Sure!!Bora kukopa bank au saccos, Na bora kukopa kuliko kuomba!
Mkopo una heshima kuliko kuomba!
Umaskini mbaya sana ,asikwambie mtuKutokuwa na hata 100 hiyo sio shida, shida ni pale unataka tatua tatizo au jambo linalohitaji 1000 then iyo 1000 huna.
😁😁Kuomba ni balaa,
Sema kuna wakati mambo yana tight unakua huna jinsi.
Weka bondi hata kideo chako mkuu, nadhani bondi ndio ina heshima zaidi kuliko mkopo wenyewe.
👍👍Once binadamu wote tumeumbwa na chembe za Ego na Privacy ila umasikini unapoingilia kati inauwa chembe zote mbili.
Period, kila mtu anapenda kuwa na Privacy na sdida zake asijue mtu ila shida inakuwa no way out ya kuSolve shida ndio unauwa Privacy yako.
"Hakuna masikini mwenye Privacy duniani" privacy ni kwa aliye vizuri tu.
_Utapofanya upembuzi hata jukwaani JF utaona wasio kuwa Financial Stable malanyingi ndio wanaandika nyuzi za maisha yao binafsi kama kuomba kazi, mtaji, msaada nk...
Bottomlime
tupambane tuweze kulinda privacy zetu na Ego.
ID tu, huku bondi papuchi! Masharti ni kuileta kila ijumaa jioni kuondoka jpili jioni mpaka pale utakapolipa deni. 🤣🤣🤣Nikopeshe laki 2 mkuu bondi naweka ID yangu
😁😁Nikopeshe laki 2 mkuu bondi naweka ID yangu
Unaishi magetoni mkuu?ID tu, huku bondi papuchi! Masharti ni kuileta kila ijumaa jioni kuondoka jpili jioni mpaka pale utakapolipa deni. [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hujashikika Wee😁😁Jana nilikopa elfu kumi nashangaa ile kuanza kuongea nikashikwa na kigugumizi cha hatari. Kweli kukopa/ kuomba uwe na moyo.
Hahahah hamna mangi, nakuwa magetoni nikiwa nje ya mji!Unaishi magetoni mkuu?
Wewe siwanasema hamisa mebote.Nikopeshe laki 2 mkuu bondi naweka ID yangu
Duuuh 😁😁😁 Sasa km ni wa kiume?!!ID tu, huku bondi papuchi! Masharti ni kuileta kila ijumaa jioni kuondoka jpili jioni mpaka pale utakapolipa deni. 🤣🤣🤣
Eeh ni mwendo wa Mpeke tu...akichoka atalipa deni 🤣🤣🤣Namna gani paleeee,Hatariiiiiiiiiiiiiiiii.View attachment 1549679
Mkuu umeweka emoj gani hapo maana hii Freebasic ishuriwe sana inatukopesha internet ya bure sisi mijuakali bila masimango.
Alete kadi ya gari yenye majina yake ya kitambulisho cha NiDA.....Kama hana aelekee TALA tu!Duuuh 😁😁😁 Sasa km ni wa kiume?!!