamsamehe sababu pesa bado zipo.

Kama umeingia kwenye mahusiano sababu mpo dini moja utamsamehe sababu bado mpo dini moja.

Kama umeingia kwenye mahusiano unatafuta wa kuishi naye hata ukimfumania utamsamehe sababu unachotaka ni MTU wa kuishi naye.

KAMA umeingia kwenye mahusiano unaamisi sio msaliti ,hutoweza kuendelea naye sababu ni msaliti.Na wewe hukuwa unatafuta msaliti.
he/she is not your choice
Shikamoo!
 
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,569
Likes
987
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,569 987 280
Lazima ujifunze kusamehe kwasababu it is the right thing to do. Unasamehe kwa faida yako wewe sio kwa aliyekukosea. Unaposamehe unajiweka huru, unaondoa sumu moyoni ambayo yaweza kukudhuru siku za mbeleni. Usiposamehe maana yake unaweka visasi, majuto na hasira vitu ambavyo ni madhara kwa afya yako ya kimwili na kiakili. Usiposamehe, maana yake unaongeza tatizo kuwa kubwa wakati unaposamehe unaondoa uhasama na pia unatoa fursa kwako na kwa aliyekukosea kujifunza. Lakini muhimu zaidi hata ufanyeje, ulie, ulipize kisasi, umkomoe aliyekukosea HAIFUTI LILE KOSA LA MSINGI ALILOFANYA MWANZONI.

Kuna tofauti kati ya a) Kusamehe na b) Kuendelea na huyo aliyekukosea. Uamuzi ni wako unaweza kusamehe na kuamua kuendelea na uhusiano kama kawaida au unaweza kusamehe lakini ukaamua kusitisha uhusiano - nakusamehe lakini sitaweza kuendelea na uhusiano. Ni kosa kubwa sana kutosamehe kwasababu madhara yake ni makubwa hasa kwako wewe, maana yeye ameshafanya. Kwa kuwa unampenda mwenzako, hakuna atakayekuhukumu kwamba umesalitiwa na ukaamua kumsamehe mwenzako na kuendelea na maisha yako.

Ili uendelee na mahusiano ni muhimu kuzingatia kwamba aliyekukosea anaonekana kujutia na kutubu kosa lake, kwani unaweza kuamua kuendelea naye lakini yakatokea yale yale.

Kusamehe ni lazima kama unataka kuishi maisha marefu yenye afya
Maisha marefu?
 
nabiimweusi

nabiimweusi

Member
Joined
Aug 15, 2014
Messages
76
Likes
22
Points
15
nabiimweusi

nabiimweusi

Member
Joined Aug 15, 2014
76 22 15
Mwanamke ni mvumilivu sana ikifikia sehem akakusaliti basi hatoweza kuacha hiyo tabia maana wanayo point of no return .....inashauriwa usimsamehe piga chiniiiii
 
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,569
Likes
987
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,569 987 280
Nimekupata vizuri sana mkuu ushaur mzur saana kiukwel bado nampenda saana na yeye anaheshima saana hajawahi nionesha Ile dharau yaani Sasa sijajua huwa anapatwa nanini Paka anaamua kunisaliti

Kibaya zaidi Hua ananisaliti ambapo Hua hata hatupo katika conflict na waala nakua sijamkwaza

Inshort npo mkwel kwake 100% sijawahi mcheat muda wote na tuna five years

NB... Nampenda ila kila nkimuona na nkiifkilia yalotokea naumia sana
Kama uchawi upo umerogwa siyo bure kama uchawi haupo lazima unashida katika akili.
 
G.Jacob

G.Jacob

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,825
Likes
2,201
Points
280
G.Jacob

G.Jacob

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,825 2,201 280
Mungu mwenyewe alisalitiwa na shetani akamfukuza kwenye ufalme wake sembuse wewe mwanadamu.
Kumsamehe msaliti ni kujichimbia kaburi lako mwenyewe hata Mungu alishindwa, acheni kujitia wakomavu wa uvumilivu, mtaharibu maisha yenu.
 
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
2,541
Likes
2,238
Points
280
Age
49
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
2,541 2,238 280
Kusalitiwa inauma ila sisi kusaliti ni mtelezo tu hsina shida
 
ANDREW JOSEPH

ANDREW JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2017
Messages
424
Likes
395
Points
80
ANDREW JOSEPH

ANDREW JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2017
424 395 80
Mimi mpenzi wangu akinisaliti anakutana na ngumi za kutosha halafu maisha yanaendelea akitaka kula kona kimpango wake sasa
 
NAZaYAYE

NAZaYAYE

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
4,946
Likes
3,299
Points
280
NAZaYAYE

NAZaYAYE

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
4,946 3,299 280
yalinikuta nikaombwa msamaha nikasamehe kosa kubwa la hawa viumbe kama ana marafiki wanaokujua na kesi pia wanaijua jiandae maumivu

Baada ya msamaha tulienda vizuri tu adabu kama zamani kadri siku zinapozidi kwenda dharau zikaanza ukiongea nae basi lazima mashoga zake wajue na mambo ya mitandao haya

siku moja kama Mungu tu akaniongoza hebu mtafute muulize mustakabali wenu ndani ya huu mwaka mpya nikaambiwa baaadae tutaongea nikanyuti baadae kupiga simu naqmbiwa nacheki tamthilia nikapga usingizi
kesho yake night nikamjia hewani nikakuta yuko kwenye jam asubuhi kuuliza imekuwa kesi kwamba complaining nyingi na vitu ambavyo havieleweki
Nikapiga goti chini Mungu akasikiliza kilio changu nikamuacha alikuwa ni mtu amabae sio rahisi kumuacha

suala la kurudiana na mtu aliekusaliti ni kama kujiua mwenyewe samehe na move on
Mungu husikia kilio cha kila mja wake
mkuu Hapo umefunuliwa tu huyo mwenzako ni mtu wa aina gani usipoteze muda kumrekebisha utakwama kila wakati fanya maendeleo
 

Forum statistics

Threads 1,250,497
Members 481,367
Posts 29,735,645