Kumbe Marehemu ameacha wajane wawili!

Kumbe Marehemu ameacha wajane wawili!

Allah amesema:
“Basi oeni mnaowapenda katika wanawake wawili au watatu au wanne. Lakini mkihofia kuwa hamtaweza kufanya uadilifu, basi mmoja tu…”
— Qur’an 4:3

Daudi alikuwa na wake kadhaa. (2 Samweli 5:13)
Takhbiiiiiirrrr
 
Wagalatia wanashangaa marehemu alikuwa na wake wawili😂

Waislam hii ni kawaida alikuwa na nafasi ingine ya wawili.

Nyie ndiyo mmeambiwa marufuku kuona wake wawili😂
Wala hatujabisha
 
Back
Top Bottom