Kukopa mtu pesa kunadhalilisha sana

Kukopa mtu pesa kunadhalilisha sana

Naja naja

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Posts
747
Reaction score
1,559
Kumkopa mtu pesa kunadhalilisha sana mbaya zaidi umuelezee mtu tatizo lako akukopeshe pesa halafu asikukopeshe aseme hana, inafedhehesha sana.

Au uwe na rafiki unamkopa pesa na huwa unamlipa kwa wakati lakini yeye hajawahi kukukopa nayo inafedhehesha sana siku mkigombana atatumia nafasi hiyo kukunyanyasa.

Kuna baadhi ya watu ukiwa text wanadhani unataka uwakope pesa.

Kuna wengine wakikukopesha wanaenda kukutangaza.
 
Kuna baadhi ya watu ukiwa text wanadhani unataka uwakope pesa.
Hii ni kutokana na mazingira ambayo wewe umeyatengeneza kwao. Usipende kujionesha kuwa unashida sana ya pesa. Kuna wakati huwa BIASHARA ZANGU zinayumba ninakuwaga na shida saaana ya kifedha. Unakuta sina hata 5,000/= kwenye wallet ila ninakuwa normal sana na sioneshi kupapatikia wala kujipendekeza kwa watu.

JIFUNZE KUTOKA KWANGU!
 
Once binadamu wote tumeumbwa na chembe za Ego na Privacy ila umasikini unapoingilia kati inauwa chembe zote mbili.

Period, kila mtu anapenda kuwa na Privacy na sdida zake asijue mtu ila shida inakuwa no way out ya kuSolve shida ndio unauwa Privacy yako.

"Hakuna masikini mwenye Privacy duniani" privacy ni kwa aliye vizuri tu.

_Utapofanya upembuzi hata jukwaani JF utaona wasio kuwa Financial Stable malanyingi ndio wanaandika nyuzi za maisha yao binafsi kama kuomba kazi, mtaji, msaada nk.

Bottomlime
tupambane tuweze kulinda privacy zetu na Ego.
 
Uwe na rafiki unamkopa pesa na huwa unamlipa kwa wakati lakini yeye hajawahi kukukopa nayo inafedhehesha sana siku mkigombana atatumia nafasi hiyo kukunyanyasa.
Mimi nilikuwa nina jamaa yangu mmoja nilikuwa ninamkopesha mimi tu kama zaidi ya mara 10. Nilipoishiwa mimi pesa nikaanza kumuomba yeye anikopeshe akawa hajibu kabisa SMS zangu wala WhatsApp.
 
Hii ni kutokana na mazingira ambayo wewe umeyatengeneza kwao. Usipende kujionesha kuwa unashida sana ya pesa. Kuna wakati huwa ninakuwaga na shida sina hata 5,000/= ila ninakuwa normal sana.
Kutokuwa na hata 100 hiyo sio shida, shida ni pale unataka tatua tatizo au jambo linalohitaji 1000 then iyo 1000 huna.
 
Back
Top Bottom