Kuhusu kuondoa Ukomo wa Rais John Magufuli

Kuhusu kuondoa Ukomo wa Rais John Magufuli

Nina weza kuwa bora but Sio Mzalendo. Angalia aliyofanya JPM na pima kulinganisha na his predecessors
Tafsiri ya uzalendo ya Awamu ya 5 ni tofauti na ile ya kwenye kamusi ya kiswahili. Sasa hivi Mzalendo ni mtu anayemsifia JPM kwa kila kitu hata pale anapokosea. Mzalendo ni yule ambaye kila sentensi akitamka lazima ataje majina manne yote ya Magufuli.

Hivi kweli kwa akili yako unataka kuniambia JPM kuweka taasisi za kitaifa Kijijini kwake Chato ndiyo uzalendo? We have to reddifine this word uzalendo.

Hivi kumfuta mkataba wa kazi CAG anayehoji matumizi mabaya ya Tsh 2.4 Trillion ndiyo uzalendo?

Kuwafuta kazi wenye vyeti feki na kuwaacha akina Makonda na Mwigulu Nchemba ndiyo uzalendo?

Kumshindilia Lissu risasi 38 kisa ana shauri njia bora ya kumalizana na Barrick ndiyo uzalendo?

Kuficha data za watu wanakufa kwa COVID 19 ndiyo uzalendo?
 
Sawa , tutaifanyia maboresho
Maboresho kwa sababu ya Magufuri,be aware of stupidity ideas you plant in this country,will not hurt opposition parties only but the whole country includes you and even the family of this president,Be critical and systematic enough when you impose these comments to the society.
 
Wewe MRUNDI unataka kutuharibia Tz yetu. Unataka iwe kama Somalia?!!!

Mimi ni mtanzania ndugu, sijui umetumia vigezo gani kuniita Mrundi?


Rais JPM ni mtu wa mfano, na imetuchukua miaka takribani 50 kumpata yeye.

Firikia
 
Tafsiri ya uzalendo ya Awamu ya 5 ni tofauti na ile ya kwenye kamusi ya kiswahili. Sasa hivi Mzalendo ni mtu anayemsifia JPM kwa kila kitu hata pale anapokosea. Mzalendo ni yule ambaye kila sentensi akitamka lazima ataje majina manne yote ya Magufuli.

Hivi kweli kwa akili yako unataka kuniambia JPM kuweka taasisi za kitaifa Kijijini kwake Chato ndiyo uzalendo? We have to reddifine this word uzalendo.

Hivi kumfuta mkataba wa kazi CAG anayehoji matumizi mabaya ya Tsh 2.4 Trillion ndiyo uzalendo?

Kuwafuta kazi wenye vyeti feki na kuwaacha akina Makonda na Mwigulu Nchemba ndiyo uzalendo?

Kumshindilia Lissu risasi 38 kisa ana shauri njia bora ya kumalizana na Barrick ndiyo uzalendo?

Kuficha data za watu wanakufa kwa COVID 19 ndiyo uzalendo?
Umempa za uso ili ajitafakari zaidi uzalendo siyo kumsifia mkuu wa nchi.
Mimi ni mtanzania ndugu, sijui umetumia vigezo gani kuniita Mrundi?


Rais JPM ni mtu wa mfano, na imetuchukua miaka takribani 50 kumpata yeye.

Firikia
Sema wewe kwa sababu anaijenga Chato kuwa jiji ndiyo aonekane bora kuliko waliomtangulia?? Shule alizosoma zilikuwa zikiongozwa na malaika?Je hapakuwepo na uongozi? Mbona mmekuwa vilaza zaidi kwa sababu ya uzalendo mbumbumbu.
 
Maboresho kwa sababu ya Magufuri,be aware of stupidity ideas you plant in this country,will not hurt opposition parties only but the whole country includes you and even the family of this president,Be critical and systematic enough when you impose these comments to the society.

I am not imposing anything brother, it is a mindful discussion with regard to open minded beings.

Learn how to think and hear beyond your odds and insecurities.

How long did it take to have a president keen to our country like JPM? Think of it.

So the big thing is; with regard to his extraordinary Performance, is there any need to extend his term limit ?

If yes, why
If no, why
 
bana Magufuli hababaishwi na makelele ya milango,imeshaeleweka wale mnaotaka Magufuli asiendelee,ndio wale mliokuwa mnafaidika na tawala zilizopita,kuna yule Mzee rukkhsa litafakari hilo jina ,kuna yule wa biashara hadi ikulu Mkapa tafakari kelele za biashala ndani ya ikulu na kuna huyu aliemaliza aliekuwa akitumia zaid akili zake na kuzikwepa za kuchangiwa Mtalii Kikwete ,bila ya shaka wengi mlifaidika na mianya na kutumia fursa kisawasawa ,sasa yule ambae watanzania wakimtamani wapate aina bora ya kiongozi asie muonea haya mvivu mzembe na hata sie wazururaji,ndio yupo amepatikana,aloo hatukubali tumpoteze ndani ya miaka kumi aendelee mpaka atakapoondoka duniani,lakini kwa kusema na kuleta mambo ya katiba mbona tunasema tuna katiba mbovu,sasa tulieni ili yale mazoea milio kulia nayo ya uporaji kwa kutumia maraisi dhaifiu ,iwe imezibwa na kujengwa mikakati imara. na mwaka huu hata bunge sio dhaifu linaondoa ukomo wa uraisi.
 
Umempa za uso ili ajitafakari zaidi uzalendo siyo kumsifia mkuu wa nchi.

Sema wewe kwa sababu anaijenga Chato kuwa jiji ndiyo aonekane bora kuliko waliomtangulia?? Shule alizosoma zilikuwa zikiongozwa na malaika?Je hapakuwepo na uongozi? Mbona mmekuwa vilaza zaidi kwa sababu ya uzalendo mbumbumbu.

Sitokei Chato, natokea Kilimanjaro Zone!

Kwani kuifanya Chato jiji kuna tatizo,? kwani chato hakuna watu kule, hivi what is wrong na hii mambo ya chato chato ?
 
Ujenzi wa Reli za kisasa
Kupungua kwa Rushwa
Ulinzi kuimarika
Nidhamu katika taasisi za Umma
Kufua Mradi wa Ndege
Kuongeza makusanyo ya Kodi


Hivi vyote ulivyotaja hapa vitaweza kufanikiwa kiwepesi zaidi endapo vitatengenezewa system ya kiutendaji na sio lazima mpaka kuongezewa muda wa kuongoza!

Taasisi ya Urais Tz inahitaji kuwa na system imara yenye manual isiyo badirika kulingana na mtu alieyepo! Yafaa kila Rais atakae ingia madarakani akutane na “user manual “ ya kiti atakacholalia na sio kutengeneza zake mpya!

Hata akiongezewa muda ni kazi bure kama system haikusukwa imara maana ataingia mwingine naye atataka kufanya yake na sio ya system!

Kiapo kibadirishwe! Rais aape kusimamia katiba, kutenda haki na kufuata “terms and conditions “ za kiti anachoenda kukalia na sio ku implement yake mapya kila kukicha!
 
Mchakato wenu uongozwe na maneno kutoka kwenye kitabu cha 1Wafalme 19.
Wakati Elisha akilalamika kuwa amebaki peke ake na just in case yeye angeondolewa kwenye hiyo nafasi, wana wa Israel wangepata taabu sana, Bwana akamwambia kuwa bado wako wengine Elf SABA ambao wangeweza kuendelea na kazi hiyo in his absence.

Screenshot_20210206-132831.png

Screenshot_20210206-132921.png
 
bana Magufuli hababaishwi na makelele ya milango,imeshaeleweka wale mnaotaka Magufuli asiendelee,ndio wale mliokuwa mnafaidika na tawala zilizopita,kuna yule Mzee rukkhsa litafakari hilo jina ,kuna yule wa biashara hadi ikulu Mkapa tafakari kelele za biashala ndani ya ikulu na kuna huyu aliemaliza aliekuwa akitumia zaid akili zake na kuzikwepa za kuchangiwa Mtalii Kikwete ,bila ya shaka wengi mlifaidika na mianya na kutumia fursa kisawasawa ,sasa yule ambae watanzania wakimtamani wapate aina bora ya kiongozi asie muonea haya mvivu mzembe na hata sie wazururaji,ndio yupo amepatikana,aloo hatukubali tumpoteze ndani ya miaka kumi aendelee mpaka atakapoondoka duniani,lakini kwa kusema na kuleta mambo ya katiba mbona tunasema tuna katiba mbovu,sasa tulieni ili yale mazoea milio kulia nayo ya uporaji kwa kutumia maraisi dhaifi iwe imezibwa na kujengwa mikakati imara.

Thank you; nchi ilioza. Enzi ya JK, Nkapa wachache sana walinufaika kwa manufaa yao.

Kulikuwa na haja gani Mkapa kufanya ubinafsishaji wa taasisi kubwa kubwa za nchi ikiwemo na madini huku anajua wazi TZ haina wataalamu wa kutosha na wasomi way back ?

Matokeo yake watanzania hawakuwahi kunufaika na huo ubinafsishaji. Alitakiwa kwanza kuwa na wataalam wa kutosha wazawa ndio afanye huo mchezo. Miradi ya PPP( Public Private Partnership) ilikuwa ni ndoa za kikatoliki hata kama unaumia but hakuna kuachana.

So serikali ilifilisika kwa maana haikuwa na hela za kutosha kufanya shareholder ya maana.

ikulu ilikuwa ni jengo la hovyo, watu wanakopa Bank mikopo binafsi kwa kutumia State house Address huku mkopo ni binafsi.

Watanzania tusipoteze tulichonacho kirahisi hivo.
 
Mchakato wenu uongozwe na maneno kutoka kwenye kitabu cha 1Wafalme 19.
Wakati Elisha akilalamika kuwa amebaki peke ake na just in case yeye angeondolewa kwenye hiyo nafasi, wana wa Israel wangepata taabu sana, Bwana akamwambia kuwa bado wako wengine Elf SABA ambao wangeweza kuendelea na kazi hiyo in his absence.

View attachment 1695918
View attachment 1695917
Kila kona ni vilio tupu, mafuta juu, vifaa vya ujenzi ndiyo usiseme kila kitu
 
Tafsiri ya uzalendo ya Awamu ya 5 ni tofauti na ile ya kwenye kamusi ya kiswahili. Sasa hivi Mzalendo ni mtu anayemsifia JPM kwa kila kitu hata pale anapokosea. Mzalendo ni yule ambaye kila sentensi akitamka lazima ataje majina manne yote ya Magufuli.

Hivi kweli kwa akili yako unataka kuniambia JPM kuweka taasisi za kitaifa Kijijini kwake Chato ndiyo uzalendo? We have to reddifine this word uzalendo.

Hivi kumfuta mkataba wa kazi CAG anayehoji matumizi mabaya ya Tsh 2.4 Trillion ndiyo uzalendo?

Kuwafuta kazi wenye vyeti feki na kuwaacha akina Makonda na Mwigulu Nchemba ndiyo uzalendo?

Kumshindilia Lissu risasi 38 kisa ana shauri njia bora ya kumalizana na Barrick ndiyo uzalendo?

Kuficha data za watu wanakufa kwa COVID 19 ndiyo uzalendo?

Tunaomba uthibitisho wa lissu kupigwa Risasi kuwa ni kazi ya Mikono ya JPM
 
Mpuuzi wewe, wakoloni walileta shule, makanisa, reli, umeme, barabara tena vyote ilikuwa bure lakini tuliwaondoa

Sawa, nini maoni yako ?
 
Nijuavyo mimi Nchi nyingi huvurugwa na waliopo madarakani, lakini mambo yakishaharibika wanaanza kuwasingizia Mataifa mengine yamewahujumu....refer Libya.
 
Tafsiri ya uzalendo ya Awamu ya 5 ni tofauti na ile ya kwenye kamusi ya kiswahili. Sasa hivi Mzalendo ni mtu anayemsifia JPM kwa kila kitu hata pale anapokosea. Mzalendo ni yule ambaye kila sentensi akitamka lazima ataje majina manne yote ya Magufuli.

Hivi kweli kwa akili yako unataka kuniambia JPM kuweka taasisi za kitaifa Kijijini kwake Chato ndiyo uzalendo? We have to reddifine this word uzalendo.

Hivi kumfuta mkataba wa kazi CAG anayehoji matumizi mabaya ya Tsh 2.4 Trillion ndiyo uzalendo?

Kuwafuta kazi wenye vyeti feki na kuwaacha akina Makonda na Mwigulu Nchemba ndiyo uzalendo?

Kumshindilia Lissu risasi 38 kisa ana shauri njia bora ya kumalizana na Barrick ndiyo uzalendo?

Kuficha data za watu wanakufa kwa COVID 19 ndiyo uzalendo?

Uthibitisho wako ni upi kuwa Nchemba na Makonda ni vyeti fake
 
Back
Top Bottom