Sawa kiongoziMain character ni mind.. Vingine vyote ni viwezeshi tuu... Mind has the final say..! Ukiwaza kiondoke kiwezeshi kitafanikisha.. Ukiwaza kiondoke huku unasita.. Kiwezeshi kinakosa pawaāā
Sijui kama mpaka leo wanafanya ila nilikuwa naona watoto wachanga wanavalishwa uzi umetungwa na vitunguu swaumu, hii ni nini ?Kama vile kinavyosifika mwilini kwa kuondoa sumu, kiroho kinaaminiwa kufanya kazi kama "sumaku" ya nishati mbaya
Mila ya kuvalisha watoto wachanga uzi uliofungwa vitunguu saumu (wakati mwingine vikitungwa viunoni, mkononi, au shingoni) bado ipo hadi leo katika maeneo mengi, na ni desturi ya asili inayolenga ulinzi wa kiroho na kiafya wa mtoto mchanga.Sijui kama mpaka leo wanafanya ila nilikuwa naona watoto wachanga wanavalishwa uzi umetungwa na vitunguu swaumu, hii ni nini ?
Unatumia na ndimu na karafuuAsante kwa somo jipya. no mpenzi wa kuvila ovyo ovyo ila nilikiwa sijui haya yote ila napenda harufu yake aijui kwann dah. sema ina haribu harufu ya jasho la mwili vikikizoea pia na kuanza kuwa na kajasho ka kali š
Kuna mke wa watu ananishupalia kweli kweli, simtaki, nimemwambia hasikii. Ngoja nimfanyie aina hii ya uchawiWakati mwingine kile kinachopaswa kuondoka maishani mwako kinatoshea kwenye punje moja ya kitunguu saumu š§
Fuata mtiririko huu
Tupa punje ya kitunguu saumu kwenye choo kisha utazame ni nini kinachoanza kuondoka maishani mwako:
Kitunguu saumu ni moja kati ya vitu vyenye nguvu zaidi vya kusafisha kiroho ninavyovijua. Kinakata husuda, jicho baya, na nishati nzito na hasi inayong'ang'ania kwako.
Kabla ya kusafisha choo (kufungulia maji), sema:
"Nishati yote hasi iliyogandamana nami ikachukuliwe na maji haya
fanya yote haya ukiwa na nia thabiti, na unaposafisha choo (kufungulia maji), usiendelee kuwaza kile unachotaka kiondoke maishani mwako. Kiache tu kiende.
ila mkuu kuwe na miongozo mana tofati na sala kwa imani yako hivyo vingine visije vikatuingiza kwenye maagano mazito au vita tusizoweza angali kusali kwenyewe tu huwa ni kwa taabu kweli kweli.mida hii ya saa tisa alfajiri (03:18 AM) ni muda tulivu na wenye nguvu kubwa sana kiroho kwa ajili ya kufanya matambiko ya utakaso wa nyota au kuondoa nishati hasi mwiliniView attachment 3683332
Pia ni muda mzuri kwa walozi kupandikiza nishati hasi na mateso kwenye nafsi za wasio na hatiamida hii ya saa tisa alfajiri (03:18 AM) ni muda tulivu na wenye nguvu kubwa sana kiroho kwa ajili ya kufanya matambiko ya utakaso wa nyota au kuondoa nishati hasi mwiliniView attachment 3683332
sasa unasaga vyote unakula, una kunywa au unaoga. mana kikwaida huwa pia natafuna karafuu kwa kinga ya meno kusumbua. na inaitaji manuizi na ninkwa muda gani natakiwa kufanya hiviUnatumia na ndimu na karafuu
Kiroho, kila kiungo hapa kina kazi yake maalum:
- Kitunguu Saumu: Kinafanya kazi kama sumaku ya kufyonza na kufukuza nishati hasi, vijicho, na nguvu za giza.
- Karafuu: Ni nembo ya kuvuta bahati, heshima, na mamlaka. Inatumika kurudisha mvuto uliopotea na kulinda mafanikio yasiingiliwe.
- Ndimu: Inafanya kazi ya kuchambua na kukata nuksi au mikosi (spiritual acid). Inavunja mitego ya kiroho na kusafisha anga lako liwe safi na lenye mwanga.
Katika ulimwengu wa roho, kuna tofauti kubwa kati ya matumizi ya mimea ya asili kama nishati ya mazingira na matambiko yanayohusisha maagano au kualika falme za giza.ila mkuu kuwe na miongozo mana tofati na sala kwa imani yako hivyo vingine visije vikatuingiza kwenye maagano mazito au vita tusizoweza angali kusali kwenyewe tu huwa ni kwa taabu kweli kweli.
Njia ya Kuoga (Oga ya Kusafisha Nyota na Mvuto)sasa unasaga vyote unakula, una kunywa au unaoga. mana kikwaida huwa pia natafuna karafuu kwa kinga ya meno kusumbua. na inaitaji manuizi na ninkwa muda gani natakiwa kufanya hivi
Je yafaaa kuogea bafu lenye choo au ni mpaka bafu peke yake? na je yanipasa kifanya haya kwa muda gani yani siku ngapi za juma?Njia ya Kuoga (Oga ya Kusafisha Nyota na Mvuto)
Hii ni njia nzuri zaidi ya kusafisha mwili wako na kuondoa nishati hasi au nuksi.
⢠Maandalizi:
⢠Chukua ndimu 1, ikate vipande viwili na uikamue maji yake kwenye ndoo ya maji ya kuoga (maji ya uvuguvugu ni bora zaidi).
⢠Chukua pua 3 za kitunguu saumu, zimenye na kuziponda kidogo (ili kutoa harufu na mafuta yake), kisha weka kwenye maji hayo.
⢠Ongeza punje 7 au 11 za karafuu kwenye maji hayo.
⢠Matumizi: Acha mchanganyiko huo ukae kwa dakika 15 hadi 30 kabla ya kuoga ili nguvu ya vitu hivyo iingie kwenye maji.
Oga maji haya kuanzia kichwani kuelekea chini huku ukinuia (ukisema maneno ya nia yako) kuondoa nuksi, vijicho, na kuvuta bahati.
⢠Zingatio: Usijifute kwa taulo baada ya kuoga, acha maji yakaukie mwilini