Kumsamehe aliye kusaliti


f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
1,187
Likes
745
Points
280
Age
25
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
1,187 745 280
Habarini wana JF,

Hivi watu mlioko kwenye mahusiano ikitokea kakusaliti utamsamehe au utafanyaje? Na Je kuna watu ambao washawahi salitiwa na wakasamehe especially kama walikuwa wanawapenda sana wake zao?

Naombeni majibu wakuu
 
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
1,187
Likes
745
Points
280
Age
25
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
1,187 745 280
Inategemea na sababu zilizopelekea akanisaliti
Anaeza akasamehewa na maisha yakaendelea........
Mfano hakuna sababu mkuu yaan mko Safi tuu hamjagombana wala nini
 
muhamar Gadaf

muhamar Gadaf

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2017
Messages
654
Likes
494
Points
80
muhamar Gadaf

muhamar Gadaf

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2017
654 494 80
Demu aliye zoea kupihwa nje,
Hata uki msamehe atapigwa tu,
 
adden

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
4,679
Likes
6,260
Points
280
adden

adden

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
4,679 6,260 280
Kama amekusaliti mara moja na unaona anajutia kosa au ndio kosa lake la mwanzo unaweza kusamehe ingawa itakuwa inakuuma sana.pia cha kuangalia km anakuheshim na kukujali bado pia inaweza kuwa sabab ya kusamee.
Kusalitiwa ipo tu na huwa na sababu yake ila mi bado naamini katika dunia binadam kubadilika huwa ni ngumu sana!tabia na hulka kuzibali ni kibarua kizito sana.nobody can reborn yaani ukiambiwa kosa lako huwa hili na ubadilike lazma lile kosa litajirudia mfano kuwa jeuri au kiburi au dharau vilevile kujiona we ni very special hakuna kama wewe hizi tabia ni ngumu kuziacha hata ukiwa msaliti utaomba msamaha lakini kesho utafanya kwa kificho tena na utadakwa
 
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
1,187
Likes
745
Points
280
Age
25
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
1,187 745 280
Kama amekusaliti mara moja na unaona anajutia kosa au ndio kosa lake la mwanzo unaweza kusamehe ingawa itakuwa inakuuma sana.pia cha kuangalia km anakuheshim na kukujali bado pia inaweza kuwa sabab ya kusamee.
Kusalitiwa ipo tu na huwa na sababu yake ila mi bado naamini katika dunia binadam kubadilika huwa ni ngumu sana!tabia na hulka kuzibali ni kibarua kizito sana.nobody can reborn yaani ukiambiwa kosa lako huwa hili na ubadilike lazma lile kosa litajirudia mfano kuwa jeuri au kiburi au dharau vilevile kujiona we ni very special hakuna kama wewe hizi tabia ni ngumu kuziacha hata ukiwa msaliti utaomba msamaha lakini kesho utafanya kwa kificho tena na utadakwa
Ni kwel mkuu vp kwa mfano mwnamke akakussliti mara ya kwanza akakili na akaomba msamaha yakaisha alafu baada ya muda Tena karudia Yale Yale Tena vp unaweza msamehe

NB : bado anakujali na heshima iko pale pale yaan hajabadilika kitu
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
12,775
Likes
21,680
Points
280
Age
25
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
12,775 21,680 280
Ila sijui kwanini wanaume wengi tukisalitiwa mtu akiomba msamaha unamwambia akupe tigo ili umsamehe
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
12,775
Likes
21,680
Points
280
Age
25
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
12,775 21,680 280
Kama una nukta kama ya jamaa wa jana ukisalitiwa siyo yeye ndiye aombe msamaha, wewe ndiyo inabidu uombe msamaha kwa kua na nukta.

Wenye vibamia tuna kazi
 
adden

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
4,679
Likes
6,260
Points
280
adden

adden

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
4,679 6,260 280
Ni kwel mkuu vp kwa mfano mwnamke akakussliti mara ya kwanza akakili na akaomba msamaha yakaisha alafu baada ya muda Tena karudia Yale Yale Tena vp unaweza msamehe

NB : bado anakujali na heshima iko pale pale yaan hajabadilika kitu
Dawa yake na wewe tafuta kifaa kingine kikali zaidi yake uone km atachepuka tena
 
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2017
Messages
1,187
Likes
745
Points
280
Age
25
f de solver

f de solver

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2017
1,187 745 280
Samehe ili ukichepuka ukifumwa umkumbushe kua na wewe ulimsamehe
Kweli kabisa mkuu yaan unakua naww una sababu hahahahaha... Ila sasa inakua ni kama mnakomoana magonjwa pia yatakua ni nyemelezi
 

Forum statistics

Threads 1,250,498
Members 481,367
Posts 29,735,680