Tresor Mandala
JF-Expert Member
- Aug 20, 2010
- 46,879
- 99,938
kitunguu saumu na chumvi ya mawe , huu mchanganyiko unakuaje?
Oga ya Kusafisha Nyota na Kurudisha Mvuto wa MahusianoMkuu kuna bibie inanisumbua mno nataka niiweke sawa nifanyaje naona kama naenda kumkosa vile
Kimsingi, ni bora zaidi kuogea kwenye bafu ambalo halina choo (bafu peke yake) kama nafasi hiyo ipo.Je yafaaa kuogea bafu lenye choo au ni mpaka bafu peke yake? na je yanipasa kifanya haya kwa muda gani yani siku ngapi za juma?
Mchanganyiko wa kitunguu saumu na chumvi ya mawe (sea salt/coarse salt) ni moja kati ya mchanganyiko yenye nguvu kubwa sana katika ulimwengu wa kiroho na nishati.kitunguu saumu na chumvi ya mawe , huu mchanganyiko unakuaje?
kama bafu na choo ziko pamojaKimsingi, ni bora zaidi kuogea kwenye bafu ambalo halina choo (bafu peke yake) kama nafasi hiyo ipo.
Katika imani za kiroho na nishati, choo kinahesabiwa kama eneo lenye nishati nzito na hasi (low-vibrational energy) kwa sababu ya kazi inayofanyika pale, wakati zoezi hili linalenga kukuletea utakaso na kuvuta nishati chanya.
Ikiwa bafu na choo chako viko pamoja (master/self-contained), bado unaweza kutumia mchanganyiko huu wa kitunguu saumu na chumvi ya mawe kwa ufanisi mkubwa kwa kufuata mbinu hizi za kiroho na kiusalama:kama bafu na choo ziko pamoja
Mchanganyiko wa kitunguu saumu + chumvi ya mawe + ndimu + karafuu unatengeneza tumba moja Kubwa ya Utakaso na Mvuto (The Ultimate Spiritual Bath).kitunguu swaumu + chumvi ya mawe + ndimu + karafuu = ?
Mshana Jr
okIkiwa bafu na choo chako viko pamoja (master/self-contained), bado unaweza kutumia mchanganyiko huu wa kitunguu saumu na chumvi ya mawe kwa ufanisi mkubwa kwa kufuata mbinu hizi za kiroho na kiusalama:
1. Nuia na Utoe Nia Yako Ukiwa Chumbani (Nje ya Bafu)
Katika mambo ya kiroho, choo kinahesabiwa kuwa na nishati nzito na hasi. Kwa sababu hiyo, hupaswi kunuia au kutamka maneno ya nia yako ukiwa ndani ya bafu lenye choo.
• Simama chumbani kwako ukiwa umeshika ndoo yako ya maji yenye mchanganyiko huo.
• Nena maneno yako yote ya nia hapo chumbani (kuhusu kukata nuksi, kuondoa kiza, na kuweka sawa mambo yako na huyo bibie).
• Ukishamaliza kunuia, ingia bafuni kwa ajili ya kitendo cha kuoga pekee bila kuongea kitu.
2. Masharti ya Ndani ya Bafu/Choo
• Funga Mfuniko wa Choo: Kabla ya kuanza kujimwagia maji, hakikisha umeshusha na kufunga kabisa mfuniko wa choo (toilet seat cover).
• Safisha Eneo: Hakikisha choo hakina uchafu wowote unaoonekana kabla ya kuanza zoezi.
• Maji Yasiingie Chooni: Wakati unajioga, hakikisha maji ya mchanganyiko huo yanatiririka kwenda kwenye tundu la kutolea maji ya bafuni (bathroom drain) na yasiingie au kumwagika ndani ya shimo la choo.
3. Utaratibu wa Kuoga
• Ingia bafuni ukiwa kimya, kisha mimina maji hayo kuanzia kichwani kuelekea chini.
• Ukishamaliza, usijifute kwa taulo. Toka bafuni na urudi chumbani kwako uache maji hayo yakaukie mwilini yenyewe.
• Fanya zoezi hili kwa siku 3 mfululizo wakati wa usiku (kuanzia saa moja jioni na kuendelea).
sasa ndo nimepata kuelewa kwanini wenye kujielewa wanapenda vyoo vya kukaa kwenye nyumba au hotelin na siri ya matumizi ya ule mfuniko. dah vitu vingi havipo sehemu kimakosa ni kutokuwa na maarifa navyo ndo hutugharimu kwa kweli. wengi huzingatia kile kisehemu cha kati kupunguza ukibwa wa sink kulingana na miili kuto fit pale na wengine huishia kungoa mifuniko kabisa bila kujua shimo wanalojichimbia kiroho.Ikiwa bafu na choo chako viko pamoja (master/self-contained), bado unaweza kutumia mchanganyiko huu wa kitunguu saumu na chumvi ya mawe kwa ufanisi mkubwa kwa kufuata mbinu hizi za kiroho na kiusalama:
1. Nuia na Utoe Nia Yako Ukiwa Chumbani (Nje ya Bafu)
Katika mambo ya kiroho, choo kinahesabiwa kuwa na nishati nzito na hasi. Kwa sababu hiyo, hupaswi kunuia au kutamka maneno ya nia yako ukiwa ndani ya bafu lenye choo.
• Simama chumbani kwako ukiwa umeshika ndoo yako ya maji yenye mchanganyiko huo.
• Nena maneno yako yote ya nia hapo chumbani (kuhusu kukata nuksi, kuondoa kiza, na kuweka sawa mambo yako na huyo bibie).
• Ukishamaliza kunuia, ingia bafuni kwa ajili ya kitendo cha kuoga pekee bila kuongea kitu.
2. Masharti ya Ndani ya Bafu/Choo
• Funga Mfuniko wa Choo: Kabla ya kuanza kujimwagia maji, hakikisha umeshusha na kufunga kabisa mfuniko wa choo (toilet seat cover).
• Safisha Eneo: Hakikisha choo hakina uchafu wowote unaoonekana kabla ya kuanza zoezi.
• Maji Yasiingie Chooni: Wakati unajioga, hakikisha maji ya mchanganyiko huo yanatiririka kwenda kwenye tundu la kutolea maji ya bafuni (bathroom drain) na yasiingie au kumwagika ndani ya shimo la choo.
3. Utaratibu wa Kuoga
• Ingia bafuni ukiwa kimya, kisha mimina maji hayo kuanzia kichwani kuelekea chini.
• Ukishamaliza, usijifute kwa taulo. Toka bafuni na urudi chumbani kwako uache maji hayo yakaukie mwilini yenyewe.
• Fanya zoezi hili kwa siku 3 mfululizo wakati wa usiku (kuanzia saa moja jioni na kuendelea).
hili tatizo ninalo na linanisumbua kwa sasa kuliko kitu chochote unaweza tuma picha ya hayo majani kamaitakupendeza au hata jina tafadhali. Mshana Jr msaada tafadhali kama unajua tiba mbadala ya mtu kukosa usingizi kwa siku. mana kwenye saa 24 nalala 3 ikizidi ni matano tu na imedumu kwa kipindi kirefu sasa sijui hata chanzo na shida ni nini hasa.Nilikuwa na tatizo kubwa sana la kukosa usingizi mi nilihisi yawezekana ni kwasababu kipindi hicho nilisimama unywaji. Kuna jamaa ni captain nilikutana nae kigoma yeye safari zake ni Congo kuja kigoma na kurudi kwenye unywaji nikamweleza alinipa ahadi kweli ilipita muda kidogo siku moja akanipigia kuwa yupo karudi alinipa majani flani akasema nichanganye na kitunguu swaumu nikitaka kulala tu nipake.
Sikudharau kabisa nilifika nyumbani nikatwanga nikachanganya nikapaka kwenye nyayo sikuamini.
hahahahahahaTaratibuuu naanza kujifunza uganga.
Wahindu wa mungu wao kabatini wanayemuomba, huku Mshana Jr kaanzisha mungu wake wa kumuomba ambaye ni kitunguu swaumu.Katika imani za kijadi, tiba asili, na mafundisho ya kiroho ya jamii nyingi, kitunguu saumu (garlic) huchukuliwa kama silaha yenye nguvu kubwa ya ulinzi, kusafisha nishati, na kufukuza nguvu hasi au viumbe wabaya kama majini na wachawi.
Watu wengi wanaoamini nguvu za asili hutumia kitunguu saumu kwa mambo mbalimbali ya kiroho, huku wakisisitiza kuwa matokeo huja pale unapoweka nia (anuani/maombi) kulingana na imani yako.
Yale majani kwa sasa sina kwasababu niliyatumia kipindi cha nyuma kidogo japo si muda mrefu sanaa mkuu na sikuletewa katika hali ya uhalisia wake mabichi yalikuwa makavu unatwanga kisha unachanganya na kitunguu swaumu unapaka juu ya mguu na unyayo unalala task ya kufanya ni kumtafuta yule brother kwasababu kwa sasa sipo kigoma.hili tatizo ninalo na linanisumbua kwa sasa kuliko kitu chochote unaweza tuma picha ya hayo majani kamaitakupendeza au hata jina tafadhali. Mshana Jr msaada tafadhali kama unajua tiba mbadala ya mtu kukosa usingizi kwa siku. mana kwenye saa 24 nalala 3 ikizidi ni matano tu na imedumu kwa kipindi kirefu sasa sijui hata chanzo na shida ni nini hasa.