Kumbe jamaa wa Cabo Delgado wameanzia mbali?

Kumbe jamaa wa Cabo Delgado wameanzia mbali?

Binafsi mimi ni Mkristo lakini sipendezwi na dhuluma popote kwa yeyote.Uliyoyaandika nikijaribu kutafakari kwa kina naona kuna harufu ya ukweli ndani yake.Attitude ya USA inajulikana.Ya Libya ni mfano mbichi kabisa.Wenyewe wanasema "Amerika kwanza".
 
Binafsi mimi ni Mkristo lakini sipendezwi na dhuluma popote kwa yeyote.Uliyoyaandika nikijaribu kutafakari kwa kina naona kuna harufu ya ukweli ndani yake.Attitude ya USA inajulikana.Ya Libya ni mfano mbichi kabisa.Wenyewe wanasema "Amerika kwanza".
Ogapa sana mtu mnafiki....mtu ambaye anadhihirisha upendo lakini moyoni kajaza chuki,ni bora mara mia yule anadhihirisha chuki mojakwamoja.

Mmarekani na washirika wake ni wanafiki wakubwa...si tu kwa dini ya kiislamu ata kwa bara letu la Africa kiujumla.

Nao hao ndo walioligawanya bara la Africa vipandevipande na kuwatesa na kuwaua waafrika na kuwafanya watumwa,Ila mwsho wa siku kibao wakageuziwa waarabu na biashara ya utumwa na vitabu adi mashuleni wanafundishwa hvyo watoto (waarabu na biashara ya utumwa na mateso).

Sometimes roho zao za ushetani zinajidhirisha kwa kuua watu weusi ktk taifa lao...
 
Tukianza kuwakemea watu kama akina Aboud Rogo kama wale masheikh wa zanzibar....ndugu zao katika iman wanalipuka kuwatetea na kutuita wabaguzi
Kwa kweli hata mimi hawa ndugu zao huwa nawashitukia sana sana!
 
we bwana! kwamfano tumpandikize Bwana Paulo John tukambatiza jina la Muhammad Alli akifika kule si itakuwa virahisi kumgundua mzee...anaulizwa tu shahada inasemaje au sura fatwa inasemaje anapoteana.


Tukisema tumpeleke Abdul Hassan nayeye akifika kule anaweza kusomeshwa hadith na quran mpaka akaamini kumbe alikuwa amepotea uislam wa kweli...mwisho wa siku ataanza kuwapa mujahidina siri za nchi na jinsi alivyotumwa na mipango yetu ili aongezewe mabikra ahera
Inatakiwa recruit mpya ya usalama ifanyike kwa ajili yao
 
Chakwanza jeshi la msumbuji lipo corrupt hv mpaka silaa zinaingia huwa walikua wamelala.. Kuna watu wanawapa silaa
Hawa jamaa wapo very strategic hawakai sehem ambayo hairuhusu kuingiza silaha ndo maana wanapenda kukaa pepmbezon kama msumbiji wapo pwani kabisa na rahisi kuingiza silaha. Pia wana suport kubwa sana unaweza kuta meli imeleta mafuta kabla ya kutia nanga ikashusha silaha kwenye boti ndogo za wavuvi nao wanazifaulisha kwenda pwani.
 
jambo la kujiulizaa hivi vikundi vinapata waapi zana bora za kivitaa??
na kwa nn vingi vinatokea sehemu zenye resource??
 
Ni wakati sasa kwa viongozi wa dini ya kiislam watoke hadharani kwa pamoja wakemee haya makundi yanayotumia jina la uislam kufanya maovu yao.

Ukimya wa viongozi hao unazua maswali ambayo yanawafanya watu waamini haya makundi ni sehemu ya uislam.
Wajitokeze hadharani kupinga !? Inamaana mpaka leo hii haujatambua kuwa dini ni mfumo unaotumika kisiasa ili kuweza kurahisisha jinsi ya kuwa control watu ili waweze kutawalika na kuwachukulia rasilimali zao ..!? Hao mashekhe wenyewe wanalijua hilo na wanajua wanaofanya hivyo ni kina nani na kwa maslahi ya gani so hawewezi kupinga Wanaogopa kupoteza maisha Yao .. Kwani haujui hata Saudi Arabia ambao wanajinadi kuwa Nchi Yao ni takatifu huwa wana support vikundi vya ugaidi na kuvipatia Kila aina ya miundo mbinu ya kivita ili waweze kuwa destroy maadui zao !? Dini ni ujanja janja tu
 
Hawa jamaa wapo very strategic hawakai sehem ambayo hairuhusu kuingiza silaha ndo maana wanapenda kukaa pepmbezon kama msumbiji wapo pwani kabisa na rahisi kuingiza silaha. Pia wana suport kubwa sana unaweza kuta meli imeleta mafuta kabla ya kutia nanga ikashusha silaha kwenye boti ndogo za wavuvi nao wanazifaulisha kwenda pwani.
Kuna radar silaha nzito lazima zionekane.. So jesho n'a vyombo vya ulinzi vimelala

Sent from my JSN-L21 using JamiiForums mobile app
 
we bwana! kwamfano tumpandikize Bwana Paulo John tukambatiza jina la Muhammad Alli akifika kule si itakuwa virahisi kumgundua mzee...anaulizwa tu shahada inasemaje au sura fatwa inasemaje anapoteana.


Tukisema tumpeleke Abdul Hassan nayeye akifika kule anaweza kusomeshwa hadith na quran mpaka akaamini kumbe alikuwa amepotea uislam wa kweli...mwisho wa siku ataanza kuwapa mujahidina siri za nchi na jinsi alivyotumwa na mipango yetu ili aongezewe mabikra ahera
Ni ngumu sana kupambana na watu waliojificha nyuma ya kivuli cha dini.
 
Ogapa sana mtu mnafiki....mtu ambaye anadhihirisha upendo lakini moyoni kajaza chuki,ni bora mara mia yule anadhihirisha chuki mojakwamoja.

Mmarekani na washirika wake ni wanafiki wakubwa...si tu kwa dini ya kiislamu ata kwa bara letu la Africa kiujumla.

Nao hao ndo walioligawanya bara la Africa vipandevipande na kuwatesa na kuwaua waafrika na kuwafanya watumwa,Ila mwsho wa siku kibao wakageuziwa waarabu na biashara ya utumwa na vitabu adi mashuleni wanafundishwa hvyo watoto (waarabu na biashara ya utumwa na mateso).

Sometimes roho zao za ushetani zinajidhirisha kwa kuua watu weusi ktk taifa lao...
Kwa hiyo wewe unataka kutuaminisha kwamba waarabu hawakujihusisha na biashara ya utumwa?

Sent from my TECNO BB2 using JamiiForums mobile app
 
Ogapa sana mtu mnafiki....mtu ambaye anadhihirisha upendo lakini moyoni kajaza chuki,ni bora mara mia yule anadhihirisha chuki mojakwamoja.

Mmarekani na washirika wake ni wanafiki wakubwa...si tu kwa dini ya kiislamu ata kwa bara letu la Africa kiujumla.

Nao hao ndo walioligawanya bara la Africa vipandevipande na kuwatesa na kuwaua waafrika na kuwafanya watumwa,Ila mwsho wa siku kibao wakageuziwa waarabu na biashara ya utumwa na vitabu adi mashuleni wanafundishwa hvyo watoto (waarabu na biashara ya utumwa na mateso).

Sometimes roho zao za ushetani zinajidhirisha kwa kuua watu weusi ktk taifa lao...
Sasa anayeficha nani??
Mbona wazungu huwa wabakubali wazi kuwa walishiriki biashara ya utumwa kwa kununua watumwa kutoka kwa waarabu na kuwapeleka South America na Marekani.

Wewe ndiye unataka hapa kuwasafisha mabwana zako waarabu.
 
Sasa anayeficha nani??
Mbona wazungu huwa wabakubali wazi kuwa walishiriki biashara ya utumwa kwa kununua watumwa kutoka kwa waarabu na kuwapeleka South America na Marekani.

Wewe ndiye unataka hapa kuwasafisha mabwana zako waarabu.
Soma ulichokiandika…apo ndo tatzo lilipoanzia
 
Ni akina ZZK tu ndiyo hawana akili za kutambua hatari hiyo. Kwa ufupi uislam ulishaingiliwa na unajajisiwa na watu wachache wenye ajenda binafsi, ila dini kama dini uislam ni dini nzuri sana.
Unanajisiwaje??? Wanabadili maandiko ya uislam au wanasoma hii hii Quran inayosema
Screenshot_20230104_181601.jpg

Au wamebadilisha hadith zinazosema
"I have been commanded to fight against people till they testify that there is no god but Allah, that Muhammad is the messenger of Allah, and they establish prayer, and pay Zakat and if they do it, their blood and property are guaranteed protection on my behalf except when justified by law, and their affairs rest with Allah."
 
Back
Top Bottom