Kumbe jamaa wa Cabo Delgado wameanzia mbali?

Kumbe jamaa wa Cabo Delgado wameanzia mbali?

Tukianza kuwakemea watu kama akina Aboud Rogo kama wale masheikh wa zanzibar....ndugu zao katika iman wanalipuka kuwatetea na kutuita wabaguzi
Kumuweka mtu ndani bila ya kuhukumu kwa muda wa miaka saba au zaidi hiyo haiitwi kukekema hiyo inaitwa mateso na uvunjaji wa haki za Binaadamu,katika nchi inavyoongozwa na Sheria

Moto hauzimwi Kwa moto,moto hizimwa na maji,kuwaweka watu ndani bila ya kuwahukumu kunaleta chuki..

Historia inaonyesha kuwa Vikundi vyenye itiadi kali hasa za dini na ukabila haviwezi kuzimwa kibabe, lazima kuwepo na dialogue,makubaliano,mapatano

Boko Haramu, Alshababu,Isis,na sasa hawa jamaa wa Msumbiji hivi vikundi vilianza kama masihara, Lakini vimekuwa na nguvu ya kupigana na Jeshi la nchi

Kwa Tanzania,Kwani kuwapeleka mahakamani na kuwafungulia mashtaka, UAMSHO na Wengine,kama wemekosa wafungwe kama hawana Kosa waachiwe kwa kufanya hivyo serikali itakosa nini!?

Free Mazrui, and all Political prisoners
 
Historia inasema karibia 70% ya magaidi walaishawahi kunusa jela wakatoka.

fatilia mzee wale jamaa wengi wa UK, ujerumani,france wanaojitoa kuua watu wana historia ya kuwahi kudakwa na kuishia mahakamani au kuonja jela kidogo wakatoka.
Yule wa juzi wa Vienna alikaa jela tena wakamtoa kabla ya muda kwakuwa alionesha 'tabia njema'

Kuna mapengo kwenye sheria zetu mzee sio rahisi kama unavyodhani na inakuwa ngumu kumhukumu mtu maisha.na hawa wahubiri ndo wanatembea humo humo

kuna kifungo cha ugaidi na cha attempt ya ugaidi ambavyo ni tofauti...kwahyo ukimdaka mtu anaattempt ukampeleka mahakamani anaishia mwaka jela anatoka anakamilisha kabisa.
labda wabadilishe sheria

Lakini pia historia sio katiba ya kudetermine present au future...magaidi sio watu wa kuwachekea wala kuwasikiliza
ishu ni muungano,nchi kadhaa zikiungana kuwapoteza zinaweza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Unaongelea wanachama na Wafuasi binafisi,naongelea Vikundi..

Mimi siiti kuchekewa naita kukaa nao chini na kuwauliza nini matatizo Yao, kwanini wanafanya wanachofanya

Ukiwa umelelewa kwa vichapo,ukiwa mkubwa, ukiwa kiongozi unaona kuwa wale unaowaongoza hawawezi kukufahamu,unaona ujumbe hautowaki kama hujawaadhibu

Huo ndio msimamo wako, huo ndio msimamo wa kila mwafrika chini ya Jangwa la Sahara, yaani watu Weusi

Wazungu kila kitu chao kinaamuliwa mezani,Kwa majadadliano,hivyo ndivyo walivyolelewa, hivyo ndivyo wanavyojiongoza


Mtoto umleavyo ndivyo akuavyo, Wahenga walisema

Je kikundi cha Talibani kimekufa
Je kikundi cha Al-Qaida kimekufa
Je Boko Haramu kimekufa
Je Alshababu kimekufa
Je Isis kimekufa

Hivi Vikundi Wafuasi wake wanakatwa kila siku wengine wanafungwa Wengine wanauliwa, Lakini Vikundi vinaendelea

Akiuliwa kiongozi anachaguliwa mwengine kundeleza harakati.

Tafakari
 
Nimekufatiliaa sn japo sijajua iman yako ni ipi ila angalau ww unauelewa kdg kuhusu hawa wanajihad, hawa watu lengo kuu ni kutawala na kwa misingi ya imaan ya uislamu wanaamini watatawala ata kama sio wao basi ipo zama watatawala tu, watu wanadhani ushindi ni kumuua al bagdad au Osama noo huo sio ushindi bimana ushindi wa kwel ni kuondoa fikra za kupigana kwenye vifua vya hawa watu, niliwahi ona vijana wa kisaudia ambao walikua wanaishi maisha ya starehe sn saudia but waliacha maisha yale na kwenda kujiunga na Isis huko Syria, sio hao tu German na France zilitoa wapiganaji wengi sn wa Isis kwenda kujiunga nao. haya makundi ndio kwanza yanastawi hali bado mbichi mnooooo.
hawa jamaa wanachotaka huwezi kuwapa..maana wanataka kutawala

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ni wakati sasa kwa viongozi wa dini ya kiislam watoke hadharani kwa pamoja wakemee haya makundi yanayotumia jina la uislam kufanya maovu yao.

Ukimya wa viongozi hao unazua maswali ambayo yanawafanya watu waamini haya makundi ni sehemu ya uislam.
ufaransa Macron alijitokeza kupinga ugaidi wa kiislam...uliona viongozi wa kiislam walivyoreact??

Lakini matukio ya kigaidi yakifanyika huwa wanasema kitu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimekufatiliaa sn japo sijajua iman yako ni ipi ila angalau ww unauelewa kdg kuhusu hawa wanajihad, hawa watu lengo kuu ni kutawala na kwa misingi ya imaan ya uislamu wanaamini watatawala ata kama sio wao basi ipo zama watatawala tu, watu wanadhani ushindi ni kumuua al bagdad au Osama noo huo sio ushindi bimana ushindi wa kwel ni kuondoa fikra za kupigana kwenye vifua vya hawa watu, niliwahi ona vijana wa kisaudia ambao walikua wanaishi maisha ya starehe sn saudia but waliacha maisha yale na kwenda kujiunga na Isis huko Syria, sio hao tu German na France zilitoa wapiganaji wengi sn wa Isis kwenda kujiunga nao. haya makundi ndio kwanza yanastawi hali bado mbichi mnooooo.

Mkuu mimi imani yangu ni humanity kwanza na sina dini.
Njia pekee ya kuwazuia hawa jamaa ni kuzuia ideology zao zisienee.

Hata hawa 'peacefuls' wana switch ndani yao ambayo hawa mujahid wakiiwasha wanatengenza gaidi...maana hawa 'peacefuls' wengi wanatamani na wengine wanaamini ipo siku Islam watatawala dunia nzima chini ya Sharia.Wanafurahi kusikia Nigeria iwe nchi ya kiislam,Spain imekuwa islamisized au kusikia Tz imeletewa sharia.
Although hawa 'peacefuls' wataishia kuombea hayo chumbani...kuna wale wataamua kwenda in action


Na hawa mujahidin wanawaona waislam wengine wanafiki maana wanaiga western lifestyle kwahyo kusikia Afghanistan wamelipua Hotel ni kawaida.
Hata hawa 'peacefuls' wengi wao(waliosoma dini) wanachukia secularism,democracy ila wanaishi tu wanatamani One day yes.

kwahyo Tatizo ni Kubwa kuliko picha zinavyoonesha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yes umesema ukwel na ndio hali halisi ilivyo uislamu umechakachuliwa vby mnoo huo wakina jakaya na karume ulikuwa uislamu uswahili ila uislamu ukausoma kinagaubaga ni htr mnoo
 
Yes umesema ukwel na ndio hali halisi ilivyo uislamu umechakachuliwa vby mnoo huo wakina jakaya na karume ulikuwa uislamu uswahili ila uislamu ukausoma kinagaubaga ni htr mnoo
Uislam hauna hatari yoyote, hatari iko kwa wale Waislam waliokuwa hawaja usoma uislam..

Uislam unakaza kuuwa mtu yoyote asie na hatia, Uislam unakataza kujiua,nk

Waislam wasio soma Uislam ndio rahisi kuwa rubuni kimawazo..

Hivi unajua kuwa Msumbiji ilikuwa nchi ya Waislam

Mtawala Msumbiji alikuwa anaitwa Musa bin Bequi, kutokana na jina lake ndio likapatikana jina Mozambique

Hivi unajua Mreno aliiuwa Waislam wangapi mpaka akasimika utawala wake Mozambique?

Spain, India zote hizo na nyenginezo zilikuwa nchi za Waislam

Waislam wameuliwa wamefukuzwa hivi Sasa hizo nchi Dini nyengine zinatawala

Kama Uislam ni hatari Nchi kama Msumbiji isingelitawaliwa na Mreno na kutangaza Dini yake
 
Chakwanza jeshi la msumbuji lipo corrupt hv mpaka silaa zinaingia huwa walikua wamelala.. Kuna watu wanawapa silaa
Jeshi kubwa na lenye nguvu Afrika ni Jeshi la Nigeria

Je Jeshi la Nigeria limechakachuliwa kwani Boko Haramu wamepamba moto huko..

Mkuu hivi vikundi Vina mikono mirefu,vina wafadhili Wengi wa ndani na wanje ya nchi

Hivi Vikundi vinazuka sehemu yenye utajiri rasilimali kama mafuta nk

Subiri Tanzania ianze kuwa na utajiri wa Mafuta au gesi,utaviona hivyo Vikundi,vitakuwa na nguvu na utakuja kujiuliza kama Jeshi la Tanzania limekuwa Corrupted
 
Ni akina ZZK tu ndiyo hawana akili za kutambua hatari hiyo. Kwa ufupi uislam ulishaingiliwa na unajajisiwa na watu wachache wenye ajenda binafsi, ila dini kama dini uislam ni dini nzuri sana.
Kuna sheikh mmoja anasema ntume aling'oka meno wakati anaupigania uislamu,wewe muislamu wa leo huna hata ngeu halafu unataka kwenda peponi!?" Sasa nikawa najiuliza mambo ya ngeu na MUNGU yanahusiana vipi?!!..je,huyu MUNGU hana namna nyingine ya kuisimamisha dini yake hadi watu watoane ngeu??!..kifupi ni kwamba uislamu si dini ya MUNGU aliyeumba mbingi,ardhi na vyote vilivyomo,bali ni dini iliyoanzishwa na wahuni fulani kutoka arabuni wakiongozwa na mudi,dini ya kishetani kabisa,MUNGU ndo anasema mkate watu vichwa,tena watu wasiokuwa na hatia?!!
 
Nimekufatiliaa sn japo sijajua iman yako ni ipi ila angalau ww unauelewa kdg kuhusu hawa wanajihad, hawa watu lengo kuu ni kutawala na kwa misingi ya imaan ya uislamu wanaamini watatawala ata kama sio wao basi ipo zama watatawala tu, watu wanadhani ushindi ni kumuua al bagdad au Osama noo huo sio ushindi bimana ushindi wa kwel ni kuondoa fikra za kupigana kwenye vifua vya hawa watu, niliwahi ona vijana wa kisaudia ambao walikua wanaishi maisha ya starehe sn saudia but waliacha maisha yale na kwenda kujiunga na Isis huko Syria, sio hao tu German na France zilitoa wapiganaji wengi sn wa Isis kwenda kujiunga nao. haya makundi ndio kwanza yanastawi hali bado mbichi mnooooo.
Watatawala vipi kwa misingi ya Uislam ilihali Uislam uko mbali na wao. Hao ni Makhawaarij. Makhawaarij ni mbwa wa motoni.
 
Back
Top Bottom