Niwekee maandiko matatu tu ambayo yako upande wao.with all due respect wale jamaa huwa wana point ndomana wanafanikiwa kuwavutia vijana wengi.
Maandiko mengi ya kiislam yako upande wao
Niwekee maandiko matatu tu ambayo yako upande wao.with all due respect wale jamaa huwa wana point ndomana wanafanikiwa kuwavutia vijana wengi.
Maandiko mengi ya kiislam yako upande wao
Unesoma Uislamu kwa kiwango gani ? Maana hao ISIS hata kusali hawajui, achilia mbali kuisoma tu Qur'aan.ukisoma Quran na hadith Vizuri actually unaweza ukadraw the logical conclusion kuwa uislam wa kweli upo ISIS na boko haram....kwingine kote umenajisiwa na watu wenye ajenda zao (kama haki sawa, tolerance, Lgbtq etc.)
wewe huwa unazipata kwenye vyombo ganiUnesoma Uislamu kwa kiwango gani ? Maana hao ISIS hata kusali hawajui, achilia mbali kuisoma tu Qur'aan.
Yaani kwa ufupi si Wasomi wa dini, labda kwa kuwa huwa habari zao mnazipata kwenye vyombo vya Habari vya Kimagharibi, vyombo ambavyo havijui kuyaweka mambo katika uhalisia wake.
Kina muda ujue huwa najiuliza hivi ujasiri wa kuandika mambo ya uongo na usiyo kuwa na ushahidi nayo,huwa unaupata wapi ? Haya ndiyo madhara ya kutokuwa na dini, yaani kuzua uongo kwako si tatizo kabisa.
kwamfano...wanakosea nini kinyume na maandishiNiwekee maandiko matatu tu ambayo yako upande wao.
Mimi nazipata tokaclwa Wahusika na watu waadilifu ila siyo hawa, ambao ukweli wa ISIS hawaujui.
Mimi nazipata toka kwa Wahusika na watu waadilifu ila siyo hawa, ambao ukweli wa ISIS hawaujui.
.
Huku tutafata baadae baada ya wewe kujibu ombi langu. Hapa nataka nikufundishe ya kuwa usiandike mambo usiyo kuwa na Elimu, kila siku tuna waambia sasa sijui masikio yenu yana vizibo au ndiyo uzwa zwa.
Kutoka kwa Wanazuoni wenye maarifa, Waadilifu na wenye kuijua dini katika hakika yake.
kwanini mpaka matatu?Huki tutafata baadae baada ya wewe kukibi ombi langu. Hapa nataka nikufundishe ya kuwa usiandike mambo usiyo kuwa na Elimu, kila siku tuna waambia sasa sijui masikio yenu yana vizibo au ndiyo uzwa zwa.
Wewe ndiyo unipe hayo maandiko mengi ila matatu yenye kuwaunga mkono ISIS ila yawe yanatoka katika Qur'aan na Hadithi, usipo weza inabidi utubu una utuombe radhi sisi Waislamu.
hao wanazuoni ni ISIS??wanajuaje habari za ISIS?Kutoka kwa Wanazuoni wenye maarifa, Waadilifu na wenye kuijua dini katika hakika yake.
Sababu ni machache mno, kwa kurejea kauli yako ya kuwa yako mengi, sasa mimi nataka katika hayo mengi uniwekee matatu tu, sitaki nikuumize sana.
Sababu ni wakweli na wajuzi wa kuhakiki habari kwa uadilifu na mizani ya sawa sawa.
in short ni kwasbabu unawaamini hao masheheSababu ni wakweli na wajuzi wa kuhakiki habari kwa uadilifu na mizani ya sawa sawa.
kwani wingi unaanzia ngapSababu ni machache mno, kwa kurejea kauli yako ya kuwa yako mengi, sasa mimi nataka katika hayo mengi uniwekee matatu tu, sitaki nikuumize sana.
ni wazo zuri, inawezekana... lakini si jambo lelemama kupandikiza watu ndani ya hayo makundi... kwa jinsi tunavyopata kuwasikia kwenye hizi media... kumbuka tuwawinda hivyo kunawafanya wachukue kila aina ya tahadhari... hivyo pandikizi linatakiwa liwe ngangari kwelikweli.... tena jasiri haswa... na ambaye anajua anaenda kufanya nini huko...Kwa nini Msumbiji na Tanzania wasishirikiane kupandikiza wapiganaji huko ili iwe rahisi kuwamaliza
Utakuwa hujasoma vizuri Quran na hadith, mana ukisoma vizuri utajua kuwa kuwa wanachokifanya wao hakimo ndani ya Quran lakini ukiisoma Bibilia basi utajua kuwa wanafuata Bibilia inavotaka. Tatizo hamusomi Bibilia vizuri mkaona inakuamrisheni nini mnainajisi kwa matamanio y nafsi zenu tu.let us agree to disagree.
with all due respect wale jamaa huwa wana point ndomana wanafanikiwa kuwavutia vijana wengi.
Maandiko mengi ya kiislam yako upande wao
ukisoma Quran na hadith Vizuri actually unaweza ukadraw the logical conclusion kuwa uislam wa kweli upo ISIS na boko haram....kwingine kote umenajisiwa na watu wenye ajenda zao (kama haki sawa, tolerance, Lgbtq etc.)
TusichafuaneTukianza kuwakemea watu kama akina Aboud Rogo kama wale masheikh wa zanzibar....ndugu zao katika iman wanalipuka kuwatetea na kutuita wabaguzi
Unataka nisome biblia ili iweje?Mimi ni mkristo?Tatizo hamusomi Bibilia vizuri mkaona inakuamrisheni nini mnainajisi kwa matamanio y nafsi zenu tu.
Sasa turudi kwenye maandiko ya Uislamu ambayo ni Qur'aan na Hadithi, natska uthibitishe ukweli wa uyasemayo kutoka katika viwili hivyo.
Kazi yangu nimemaliza. Ujifunze siku nyingine usiandike mambo usiyo kuwa na ujuzi nayo.