Vipi nikiwa na Karafuu ya ungaNjia ya Kuoga (Oga ya Kusafisha Nyota na Mvuto)
Hii ni njia nzuri zaidi ya kusafisha mwili wako na kuondoa nishati hasi au nuksi.
• Maandalizi:
• Chukua ndimu 1, ikate vipande viwili na uikamue maji yake kwenye ndoo ya maji ya kuoga (maji ya uvuguvugu ni bora zaidi).
• Chukua pua 3 za kitunguu saumu, zimenye na kuziponda kidogo (ili kutoa harufu na mafuta yake), kisha weka kwenye maji hayo.
• Ongeza punje 7 au 11 za karafuu kwenye maji hayo.
• Matumizi: Acha mchanganyiko huo ukae kwa dakika 15 hadi 30 kabla ya kuoga ili nguvu ya vitu hivyo iingie kwenye maji.
Oga maji haya kuanzia kichwani kuelekea chini huku ukinuia (ukisema maneno ya nia yako) kuondoa nuksi, vijicho, na kuvuta bahati.
• Zingatio: Usijifute kwa taulo baada ya kuoga, acha maji yakaukie mwilini
Kwenye vyoo hivi vya kupanga au Choo cha city au lazima kiwe ni Nyumbani kwangu?Muhtasari wa Tambiko la Kusafisha Kiroho kwa Kitunguu Saumu
- Nguvu ya Kitunguu Saumu: Kitunguu saumu ni moja kati ya vitu vyenye nguvu kubwa zaidi vya kusafisha kiroho. Kina uwezo wa kukata husuda (wivu), jicho baya, na nishati nzito inayokugandamana.
- Hatua ya 1: Tupa punje moja ya kitunguu saumu kwenye choo ili uone mambo hasi yakianza kuondoka maishani mwako.
- Hatua ya 2 (Tamko): Kabla ya kufungulia maji ya choo (ku-flush), sema maneno haya: "Nishati yote hasi iliyogandamana nami ikachukuliwe na maji haya."
- Ushauri Muhimu: Fanya jambo hili ukiwa na nia thabiti (nia ya dhati). Mara tu unapofungulia maji, usiendelee kuwaza au kung'ang'ania kile unachotaka kiondoke maishani mwako. Kiache tu kiende.
Wala huhitaji majani..Fanya hivi..chukua chumvi ya Mawe kwenye kiganja cha mkono changanya na maji angalau kuanzia Lita 10.. oga kabla ya kwenda kulala..halafu njoo hapa utoe ushuhuda.hili tatizo ninalo na linanisumbua kwa sasa kuliko kitu chochote unaweza tuma picha ya hayo majani kamaitakupendeza au hata jina tafadhali. Mshana Jr msaada tafadhali kama unajua tiba mbadala ya mtu kukosa usingizi kwa siku. mana kwenye saa 24 nalala 3 ikizidi ni matano tu na imedumu kwa kipindi kirefu sasa sijui hata chanzo na shida ni nini hasa.
mchanganyiko maarufu unaotajwa kusaidia kukabili tatizo la kukosa usingizi (insomnia) pamoja na kuleta utulivu wa mwili ni majani ya mpera yakichemshwa pamoja na kitunguu saumu.hili tatizo ninalo na linanisumbua kwa sasa kuliko kitu chochote unaweza tuma picha ya hayo majani kamaitakupendeza au hata jina tafadhali. Mshana Jr msaada tafadhali kama unajua tiba mbadala ya mtu kukosa usingizi kwa siku. mana kwenye saa 24 nalala 3 ikizidi ni matano tu na imedumu kwa kipindi kirefu sasa sijui hata chanzo na shida ni nini hasa.
Kukwambia ukweli wa mambo, hakuna dawa ya miujiza au ya kishirikina inayoweza kukutengenezea pesa ukiwa umelala.Mganga vp huwezi kua na dawa ya kutengeneza pesa uku ukiwa umelala Mshana Jr
Asante ivyo nakunywa au naogea? na pole sana mana nimekuandama na maswali na Asante sana kwa msaada wako kwa haya maarifa. Alafukumbe hii insomnia mh mh baai ni mbaya mana nijuavyo huleta magonjwa mazito yasiyo ya kuambukiza usipotibu haraka, pia huzeesha haraka kuliko maelezomchanganyiko maarufu unaotajwa kusaidia kukabili tatizo la kukosa usingizi (insomnia) pamoja na kuleta utulivu wa mwili ni majani ya mpera yakichemshwa pamoja na kitunguu saumu.
Vilevile, baadhi ya watu hutumia mchanganyiko wa majani ya mparachichi au majani ya mchaichai kutokana na uwezo wake wa asili wa kutuliza mfumo wa neva na kupunguza msongo wa mawazo.
ila uwe unawakumbusha tiba asili nyingi wawe wanaandaa wenyewe au twanga wenyewe kwa ubora zaidi mana huku mjini pesa mbele kama tai🤣🤣🤣🤣😅Inafaa pia
Ahahahaaaaa kwa hizo saa ni muhimu kujua... kwa kweli isije ikawa yuko kwenye ungoAhsante kwa nondo, unatype ukiwa wapi boss??
Brother Mshana Jr naomba ufafanuzi kidogo, hii punje inamenywa au inatupwa na maganda yake. Unatumia mkono wowote kuitupa?
Ponda kidogo: Baada ya kumenya, ponda punje hizo kidogo (kwa kutumia kisu au kinu) ili kuruhusu kemikali ya asili inayoitwa allicin na madini mengine yatoke kwa urahisi wakati wa kkuchemsha. Mkono tumia wowote
kuna tambiko la kushinda bahati nasibu au utapeli tu?Ni tiba mbadala sio uganga
Kweli mkuu... hata mimi i wish niwe natumia mitishamba kuliko hii midawa ya hospitalNi tiba mbadala sio uganga