Kuhusu kitunguu saumu

Kuhusu kitunguu saumu

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
374,917
Reaction score
868,462
Wakati mwingine kile kinachopaswa kuondoka maishani mwako kinatoshea kwenye punje moja ya kitunguu saumu 🧄

Fuata mtiririko huu
Tupa punje ya kitunguu saumu kwenye choo kisha utazame ni nini kinachoanza kuondoka maishani mwako:

Kitunguu saumu ni moja kati ya vitu vyenye nguvu zaidi vya kusafisha kiroho ninavyovijua. Kinakata husuda, jicho baya, na nishati nzito na hasi inayong'ang'ania kwako.

Kabla ya kusafisha choo (kufungulia maji), sema:
"Nishati yote hasi iliyogandamana nami ikachukuliwe na maji haya

fanya yote haya ukiwa na nia thabiti, na unaposafisha choo (kufungulia maji), usiendelee kuwaza kile unachotaka kiondoke maishani mwako. Kiache tu kiende.
 
Muhtasari wa Tambiko la Kusafisha Kiroho kwa Kitunguu Saumu
  • Nguvu ya Kitunguu Saumu: Kitunguu saumu ni moja kati ya vitu vyenye nguvu kubwa zaidi vya kusafisha kiroho. Kina uwezo wa kukata husuda (wivu), jicho baya, na nishati nzito inayokugandamana.
  • Hatua ya 1: Tupa punje moja ya kitunguu saumu kwenye choo ili uone mambo hasi yakianza kuondoka maishani mwako.
  • Hatua ya 2 (Tamko): Kabla ya kufungulia maji ya choo (ku-flush), sema maneno haya: "Nishati yote hasi iliyogandamana nami ikachukuliwe na maji haya."
  • Ushauri Muhimu: Fanya jambo hili ukiwa na nia thabiti (nia ya dhati). Mara tu unapofungulia maji, usiendelee kuwaza au kung'ang'ania kile unachotaka kiondoke maishani mwako. Kiache tu kiende.
 
Time za walozi hizi✅
Katika imani za kijadi, tiba asili, na mafundisho ya kiroho ya jamii nyingi, kitunguu saumu (garlic) huchukuliwa kama silaha yenye nguvu kubwa ya ulinzi, kusafisha nishati, na kufukuza nguvu hasi au viumbe wabaya kama majini na wachawi.

Watu wengi wanaoamini nguvu za asili hutumia kitunguu saumu kwa mambo mbalimbali ya kiroho, huku wakisisitiza kuwa matokeo huja pale unapoweka nia (anuani/maombi) kulingana na imani yako.
 
Ahsante kwa nondo, unatype ukiwa wapi boss??
ded1cd23-3e91-4397-b90a-569728afe4b8.jpeg
 
Nilikwambia unifundishe kuhusu chumvi ya mawe kwa uchache?
 
Mshana yaan uck kama hv. Ndo zako na ulozi,watu wakiamua wanakutana na Uzi wa kitunguu
Kitunguu saumu kina harufu kali na ya pekee. Katika ulimwengu wa kiroho, harufu hii inatafsiriwa kama ngao inayofanya mazingira yasiwe na utulivu kwa viumbe au nguvu za giza. Ukali wake unachukuliwa kama chombo cha kusafisha anga lililochafuliwa na migogoro, huzuni, au maneno mabaya.
 
Wabongo laiti wangelijua ukweli wa kitunguu saumu ukila mchana kutwa unamsimamia cha ukucha mke wako au mchepuko, waganga wa nguvu za kiume wote wangerudi maporini
Huu shuhuda wako una ukweli mkubwa sana kisayansi❗🔥, na unaeleza vizuri kwa nini kitunguu saumu kimekuwa kikitumika tangu kale kama dawa ya asili ya kuongeza nguvu za kiume. Waganga wengi wa mitishamba wanajua siri hii na mara nyingi huichanganya kwenye dawa zao wanazouza kwa bei ghali, ilhali ni kitu kinachopatikana kwa urahisi jikoni.
 
Wabongo laiti wangelijua ukweli wa kitunguu saumu ukila mchana kutwa unamsimamia cha ukucha mke wako au mchepuko, waganga wa nguvu za kiume wote wangerudi maporini
Siri kubwa ya nguvu za kiume ipo kwenye mfumo wa mzunguko wa damu.

Kitunguu saumu kikiwa kibichi kina kiwanja kinachoitwa Allicin. Allicin husaidia kulegeza na kutanua mishipa ya damu (vasodilation), jambo linalofanya damu kutiririka kwa kasi na kwa wingi kuelekea sehemu za siri za mwanaume wakati wa msisimko.

Huu ndio mtindo ule ule unaotumiwa na vidonge vya hospitali vya kuongeza nguvu (kama Viagra).😀😀
 
Hapo kwenye kuacha kuwaza kile ulichotaka kiondoke ndio pagumu. Kwamba ukikikumbuka dawa ndio inakuwa haifanyi kazi tena?
Main character ni mind.. Vingine vyote ni viwezeshi tuu... Mind has the final say..! Ukiwaza kiondoke kiwezeshi kitafanikisha.. Ukiwaza kiondoke huku unasita.. Kiwezeshi kinakosa pawa❗❕
 
Siri kubwa ya nguvu za kiume ipo kwenye mfumo wa mzunguko wa damu.

Kitunguu saumu kikiwa kibichi kina kiwanja kinachoitwa Allicin. Allicin husaidia kulegeza na kutanua mishipa ya damu (vasodilation), jambo linalofanya damu kutiririka kwa kasi na kwa wingi kuelekea sehemu za siri za mwanaume wakati wa msisimko.

Huu ndio mtindo ule ule unaotumiwa na vidonge vya hospitali vya kuongeza nguvu (kama Viagra).😀😀
Umemaliza Mkuu
 
Back
Top Bottom