Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Helicopter ya CUF huko Igunga, imetolewa na CCM!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Pascal Mayalla, Oct 1, 2011.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,892
    Likes Received: 7,112
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Kwa jinsi nilivyo mkereketwa wa demokrasia ya kweli, nilitakiwa niwepo Igunga kushuhudia ama historia mpya ya ukombozi wa Tanzania ikijiandika, ama historia ile ile ya ukandamizwaji na uminywaji wa demokrasia ikijirudia, lakini kwa sababu zilizo nje ya uwezo wao, nimejikuta ndio kwanza nimelazimika kuwa eneo la Kirua Vunjo, huko Moshi Vijijini kwa tukio fulani.

    Ni tukiwa tumekaa huku mgombani, sikutegemea uchaguzi wa Igunga ni main topic mpaka huku!. Ndipo siri za CCM zikaanza kuvuja!. Imeelezwa kuwa CCM inaihofia sana Chadema lakini haiihofi kabisa CUF. Pia adui mkuu wa CUF kwenye uchaguzi wa Igunga ni Chadema na sio CCM.
    Kufuatia hilo, CCM imeamua kutumia ule mtindo wa 'Adui wa adui yako ni rafiki yako', hivyo wamejoin forces kwa siri against a common enemy Chadema!.

    Mtoa habari huyu ndio akatoa siri kuwa hata ile helcopter ya CUF kule Igunga, imetolewa na CCM ili kuzipunguza kura za Chadema!. Kwa maneno mengine, CCM imeshagundua imepoteza mvuto na Chadema ndicho kinachong'ara, hivyo ili CCM ishinde nilazima ipige kampeni ya nguvu kwa CUF ili kuzi split kura za upinzani na yeyenywe kupeta kwa ushindi kiduchu!.

    CUF kwa kukubali kusaidiwa na CCM, imeitumia ile kauli ya ' Baniani mbaya, kiatu chake dawa', kwa kuamini usaidizi huo wa CCM ni ili kukisaidia kushinda!. CUF kilitakiwa kutumia ' I fear the Greeks, especialy when they bring gifts!'.

    Kama tetesi hii ni kweli, then ushindi wa CCM huko Igunga ni wazi, lakini ikitokea ikashindwa uchaguzi huu, basi CCM ndio basi tena, itakuwa ni ' La kuvunda hali hitaji ubani'!, safari ya kuelekea kaburini ndio itakuwa imeanza rasmi!

    Naomba kuwasilisha

    Pasco

    Angalizo: Pasco wa jf sio mwanachama wala mshabiki wa chama chochote cha siasa na kwa vile hizi ni tetesi, sitarajii kuulizwa source, ukweli wa tetesi hizi utajihirika baada ya matokeo, maana watu lazima watashikana mashati!.
     
  2. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #101
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbinu hapo ni ipi?ku miss use kodi zetu,hiyo gharama haikufaa kupeleka watoto kadhaa shule?
     
  3. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #102
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama tetesi hizi zitakuwa kweli, Magamba ni wataalam wa mbinu za kimedani za Kisiasa. tutulie tuone hapo kesho matokeo wa wanaigunga ,
     
  4. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #103
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,265
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Si ajabu mtu kumpa kitu mchumba wake!
     
  5. M

    Maga JF-Expert Member

    #104
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Magamba kwisha kabisa wamekosa sera
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #105
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Imejulikana kwamba CUF walipewa helikopta na CCM ili kuongeza upingamizi igunga.
    Kwa mtazamo huu kweli CUF ni chama kinacho jiendesha chenyewe au ni chama chini
    ya CCM.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #106
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,067
    Likes Received: 7,055
    Trophy Points: 280
    na ndio maana mtatiro kakimbilio JF jana hata kabla ya matokeo kutangazwa ili kuosha jina kumbe janja ya nyani
     
  8. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #107
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM ina idara nyingi. Moja inaitwa NEC, nyingine CC, na ya tatu inaitwa CUF.
    Shame upon all CUF members!
     
  9. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #108
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ukistaajabu ya Musa .......
     
  10. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #109
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Never trust a Greek

     
  11. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #110
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
     
  12. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #111
    Oct 3, 2011
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CUF ni Mdudu mbaya anayeishi kwenye nguo zetu, tulishaikataa CCM lakini baadhi yetu tunaivaa CUF. Hawa ndio hao hao wanaonyonya damu zetu na kuwapelekea CCM. Ni jambo la kusikitisha kwamba wamekubali kuwa kupe wasiofaidi damu wanayoinyonya wenyewe, mwelekeo ni kwamba hii ya Igunga haiwezekani CUF wakawa na kura chache kiasi hicho kulingana na ushindani ulivyokuwa. Kinachoonekana hapa CCM waliwatumia sana CUF ili kura zitakazoenda CUF zihamishiwe CCM baadaye, na ndicho kilichofanyika hapo Igunga. Mh. Mahona anapendwa sana tangu hata alipopambana na Rostam, CUF wametumia sana Chopa na haiwezekani vituo vingi CUF wapate kura 1, au 5, au 3... haileti picha. Hii inaonyesha pia Mahona wa CUF siku ya mwisho alipigana kwa kuelekezwa, na atakuwa ameahidiwa jambo ambalo tutaliona matokeo yake sio siku nyingi.

    CUF ni Mdudu anayeishi kwenye nguo zetu na kutunyonya damu anayowapa CCM tuliowakataa, CUF ni shetani anayeishi kwenye nyumba zetu anayeiba mali zetu na kuwapelekea CCM tuliowakataa. Sio kificho tena kwamba CUF = CCM, it's official now. Tumkatate huyu Mdudu ama Shetani anayeishi kwenye nyumba zetu kama ndugu yetu kumbe anatunyonya kwa siri.
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #112
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,311
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu Pasco, unajisumbua kumwambia ritz asome hapo, maana najua hawezi. Juhudi wanazofanya humu ndani na FF ni wazi wako kikazi zaidi. Utakuwa mwenda wazimu kuendelea kubisha leo hii kuwa CCM imechoka, na imechoka vibaya, wao bado sijui ni kwa utashi wao au kwa mengine tu wanayopata...
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #113
    Aug 21, 2016
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,892
    Likes Received: 7,112
    Trophy Points: 280
    Misaada ya CCM kwa CUF inaendelea, leo wameufadhili Mkutano Mkuu wa CUF.

    P.
     
Loading...