Kumbe jamaa wa Cabo Delgado wameanzia mbali?

Kumbe jamaa wa Cabo Delgado wameanzia mbali?

Uislamu unakataza ugaidi na ni haramu. Huwezi kuvamia vijiji na kuuwa raia alafu ukasema unapigana in the name of Islamu. NO, eleleweni kwamba any crime against humanity is totally unacceptable in islam. Jamani ulizeni waislamu halisi kuhusu dini ili mjue namna gani uislamu unapinga mambo ya kigaidi.

mnajua kujitetea kweli ila mkiambiwa ukweli mnakimbilia haya na maneno kutetea.
ukweli kubalini kama mnavosema kabila fulani na nyie mpo hivo
 
nikiwa mkweli nawewe 100% tatizo ni uislam.
maana wanaohubiri chuki hawazitoi kuzimu wanazitoa humo humo kwenye sources za uislam.

Leo Tukiamua mimi nawewe tushindane...wewe unanipa kifungu kutoka quran/hadithcha kuhubiri amani,tolerance na upendo(kwa kila mtu sio muislam tu) halafu mimi nakupa kifungu kinachohubiri chuki,ukandamizaji,ugaidi nk.

halafu tuangalie nani ataibuka mshindi
kama tumeweka kila kifungu unapata 10,000/=

wewe utanila haizidi 50,000/= ila mimi nitaondoka milionea


ishu ni kwamba 90% ya uislam wa leo umechakachuliwa na watawala,wanasiasa,teknolojia,utandawazi nk. nk.
kwahyo 90% ya waislam hawaufuati ule wa vitabu na ndo tunapata waislam wapenda amani, na kila mtu asiye muislam anatamani uislam ubaki hivo hivo
ila ishu ni kuwa hii 10% hawajapotezwa na mambo ya dunia kama pombe,club,wanawake nk. Na wanawaambukiza hawa 90%.... Na wao ndo wanafata mpaka herufi ya uislam na ndo tunawapata ISIS
Pita pale kwa Mangi upaate kilo moja ya makange, nakuja kulipa
 
Back
Top Bottom