Kuhusu kuondoa Ukomo wa Rais John Magufuli

Kuhusu kuondoa Ukomo wa Rais John Magufuli

Awe Rais mpaka afie kwenye hicho kiti. Yaani hata hospital asiende madaktari wamtibie akiwa amekaa kwenye hicho kitu mpaka Roho ikatikie hapo. Ili tuendelee kumkumbuka zaidi ya aliyotendea watanzania.

Ni Rais ambaye hatasahaulika kirahisi kwenye vichwa vya walio wengi. Mungu Ibariki kanda ya Ziwa, Mungu Ibariki Chato. Mpaka muda wake wa Utawala milele uishe na wimbo wa Taifa huenda ukabadilishwa au kuboreshwa kuingiza mambo muhimu. Narudia Mungu Ibariki sana Chato.
 
Nchi pekee tanzania tu ambayo chama tawala aka ccm ndicho kitabakia wala si watawala.
 
Upo sahihi kabisa Chief, I agree with you kuwa msimamo wa Mkapa ni Katiba iendelee kuheshimiwa kwa maana ya Term Limit, hata hivyo aliweka wazi kwa Rais ambaye anaingia madarakani bila ya kupitia au kujua ile mifumo ya nchi mbali mbali, essence ya three terms zinakuja kwa mgawanyo huo wa Planning
Implementation
Finalization
Kama alivyoelezea katika kitabu
 
Mwanzisha mada, Leta page number ya hicho kitabu alipoandika hayo!

Na tueleze kwa nini Mwinyi alikaa 10, Yeye Mkapa akakaa 10 na Kikwete akakaa 10, Ila huyu asiyeheshimu katiba ya nchi akae zaidi

Kwanini ni chanzo cha Ugomvi, je maoni yako wewe ni yapi ?
 
Ni yapi aliyoyaanzisha ambayo kwa mawazo yako chanya unadhani kwamba yanahaja ya kuongezewa Muda ili ayakamilishe ?
Kama huyajui basi ww baki hivyohivyo bila kujua maana tutachoshana tu!
 
Mleta uzi huu ni mkenya ujue

Ova

Ha ha Mimi ni Mkenya ?

Unatumia kigezo gani kuniita mkenya, huwa nacheka sana nikiona majibu kama haya. Wabongo sisi ni rahisi snaa kupumbazwa
 
Tuheshimu Katiba iliyopo japo ina mapungufu. Kama tunataka kupanua muda wa ukomo wa uongozi wa nchi, basi tuanzie kwenye mchakato wa Katiba.

Halafu tukiongeza muda iwe ni haki ya watu wote kugombea including Jakaya Kikwette na Mwinyi waliopo hai. Tusijidandanye kwamba JPM anapendwa au amefanya mambo makubwa kuliko wengine. Ngoja tuweke uwanja sawa tuone kama anaweza kupata hata 10% ya Jakaya Kikwette.

JPM kwa huu uchaguzi wa 2020 kiukweli aliiba uchaguzi wote. Yaani kura zilitengenezwa na ma DSO wa kila wilaya. Halafu vyombo vya habari haviko huru kuandika ukweli. Vikiandika vinafungiwa na Dr Abbas Katibu Mkuu Habari.

TUSIDANGANYIKE, kuna watu wana vision kuliko MAGUFULI na wanaweza kuifanya Tanzania ikapiga hatua bila kuua wakosoaji wala kunyang'anya fedha za matajiri.
 
Awe Rais mpaka afie kwenye hicho kiti. Yaani hata hospital asiende madaktari wamtibie akiwa amekaa kwenye hicho kitu mpaka Roho ikatikie hapo. Ili tuendelee kumkumbuka zaidi ya aliyotendea watanzania. Ni Rais ambaye hatasahaulika kirahisi kwenye vichwa vya walio wengi. Mungu Ibariki kanda ya Ziwa, Mungu Ibariki Chato. Mpaka muda wake wa Utawala milele uishe na wimbo wa Taifa huenda ukabadilishwa au kuboreshwa kuingiza mambo muhimu. Narudia Mungu Ibariki sana Chato.

Je unadhani tu nahitaji kumuongezea Muda ? Why ?
 
Ccm ndio wana amua, wale ndio wenye nchi aendelee au asiendeleee hapa ni kujifariji tuuu utake au usitake wakitaka yawe yanakuuuaa.
 
Wanaotetea abaki madarakani ni watu wanaonufaika na utawala huu hakuna kingine,Mimi kama raia sio umuhimu wa yeye kubaki madarakani miaka yake ikiisha aondoke.

Je haunufaiki kama Raia ?
 
Warumi wana Msemo.."“The closer is the collapse of an empire, the crazier are its laws.”

Baada ya kubadili katiba yeye Kaizari ndiyo atakuwa sheria ya nchi. Matamko yake yatakuwa sheria.

Mtazamo wako ni upi?
 
Aongeze muda kwa kipi cha maana alichofanya? tuna taka kiongozi sisi tumechoka na huyu mtawala

Ujenzi wa Reli za kisasa
Kupungua kwa Rushwa
Ulinzi kuimarika
Nidhamu katika taasisi za Umma
Kufua Mradi wa Ndege
Kuongeza makusanyo ya Kodi
 
Back
Top Bottom