Kumsamehe aliye kusaliti


Mwagito84

Mwagito84

Senior Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
197
Likes
369
Points
80
Age
49
Mwagito84

Mwagito84

Senior Member
Joined Jan 2, 2016
197 369 80
Ni kwel mkuu vp kwa mfano mwnamke akakussliti mara ya kwanza akakili na akaomba msamaha yakaisha alafu baada ya muda Tena karudia Yale Yale Tena vp unaweza msamehe

NB : bado anakujali na heshima iko pale pale yaan hajabadilika kitu
Heshima gani iliyo palepale.......Mi nilisalitiwa na mke wa ndoa nikamsamehe....akarudia. nikaingia mahakamani nikadaka gamba muda huu kila mtu kimpango wake. Usicheze hicho kidonda hakipinagi ni kama kansa hivi. Ushauri wangu ukisalitiwa katika uchumba hiyo ni alam kiwa hicho kimeo.....unasamehe ili iwaje sasa
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,157
Likes
5,152
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,157 5,152 280
Mi sijawahi aisee! wenza wangu wote nimewaacha ingawa wengine walithubutu kuniambia hawatorudia
 
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
1,187
Likes
745
Points
280
Age
25
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
1,187 745 280
Naomba niongelee kidogo ili suala kwa mapana

Kusalitiana kupo duniani na akuta kwisha mpk mwisho wa dunia hii kwa sababu uletrwa na matamanio ambayo ni madhaifu ya kibinadamu. Kumbuka kuwa kila mtu ana mtu wake awe m/ume au m/mke na unapotoka nje ya ndoa au mahusiano ni mtu mwingine wa nje ni kwamba nae anamsaliti mtu wake hivyo ndivyo circle ilivyo.

Wanaume uwa tunaumia sana kusalitiwa na hii imekaa kibaiolojia Zaidi maana wanaume tumeumbwa kama mashujaa na viongozi na wamiliki wa wanawake hivyo kusalitiwa ni kwamba unajihisi kama umevuliwa hivyo vyeo vyote. Ila tukubali kabisa kuwa kusalitiana kupo na ni jambo la jinsia zote mbili kwa kuwa tendo ufanywa na jinsia mbili tofauti kwa hiyo level ya usaliti ni 50/50

Kuhusu msamaha hapa ndio kuna mtihani mkubwa sana ambao bila ya Imani ya dini unaweza kushindwa kusamehe maana msamaha kibinadamu ni kitu kigumu sana. Biblia kwa wakristo inasema samehe saba mara sabini yaani hata mtu akifanya kosa na kurudia tena na tena na akaomba msamaha anapaswa kusamehewa (dhana ya saba mara sabini). Kwa wanandoa kusameheana ndio msingi mkubwa wa ndoa pamoja na kupendana na kuvumiliana ukiyawezxa haya utaishi vizuri katika ndoa na ukishindwa mojawapo bado ndoa uwa ICU.

Kwa kuwa binadamu tumeumbwa na mapungufu na pia kukosea ni ubinadamu basi mtu au mwenza akikuomba msamaha msamehe kwani hakuna bnadamu mkamilifu bora zimwi likujualo kuliko kuvunja ndoa na kuanza mahusiano mapya ambayo baadae nayo yatakuja kuwa kama hayo ya mwanzo au kuwa mabaya Zaidi kwa kuwa hakuna mkamilifu chini ya jua. Tuvumiliane na kusameheana

Ni ngumu sana ila hamna namna duniani hamna mkamilifu tuachane na kulipiza kisasi tutajiangamiza Zaidi maana unapomchikia mtu sumu ya chuki na hasira inakuumiza wewe Zaidi kuliko unayemchukua

ASANTENI
Hakika umenena ukwel mtupu mkuu
 
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
1,187
Likes
745
Points
280
Age
25
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
1,187 745 280
Heshima gani iliyo palepale.......Mi nilisalitiwa na mke wa ndoa nikamsamehe....akarudia. nikaingia mahakamani nikadaka gamba muda huu kila mtu kimpango wake. Usicheze hicho kidonda hakipinagi ni kama kansa hivi. Ushauri wangu ukisalitiwa katika uchumba hiyo ni alam kiwa hicho kimeo.....unasamehe ili iwaje sasa
Daah aisee Sina cha kusema
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,184
Likes
39,537
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,184 39,537 280
Sasa kubebshana Gan kama mtu ana saliti si kumpa mtu mawazo
Pole, kusalitiwa mbona kawaida kama inakuuma hivo tutakupoteza ndugu, utarudisha jezi utuache tunakula kiepe yai wenzio
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
8,036
Likes
4,017
Points
280
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
8,036 4,017 280
mkuu...unaweza kusamehe ila kusahau ni ngumu
mie nakumbuka nilivo oa..wife baada ya miezi tu enzi izo ndoani..akaanza kuchat na ex wake, kutumiana vipicha half naked kumtamanisha sijui kawa mke wa mtu...uwezi amini niligundua..niliumia..niliumia aliona machoni mwake kaniumiza mme wake...alipagawa..maana nilipiga kimya baada ya ye kujua nimeona ule upupu..alinyooka..alitubu..ila mpaka kesho haamini sikumbutua sikumkwida wala sikumfanya chochote il hali kipindi cha uchumba ndo zilikua zangu ..

wanawake hawajui wanachotaka mostly, so ukishindwa kumsamehe jua ndo basi... na mimi nilimsamehe kwasababu alizingua na bila sababu..nikasema nisimbane sana maana hajijui alichofanya
pole sana
 
scalethat

scalethat

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Messages
791
Likes
1,277
Points
180
scalethat

scalethat

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2016
791 1,277 180
olver, post: 25267764, member: 415752"]Mfano hakuna sababu mkuu yaan mko Safi tuu hamjagombana wala nini[/QUOTE]
Nimesafiri mda,nimepata ulemavu wa mda kidogo km zaidi ya miaka miwili kutokana na maradhi labda sina namna.zipo nyingi
 
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
3,639
Likes
3,020
Points
280
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
3,639 3,020 280
Mm mtu akinicheat huwa namwachia kovu au alama yyte mwilini. Nikikuacha hivihivi roho haitakati
 

Forum statistics

Threads 1,250,502
Members 481,371
Posts 29,735,865