Kwani mie seremala!!
Ili unichngulie..siwaleti tafuta madubasha ×××× wako mmojaYako ndio itatumika.
Mkwe radhi itakuhusu!
Hebu tuma tena.
Huyu siku hizi hapendi pesa sana @atoto ndiyo alikuwa noomaHuyo kashaelekea kibla ila hapa hawez kusema fungua walet kidogo
Leo yuko off, kesho naamka naye asubuhi.Au zena leo hayupo???
Si unaona ulivyo kimeo sasa!!
[emoji57] [emoji57]
Njoo chukua denda...Nilipe nikueleze vizuri.
HahahaLeo yuko off, kesho naamka naye asubuhi.
Leo yuko off, kesho naamka naye asubuhi.
[emoji57] [emoji57] [emoji57]
Haha....walete wenzio niwafundishe ya mijusi (ke).Mie nahitaji kuona jinsi wanavyofanya kazi kwako ili nione kama nitaweza competation!
Yule hata sijui kama anajua laptop ni nini....Ha ha ha ha mzee zena hajaingia kwenye ile list yetu