Msiwadhulumu tu.Nani kakupa hilo jukumu? ... mswahili bwana!!?
Cha familia ni cha wote.nachojua wale waliokaribu na wewe kama marafuku nq jamaa wanqkupqnwewe rambiranbi kwa sasabu wanakujua na mnafahamiana so rafiki zako wa kazini kwako wanawapaje rambi rambi ndugu zako badala ya wewe na wewe ndo utaamua ifanye nini hivyo ndo tunavyofanya hqtakama huyo ni muuaji lakini hiyo ndonprotoko
Kauli mbiu ya CUF " Haki sawa kwa wote"Nani kakupa hilo jukumu? ... mswahili bwana!!?
Ataacha zote zitumike na wenzie, wanawake wa kiislam vipusa bwana!Huyo mke wa katikati hawezi kuruhusu zigawanywe kwa usawa
Si ndiyo mke mkubwa alikuwa?Sema mzee hafidh naye alikuwa anajua kuchagua, aliharibu tu hapo kwa bibi manyonyo
Jidanganye hivyo hivyo,njaa haijawahi kuwa na dini penye njaa kukiwa na cha kugombania kitagombaniwa bila kujali hizo itikadi.Anaweza akaacha zote zitumike na wenzie, wanawake wa kiislam vipusa bwana!
Sio bara kwenu watu wakianua tanga wakwe waanza kutimua wajane!
Manyonyo lazima awadhurumu wenzake na inabidi wawe makini anaweza akawawaisha akhera. Yaani sura na matendo yake ni vitu viwili tofauti sanaTunaambiwa Mume wa Rais Samia, Hafidh Ameir alikuwa na wake watatu, basi ni busara rambirambi zitagawanywa kwa usawa hasa kwa bi mdogo.
Ni hayo tu kwa leo.
Huna akili kabisa wewe uliyejaa laana nukusi na MikosiManyonyo lazima awadhurumu wenzake na inabidi wawe makini anaweza akawawaisha akhera. Yaani sura na matendo yake ni vitu viwili tofauti sana
Wewe umetoa nini au unafikiri machozi yako ya jf yatapika pilau kwa wafiwa.Umechangia shilingi ngapi au unapiga Domo tu Hapa?
Tuwekee hapa wa kwako tuone kama unajua kuchagua.Sema mzee hafidh naye alikuwa anajua kuchagua, aliharibu tu hapo kwa bibi manyonyo
hiyo kwangu haipo nilifiwa na mzazi wakaja rafiki zangu kutoa rambi rambi walinikabidhi mimi sio familia nisingekuwa mimi wangekuja?Cha familia ni cha wote.
Wagawiwe wenye uhitaji zaidi, mmoja ni huyo ni fisadi anaiba mali za umma kila uchwao.Tunaambiwa Mume wa Rais Samia, Hafidh Ameir alikuwa na wake watatu, basi ni busara rambirambi zitagawanywa kwa usawa hasa kwa bi mdogo.
Ni hayo tu kwa leo.