Kumbe hii kitu tamu namna hii dah!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe hii kitu tamu namna hii dah!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by CHAI CHUNGU, May 3, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wakuu nina takribani 13yrs hapa Dar but nilikua sijawahi kula vile vipande vya pweza.......kwanza nilikua naona kinyaa sana.......but leo jioni one of my friend kanitembelea.......baada ya kukatiza mitaa kadhaa tukaikuta hii kitu...jamaa ni mwanachama mzuri wa hii kitu..so akaniomba niitest...ile kutafuna kipande kimoja tu mimi hoi kwa utamu...so nikaongeza more 6pcs...kumbe hii kitu tamu namna hii...na kesho ntaitafuta ingawa iko expensive sana lol.
     
  2. c

    chief72 JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 564
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    inaongeza masham sham ya kufanya ile kitu
    ni kama supershafti flan
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,568
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    Madudu ya Baharini ni Najisi au Makruuuuu hayo... Wafuatao Dini za Mashetani ndio wanahimiza ulaji wa Madudu hayo Pole Sana Kwa Kunaswa kwa Vipande Sita....
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,568
    Likes Received: 1,470
    Trophy Points: 280
    Huo Utamu Siku ya Kiama Hugeuzwa Uchungu
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Dah! hii thread kama si mahala pake hivi!! .......
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yaani huyu pweza ninayemfahamu mimi au mwingine hata ukipita pale Buguruni unapata au pale Feri?

    Ughari huo umetokea wapi? Labda kama ni pweza mtu hapo sawa!!!!
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo jamaa kapita barabara ya vumbi halafu anaisifia haaaah!!!!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,020
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    Ama kweli humu ndani kuna watu wanajua kuongea lugha ya kufumba, sikujua kama ni aina hii ya 'pweza'.....


     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Acha fix magrin Maprosoo! Manga mi'pweza ukaweke heshma kwa mama ya boma.
    Kuna ubaya gani kupwezeka once per wik ?
    Kisha unaenda kumpwezekesha mdau wa shuka ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    tamu kama nini? funguka mkubwa
     
  11. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,375
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Hamna lolote, acha kasumba za ajabu.
    Basi huku kwetu sote tunafata dini ya mashetani. Mana pweza tunakula sn km kiToweo, tn tunapika kila style..
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mh! huu uzi ulikua kule celebrity!! pweza nini bhana!! kitu MKUYATI ndio mpango mzima.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Utamu wake auelezeki mkuu kirahisi!
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mwambie huyo kilaza!
     
  15. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    haka kaupepo ka siasa tuu kataisha.
     
  16. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,164
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Safi hiyo!
     
  17. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....story hii ingekua tamu kama ungeitoa kesho....
    Na katika hyo supu ya pweza ....ungeongeza na viroba...
     
  18. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...jumlisha na kicheche....
    Nilisahau
     
  19. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,392
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Sisi ndio member wa JF-HOME OF GREAT THINKERS na haya ndio maneno yetu kwasababu hapa ni PLACE TO DARE SPEAKING OPENLY
     
  20. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,392
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    sasa naanza kumuelewa Duduwasha kuna jambo la kutafakari hapa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...