Kuacha utani wanawake warefu ni wazuri sana

Kuacha utani wanawake warefu ni wazuri sana

mmmmmh!!

Hahaha rafiki zangu sasa siwapatii picha, maana wananijua na babes warefu.

Teh daddy unadhani ntawajali nyie sasa, yani kaandunje kangu kila nikitembea nako ntakashika mkono, ntakaflauntije sasa. Mtakoma na roho zenu
 
mie na maandunje wapi na wapi, unadhani ninakupenda kwa bahati mbaya?!!!

Teh teh..Anza tu..Mama ako atoto alikuwa anapenda maandunje ila kakutana na daddy ako formula zote zimechange...
Mange anafufua hadi waliokufa..Hafai hata kidogo..
 
Hapo ndo mimi huwa nampongeza aliyegundua
mambo ya upendo,yafanyike kunako sita kwa sita
hapo uwe mrefu au mfupi vitu ni full kutafutana.
wa kuzalisha atazalisha wa kuzaa atazaa
mambo mengine ni kulemba viwanja.
 
Nasikiaga wanawake warefu wana papuchi ndefu pia.

Inaonekana una gegedo refu mno we jamaa si bure.


Hahahaha..., nimecheka sana! Kweli JF ni kiboko ya kupunguza stress za maisha
 
Cwangine type zimetupitia mbali yan yoyote aliye mbele yetu awe short chases o tall ili mradi tu awe na mvuto[emoji6] [emoji6] [emoji6]
 
Binadamu tumefikia hatua ya Kumkosoa Mungu. Kila alicho kiumba Mungu ni chema. Binadamu ameumbwa kwa sura na mfano wake Mungu. Kila Mungu alicho kiumba Mola kina sababu yake.
 
Back
Top Bottom