Kuacha ualimu serikalini na kuhamia chuo kikuu binafsi

Kuacha ualimu serikalini na kuhamia chuo kikuu binafsi

GIANT90

Member
Joined
Apr 16, 2015
Posts
54
Reaction score
45
Habari wadau wa JF.
Nimefundisha sekondari za serikali kwa miaka 12, hivi karibuni nimepata ofa ya ajira chuo kikuu binafsi kama assistant lecturer. Mshahara wangu wa serikali ni mdogo sana na nimepambana kupata nafasi chuo kikuu cha public nimekwama. Mwenye uzoefu naomba tusaidiane ushauri je? Kuacha government na kwenda private would be a logical decision or not?
Karibuni wadau.
 
Habari wadau wa JF.
Nimefundisha sekondari za serikali kwa miaka 12, hivi karibuni nimepata ofa ya ajira chuo kikuu binafsi kama assistant lecturer. Mshahara wangu wa serikali ni mdogo sana na nimepambana kupata nafasi chuo kikuu cha public nimekwama. Mwenye uzoefu naomba tusaidiane ushauri je? Kuacha government na kwenda private would be a logical decision or not?
Karibuni wadau.
Mkuu angalia hela
 
Habari wadau wa JF.
Nimefundisha sekondari za serikali kwa miaka 12, hivi karibuni nimepata ofa ya ajira chuo kikuu binafsi kama assistant lecturer. Mshahara wangu wa serikali ni mdogo sana na nimepambana kupata nafasi chuo kikuu cha public nimekwama. Mwenye uzoefu naomba tusaidiane ushauri je? Kuacha government na kwenda private would be a logical decision or not?
Karibuni wadau.
Daaah ngoja nifuatilie comment naweza ambulia kitu
 
Habari wadau wa JF.
Nimefundisha sekondari za serikali kwa miaka 12, hivi karibuni nimepata ofa ya ajira chuo kikuu binafsi kama assistant lecturer. Mshahara wangu wa serikali ni mdogo sana na nimepambana kupata nafasi chuo kikuu cha public nimekwama. Mwenye uzoefu naomba tusaidiane ushauri je? Kuacha government na kwenda private would be a logical decision or not?
Karibuni wadau.
Inabidi ujue historia ya hicho chuo vizuri.
Je Umesikia yanayoendelea Makumira ?
 
Tamaa ilimponza fisi,Kuna bro wangu naye aliacha kazi serikalini mwaka 2015 akaenda shule private maana aliahidiwa mshahara mnono na posho,alifanya kazi miaka 3 tu wakampiga chini.mambo yalipozidi kuwa magumu akaomba arudi kwenye ajira yake ya serikalini lakini was too late yaani ukitoka ndio nitolee hakuna kurudi,mpaka sasa tuko naye kitaa tunakunywa visungura amechoka amechakaa,Mimi sikushauri uache aisee komaa huko huko serikalini
 
Habari wadau wa JF.
Nimefundisha sekondari za serikali kwa miaka 12, hivi karibuni nimepata ofa ya ajira chuo kikuu binafsi kama assistant lecturer. Mshahara wangu wa serikali ni mdogo sana na nimepambana kupata nafasi chuo kikuu cha public nimekwama. Mwenye uzoefu naomba tusaidiane ushauri je? Kuacha government na kwenda private would be a logical decision or not?
Karibuni wadau.
Very Tanzanian. Always sceptical!
 
Habari wadau wa JF.
Nimefundisha sekondari za serikali kwa miaka 12, hivi karibuni nimepata ofa ya ajira chuo kikuu binafsi kama assistant lecturer. Mshahara wangu wa serikali ni mdogo sana na nimepambana kupata nafasi chuo kikuu cha public nimekwama. Mwenye uzoefu naomba tusaidiane ushauri je? Kuacha government na kwenda private would be a logical decision or not?
Karibuni wadau.
Kama hicho Chuo Kikuu kipo ndani ya Mkoa unaofanyia kazi kwanini usiwe unapiga ndondo (kubaki Serikalini lakini kutumia hicho chuo kama side hustle).

Lakini kama chuo kikuu kipo nje Mkoa unaofanyia kazi tumia likizo wakati mmefunga shule za Gavoo uende ukafundishe huko chuo huku ukiwa unasikilizia utaratibu wao wa malipo kama unasadifu matarajio yako ya kuifanya ndiyo iwe chanzo namba moja cha kipato cha kuendesha maisha yako.
 
Habari wadau wa JF.
Nimefundisha sekondari za serikali kwa miaka 12, hivi karibuni nimepata ofa ya ajira chuo kikuu binafsi kama assistant lecturer. Mshahara wangu wa serikali ni mdogo sana na nimepambana kupata nafasi chuo kikuu cha public nimekwama. Mwenye uzoefu naomba tusaidiane ushauri je? Kuacha government na kwenda private would be a logical decision or not?
Karibuni wadau.
Dunia ya sasa tunaangalia marupurupu! Ila private unyanyasaji upo! Serikalini ni mahali pa kudumu bila usumbufu.
 
Habari wadau wa JF.
Nimefundisha sekondari za serikali kwa miaka 12, hivi karibuni nimepata ofa ya ajira chuo kikuu binafsi kama assistant lecturer. Mshahara wangu wa serikali ni mdogo sana na nimepambana kupata nafasi chuo kikuu cha public nimekwama. Mwenye uzoefu naomba tusaidiane ushauri je? Kuacha government na kwenda private would be a logical decision or not?
Karibuni wadau.
Angalia aina ya chuo chenyewe. Usijichanganye ukaenda TEKU au Tumaini Makumira. Kuna wenzako wamekuja kutoa ushuhuda humu wa kushindwa kulipwa mishahara kwa wakati.
 
Tamaa ilimponza fisi,Kuna bro wangu naye aliacha kazi serikalini mwaka 2015 akaenda shule private maana aliahidiwa mshahara mnono na posho,alifanya kazi miaka 3 tu wakampiga chini.mambo yalipozidi kuwa magumu akaomba arudi kwenye ajira yake ya serikalini lakini was too late yaani ukitoka ndio nitolee hakuna kurudi,mpaka sasa tuko naye kitaa tunakunywa visungura amechoka amechakaa,Mimi sikushauri uache aisee komaa huko huko serikalini
Mwalimu anakosaje shule ya kufundisha?
 
Back
Top Bottom