Kuacha utani wanawake warefu ni wazuri sana

Kuacha utani wanawake warefu ni wazuri sana

Dr kanyasi ni mtaalamu kwa tiba asili kwa wale wanawake wasioshika mimba 0744069527..na pia anatibu tatizo la upungufu wa nguvu za kiume
 
Walefu asilimia kubwa, kwanza wana umbo zuri, pili wanafaa kwa kuoa na ma2mizi mengine madogo madogo.
 
kuna k za kuvuta nilishakutana nayo na alikuwa mrefu na mkia wa nguvu radha ilikuwepo ni mwanamke kweli kweli. k inavutavuta aisee
 
Jamani hata tupicha ruwaone hao mangongoti wanadaiwa kuvutia!!.
 
Kila mtu ana namna anavyo penda , hivyo hayo ni yako wewe, lakini wapo wanaohusudu sana wafupi nakuwapa sifa kem kem zaidi ya hizo ulizo toa wewe kwa wanawake warefu,
 
Back
Top Bottom