Kumbe Helicopter ya CUF huko Igunga, imetolewa na CCM! | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Helicopter ya CUF huko Igunga, imetolewa na CCM!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Pascal Mayalla, Oct 1, 2011.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,988
    Likes Received: 12,505
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Kwa jinsi nilivyo mkereketwa wa demokrasia ya kweli, nilitakiwa niwepo Igunga kushuhudia ama historia mpya ya ukombozi wa Tanzania ikijiandika, ama historia ile ile ya ukandamizwaji na uminywaji wa demokrasia ikijirudia, lakini kwa sababu zilizo nje ya uwezo wao, nimejikuta ndio kwanza nimelazimika kuwa eneo la Kirua Vunjo, huko Moshi Vijijini kwa tukio fulani.

    Ni tukiwa tumekaa huku mgombani, sikutegemea uchaguzi wa Igunga ni main topic mpaka huku!. Ndipo siri za CCM zikaanza kuvuja!. Imeelezwa kuwa CCM inaihofia sana Chadema lakini haiihofi kabisa CUF. Pia adui mkuu wa CUF kwenye uchaguzi wa Igunga ni Chadema na sio CCM.
    Kufuatia hilo, CCM imeamua kutumia ule mtindo wa 'Adui wa adui yako ni rafiki yako', hivyo wamejoin forces kwa siri against a common enemy Chadema!.

    Mtoa habari huyu ndio akatoa siri kuwa hata ile helcopter ya CUF kule Igunga, imetolewa na CCM ili kuzipunguza kura za Chadema!. Kwa maneno mengine, CCM imeshagundua imepoteza mvuto na Chadema ndicho kinachong'ara, hivyo ili CCM ishinde nilazima ipige kampeni ya nguvu kwa CUF ili kuzi split kura za upinzani na yeyenywe kupeta kwa ushindi kiduchu!.

    CUF kwa kukubali kusaidiwa na CCM, imeitumia ile kauli ya ' Baniani mbaya, kiatu chake dawa', kwa kuamini usaidizi huo wa CCM ni ili kukisaidia kushinda!. CUF kilitakiwa kutumia ' I fear the Greeks, especialy when they bring gifts!'.

    Kama tetesi hii ni kweli, then ushindi wa CCM huko Igunga ni wazi, lakini ikitokea ikashindwa uchaguzi huu, basi CCM ndio basi tena, itakuwa ni ' La kuvunda hali hitaji ubani'!, safari ya kuelekea kaburini ndio itakuwa imeanza rasmi!

    Naomba kuwasilisha

    Pasco

    Angalizo: Pasco wa jf sio mwanachama wala mshabiki wa chama chochote cha siasa na kwa vile hizi ni tetesi, sitarajii kuulizwa source, ukweli wa tetesi hizi utajihirika baada ya matokeo, maana watu lazima watashikana mashati!.
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #61
    Oct 1, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha!!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #62
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    NasDaz,
    hawa jamaa wanataka wote tuwe mateka wa Mbowe na Slaa
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #63
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    wewe ni mateka wa nani?
     
  5. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #64
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna logic,ingawa inaweza isiwe kweli.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #65
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Ritz, Independent Thinker!
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #66
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nahisi ushamba ndio unaotuhangaisha. Iweje kufanya kampeni kwa helikopta iwe ndio sababu ya wananchi wachague chama? Wananchi wangekuwa wanahoji, wangeuliza kwa nini vyama vinatumia mamilioni kila siku kwa gharama za helikopta ilihali watoto wao wanasoma chini, barabara zao hazipiti, hakuna maji, umeme....na adha nyingi tu?
    Nitashangaa sana kuona wananchi wanachagua chama kilichokwenda na helikopta nyingi badala ya sera za maendeleo.
     
  8. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #67
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbinu za ushindi! au mbinu za wizi!
     
  9. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #68
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,031
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbinu za ushindi au mbinu za wizi! Safari hii zimegoma.
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #69
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,196
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    kama si ccm wala chadema lazima uko TUCTA
     
  11. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #70
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Basi kama ni kweli Cuf watakuwa wamewapa ccm chip yenye line ya tigo ili wawapigie.
     
  12. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #71
    Oct 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 328
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Hebu andika vizur maneno yako usitulee uhuni hapa sio facebook. Sio lazima kuchangia unaweza kusoma tu mawazo ya wengine tu.
     
  13. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #72
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    Katika watu waliojidhalilisha ndani ya CCM ni huyu Mzee, sikuwa najuwa kama hamnazo kiasi hiki! Kikwete alimterekeza hadi kupigwa chini M/kiti wa CCM Iringa alipojaribu kugombea na bado ajabu nashangaa huu muda wa mwisho wa Kikwete amekubali kutumika kama Mpira wa K*ndom.
     
  14. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #73
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na bado,lazima mtasema sana
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #74
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Huko Igunga tutasikia mengi
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #75
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,820
    Likes Received: 19,330
    Trophy Points: 280
    Nakuonea huruma sana kwa kuwa una umaskini wa asili. Umaskini wa asili ni unapoona mapungufu ya mmoja ukayahusisha na mwingine na ukashindwa kuelewa kuwa ukitaka kubadilisha mwenzako kwanza ubadilike wewe.

    Sasa niambie, wewe na Rostam wa Igunga ni nani aliyebadilika?
     
  17. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #76
    Oct 1, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Pasco tunakuheshimu sana hapa jamvini, we anza kuja na nyepesinyepesi, oohoo!!
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #77
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,353
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Uliwahi kuona dume lijari lina bwana!!! Dume kazi yake ni kufyatua majike tu...... na kupewa shukrani kwa kuitwa baby!!! hiyo huwa ni hang over ya utamu wa kufyatuliwa.
     
  19. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #78
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,988
    Likes Received: 12,505
    Trophy Points: 280
    Kakalende, kwanza asante kwa heshima mnaoniheshimu. Wengi wa wana jf wanatake sides kwenye politics ama ni CCM, CUF na au Chadema. Mimi sina chama, sio mkereketwa na sio mshabiki. Hivyo nilipoipata hii nikaishusha kama ilivyo.

    Kwa wanaoniheshimu, wataendelea kuniheshimu kama hiyo heshima nili i earn genuinely, na inaendelea kuwepo. Lakini hiyo heshima kama sio genuine, then , there is no way lazima itapotea tuu.
     
  20. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #79
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 569
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Sasa tetesi nyingne ni kwamba helikopta zote tatu zimetoka kwa Mafisadi wakiongozwa na Rostam. Ya CC ya Chadema na ya CUF wote wamelipiwa na RA na kuna kila sababu. Lakini kwa kweli CUF wamechemsha sana maana sasa ni wazi mchuano ni CDM na CCM maana CUF hawajulikani wako wapi, ni wapinzani ama chama tawala so wale wana mageuzi wamewakimbia na wana CCM wameenda kwenye CCM yao na tayari vigogo wao wameshaanza kuondoka Igunga jioni hii nimekutana nao Nzega na ndiko nimekuta wakisema Cdma bao wamepewa fedha za helikopta na RA na wakibisha nitawaumbua na hiyo ya Pasco ni ya kweli wamesema wenyewe nikiwasikia wakitokea Igunga na wengione wamelewa wanajifanya mashehe na mmoja hanijui ananiangalia jicho hiloooo!!! Hadi nikaogopa
     
  21. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #80
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 569
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Mwache na yeye ni huru, na nyepesi nyingine zina uzito
     
Loading...