Kuacha kazi kumbe kazi!!

Kuacha kazi kumbe kazi!!

katika maisha kwanza jipange, na uhakikishe mipango yako iko sahihi usikurupuke kwenye biashara tunakutana na mengi yanyohitaji akili ya ziada. na usiwe controlled na watu wengine kwenye maisha.
Shubiri kweli shubiri, good view mkuu,asante.
 
Kuna swali waweza kuulizwa kwenye usahili,mfano tunakulipa 500,000/=kwa mwezi ; je wewe utatuzalishia mara ngapi ya hicho kiasi kwa mwezi?ukiweza kulijibu hili swali..bora ukajiajiri utakuwa tajiri
Nadhani umeniuliza Mimi,

Nijibu
 
Sijajua ni interview ya nafasi gani, ila naweza feli swal kwakua cpend kuajiriwa, kama ungeniuliza nategemea kuzalisha faida ya kias gan kwa mwez kwa biashara binafsi ningejibu haraka
Haina shina,hebu jibu...
 
Sijajua ni interview ya nafasi gani, ila naweza feli swal kwakua cpend kuajiriwa, kama ungeniuliza nategemea kuzalisha faida ya kias gan kwa mwez kwa biashara binafsi ningejibu haraka
Sawa mkuu chukua kama changamoto
 
ok,fafanua
Yan huez amin ata nikiuza voucher na viazi kwa siku, nkapata 300 faida nafrah sana, nafurah kuhudumia ktk biashara.

Ila kazini vikao, kujaza taarifa, kufanya non cjui nahisi sio passion yang, kama nakunywa tindikali.

But napenda kufundisha kweli,
Shida inakuja kuw limited,, lo lo lo lo, spend ufungwa.
 
Yan huez amin ata nikiuza voucher na viazi kwa siku, nkapata 300 faida nafrah sana, nafurah kuhudumia ktk biashara.

Ila kazini vikao, kujaza taarifa, kufanya non cjui nahisi sio passion yang, kama nakunywa tindikali.

But napenda kufundisha kweli,
Shida inakuja kuw limited,, lo lo lo lo, spend ufungwa.
Naelewa;take note:maamuzi yako uyafanye bila kuathiri familia uliyonayo
 
Nishawahi pitia situation unayopitia wewe sahivi...tena sio mda mrefu...niliamua kuachana na kazi za serikali na sikuwa hata na mtaji wowote..kwangu mi ckuzote kuwa na peace of mind ndo kila kitu kwenye maisha yangu...nachoshukuru family members wote walini support kwenye maamuzi yangu excluding marafiki zangu wachache ambao hawana msaada wowote katika maisha yangu but ndo mabingwa wa kumpa mtu hofu ya maisha
 
Mkuu watu wanavyokutisha utafikiri hiyo kazi unapata take home milioni moja kamili! Au unapata??
Kiufupi kama hukai nyumba yakupanga, halafu salary yako ni tgtsc-e unaweza kuanza na mtaji wa milioni 1 ukatoboa.
Hakikisha: hiyo familia haiko nyumba yakupanga, mkeo ana akili zake narudia anajielewa ikitokea kuna changamoto mnaweza shauriana kwa upendo( ama awe yule mtu dependent kwa kila kitu hawezi kukusaidua chochote ukikwama upambane alone)

Watoto wasiwe shule za private kipindi hiki unajipanga.
 
Naelewa;take note:maamuzi yako uyafanye bila kuathiri familia uliyonayo
Great, asante mkuu, nimelipa nafasi hili kwa miezi 16sasa, ninapanga kuepuka hayo, japo taking risks is vital
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom