Kumbe Helicopter ya CUF huko Igunga, imetolewa na CCM! | Page 5 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kumbe Helicopter ya CUF huko Igunga, imetolewa na CCM!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Pascal Mayalla, Oct 1, 2011.

  1. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,994
    Likes Received: 12,517
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Kwa jinsi nilivyo mkereketwa wa demokrasia ya kweli, nilitakiwa niwepo Igunga kushuhudia ama historia mpya ya ukombozi wa Tanzania ikijiandika, ama historia ile ile ya ukandamizwaji na uminywaji wa demokrasia ikijirudia, lakini kwa sababu zilizo nje ya uwezo wao, nimejikuta ndio kwanza nimelazimika kuwa eneo la Kirua Vunjo, huko Moshi Vijijini kwa tukio fulani.

    Ni tukiwa tumekaa huku mgombani, sikutegemea uchaguzi wa Igunga ni main topic mpaka huku!. Ndipo siri za CCM zikaanza kuvuja!. Imeelezwa kuwa CCM inaihofia sana Chadema lakini haiihofi kabisa CUF. Pia adui mkuu wa CUF kwenye uchaguzi wa Igunga ni Chadema na sio CCM.
    Kufuatia hilo, CCM imeamua kutumia ule mtindo wa 'Adui wa adui yako ni rafiki yako', hivyo wamejoin forces kwa siri against a common enemy Chadema!.

    Mtoa habari huyu ndio akatoa siri kuwa hata ile helcopter ya CUF kule Igunga, imetolewa na CCM ili kuzipunguza kura za Chadema!. Kwa maneno mengine, CCM imeshagundua imepoteza mvuto na Chadema ndicho kinachong'ara, hivyo ili CCM ishinde nilazima ipige kampeni ya nguvu kwa CUF ili kuzi split kura za upinzani na yeyenywe kupeta kwa ushindi kiduchu!.

    CUF kwa kukubali kusaidiwa na CCM, imeitumia ile kauli ya ' Baniani mbaya, kiatu chake dawa', kwa kuamini usaidizi huo wa CCM ni ili kukisaidia kushinda!. CUF kilitakiwa kutumia ' I fear the Greeks, especialy when they bring gifts!'.

    Kama tetesi hii ni kweli, then ushindi wa CCM huko Igunga ni wazi, lakini ikitokea ikashindwa uchaguzi huu, basi CCM ndio basi tena, itakuwa ni ' La kuvunda hali hitaji ubani'!, safari ya kuelekea kaburini ndio itakuwa imeanza rasmi!

    Naomba kuwasilisha

    Pasco

    Angalizo: Pasco wa jf sio mwanachama wala mshabiki wa chama chochote cha siasa na kwa vile hizi ni tetesi, sitarajii kuulizwa source, ukweli wa tetesi hizi utajihirika baada ya matokeo, maana watu lazima watashikana mashati!.
     
  2. R

    RMA JF-Expert Member

    #81
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 410
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiki kirusi kinachojiita FaizaFoxy ni cha hatari kuliko kile cha ukimwi na kimeta! Ni kirusi pandikizi-haramu! Inaonekana kila habari inayotoka humu chenyewe kinajaribu kupachika mianya ya udini tu! Hiki ni kirusi kilichosheheni roho ya fitina ya jini Makata na Maimuna na kilichojaa harufu chafu ya udini!
     
  3. B

    Big Ben Member

    #82
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waganga njaa wanaouza utu na heshima yao kwa ndururu, na zawadi za shanga ambazo hazitawasaidia chochote matokeo yake mambo yakiwa magumu unarusha ngumu kuonyesha uaminifu kwa bwana wako mtwana wewe!!!!!
     
  4. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #83
    Oct 1, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,095
    Likes Received: 2,094
    Trophy Points: 280
    If the truth be told how pleasant before God and Mankind baada ya uchaguzi helicopter zibakie Igunga kuhudumia dharura za wananchi mfano safe motherhood.
     
  5. sinapindu

    sinapindu Member

    #84
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    twende taratibu kaka pasco!.. nikuombe tu uje kuomba radhi hapa ikidhihirika tofauti,kumbe vikao vya mbege navyo vina mambo!.. anyways,ahsante kwa hii!.. imewafurahisha mno magandwa!..
     
  6. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #85
    Oct 2, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,490
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hii ni lugha gani tena?
    mbona haijulikani duniani?!!!
     
  7. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #86
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,994
    Likes Received: 12,517
    Trophy Points: 280
    Victim, don't be shocked by CCM corrupt actions, corruption in Tanzania is order of the day, some people ask for it but others just offer without being asked!
    And please don't be disappointed by we Tanzanians for voting in CCM time and time again despite dragging us in object poverty. This is because, we our poverty is God give. Some people are born rich while others are born poor, the same applies to nations, some are rich and others are poor, very unfortunately for Tanzania, we are just poor because we are poor. Even our head of nation was quoted saying "I don't know why we are poor" which means its just happened that way and we'll remain that way.

    Most Tanzanians strongly believe CCM has nothing to do with our poverty there for we'll keep choosing CCM forever and you will see a new testimonial today with Igunga results!

    Being poor is not a sin, the one who has never tested honey, will vote for sugar as the sweetest thing on earth, and because he has never tested honey before, one can not miss something he has never had, therefore poverty is the only sugar we know and we are used to. Honey is the prosperity we should have, but because we have never tested before, not only we cannot wish but also we cannot miss something we never had, so we'll keep choosing CCM that brings the sugar we know and tested and we ditch all chances of tasting honey!

    Long live CCM!
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #87
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,872
    Likes Received: 19,398
    Trophy Points: 280
    Na ile ndoa ya Kigoma ilikuwa ya nani?
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #88
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,872
    Likes Received: 19,398
    Trophy Points: 280
    Mkishindwa hoja huwa mnaanza kumuingilia FaizaFoxy. Unanchekesha!
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #89
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,872
    Likes Received: 19,398
    Trophy Points: 280
    Nimefurahi sana na kauli yako hiyo, tukiapishwa usisuse kwani umekiri hakuna wizi.
     
  11. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #90
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,994
    Likes Received: 12,517
    Trophy Points: 280
    sinapindu, tetesi haiombewi radhi ndio maana ikaitwa tetesi, itakapodhihirika ni kweli, inageuka sio tetesi tena bali ni fact, na kidhihirisha vinginevyo, tetesi hiyo hujifia natural death kuwa kumbe ilikuwa ni tetesi tuu ambayo haiombewi radhi kwa sababu nimesema tuu kile nilichosikia.
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #91
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,872
    Likes Received: 19,398
    Trophy Points: 280
    Mbinu chafu ndio ipi, kwa maneno tu? onyesha mchezo mchafu uliofanyiwa.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #92
    Oct 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,872
    Likes Received: 19,398
    Trophy Points: 280
    Huna zaidi ya hilo?
     
  14. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #93
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,994
    Likes Received: 12,517
    Trophy Points: 280
    Tina, nimeipenda hii, kama Chadema imefadhiliwa na fisadi RA,hii ni kali kuliko na ilistahili thread yake. Japo mimi sio Chadema, wala siwatetei Chadema, ila kwenye hili la helcopter naomba niwatee, Chadema ndicho chama pekee chenye helcopter zake 2 hapa nchini Tanzania. Ile ya CCM na ya CUF wamekodisha toka Kenya.

    Ila hata kama ni kweli helcopter ni yao, hii haizuii RA kuwafadhili ili kuihujumu CCM ambacho kinafuata siasa uchwala kwa mujibu wa RA siku alipojivua gamba.

    Politics is a dirty game!, hivyo mpinzani kumfadhili mpinzani wa chama chake kwa malengo ya kisiasa pia ni sehemu ya hizi dirty games.

    Aliyemfadhili Mchungaji Mtikila kuendesha ile kesi mgombea binafsi, ni mwana CCM fulani tajiri ili ikipita, utupe karata yake!.

    Kuna taarifa ya Chadema kufadhiliwa kiaina na mwana CCM fulani kabla ya Sabodo kujitokeza kufadhili waziwazi.

    Hivyo sitashangaa Chadema kufadhiliwa na RA as long as the end, justifies the means!
     
  15. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #94
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Hivi CCM ni kuwa anampenda huyu mkewe au anamhonga tu?
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #95
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Tina hii habari ni sensitive, lakini inatia mashaka kwa sababu umeisikia baa, tena kutoka kwa walevi, na wengine inaonekana walikuwa wanajiongelesha tu ili kudraw attention yako waweze kukutongoza... ndo maana walikuwa wanakuangalia kwa 'jicho'...
     
  17. S

    Schofild JF-Expert Member

    #96
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbonyi meku.KV ya wapi?Japokuwa umesema si mpenzi wa chama chochote nahisi una mapenzi na CDM.Niko Kongo.
     
  18. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #97
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,994
    Likes Received: 12,517
    Trophy Points: 280
    Schofild, mimi sio meku, ni chapa ng'ombe. Nimekuja kidogo hapo Uparo, baadaye nitapanda Sumi hadi pale Iwa, nitashukia Tella na kupenya ndani kwa ndani hadi kuchomokea pale Mandangeni na kushusha Kawawa Rd, pale nitatia kituo kidogo kupata ile kitu ndipo nitaishia zangu MS.
     
  19. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #98
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,994
    Likes Received: 12,517
    Trophy Points: 280
    ritz, mimi sina chama na sio mshabiki wa vyama bali maslahi ya taifa.

    Niliwahi sema CCM imechokwa siku nyingi bado tuu kutapikwa, kuna ushauri niliutoa humu kwa CCM, wenyewe hawakujibu kitu ila tuu nilishuhudia utekelezaji ambao utakamilishwa na zoezi la kuvuana magamba.

    Pia nilisema wengi wanaichagua CCM kwa mazoea tuu sio kwa sababu wanaipenda sana, ila pia nikasema watu hawakuipa Chadema kura za kutosha kwa sababu Chadema haijajipanga, kwa manazi wa Chadema humu niliishia kutukanwa!

    Unaweza kuusoma ushauri wangu [h=3][/h][h=3]hapa[/h]

     
  20. b

    ben genious Senior Member

    #99
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jiangalie wewe kichwa nazi utabaki hivyohivyo na utabiri wako usio wa msing kama ngugu yako marehemu wa pale magomen, mara vingunguti mara nini,mjinga wewe
     
  21. melxkb

    melxkb JF-Expert Member

    #100
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Much shocked by this kind of Great Thinking!!! Which school did you you go madam fox? And which part of the society do you serve, what a loss we have got in the service!! Do you really see that as a strategy.

    Advice:- Try to cover you a.ss!!

    Woooowooooh!!!!!!!!!
     
Loading...