Kuacha kazi kumbe kazi!!

Kuacha kazi kumbe kazi!!

Hahaha boss, kwa namna fulan upo Sawa, ila mim iman yangu ni kwamba kila jambo nikufanya kaz kwa bidii na nidhamu yan PESA, kwe biashara hili linahusika sana na ndo najifunza kila cku. asante.
nasubiri wajuvi wa mambo waje waniweke sawa hili la mimi kumshikiniza muajiri aniachishe kazi kwa uzembe wangu baada ya kukopa hizo pesa. ikiwa kama iko okay

watanikoma!
 
if you can’t leave your comfort zone, u can’t be above than ordinary! una potential, u can do it...... nk!
good to know lakini sio kipompipompi ivo. be realistic, ukiweza kutenga vizuri motivational quotes na uhalisia na kutafuta somewhere katikati, a balance between them things can work. as much as you are trying to throw that net to catch in the sea with all the morale, jua ikifika jioni u need a plate of food on the table, water, clothes to wear, bills to pay. kukwepa balance ya maisha sio rahisi ivo! u have to have all sides of the world. hustle but be realistic!
 
utashangaza sana kama una amka j3 ya wiki ijayo huna kazi, huna shughuli, huna mtaji, huna pesa, huna kitu mkononi, huna pa kuanzia. una kengele zako mbili tu... eti sitaki kua mtumwa, niko free 24/7...
yeah uko free and hopeless AF.
 
Dah...kule jeshini...ili ufike unapotaka lazima uondoe/uruke vikwazo....fukuza ndugu, mke na watoto....jilipue sauz....hata hivyo sisi tunakushauri tu....uamuzi unafanya mwenyewe...[emoji13] [emoji87]
Inalilah rajaun!!
 
Pole sn mtoa mada kwa mkanganyiko wa mawazo unayopata ila akili ya kuambiwa changanya na yako,mm sitaki nikushauri uache au usiache ila jitahidi kujisimamia ww mwwnyewe..... Ktk hili naomba ujifunze
1. Mimi nilitumikia miaka 8 serikalini tena sek huko kanda ya ziwa vijijini ila miaka 8 niliambulia kununua kiwanja tena squarer na nilikopa kujisomesha Baed
2. Baba yang alikua polis kahudum miaka 36 ameambulia kumiliki kajumba ka1 chenye wapqngaji na mapoli ya mikorosho, nilikulia Maisha ya kipolis ya baba kuwa nafuu mwisho w mwezi na ktkt ya mweziii Kwan kua wao Wakulia na ration.
3. Mwaka 2015 mwanang wa 1 alitakiwa aingie std 1 nilimpeleka public school kumuandikisha na yy alikuwa wa 214 kuandikishwa, niliumia sn nikifikilia mateso niliyokuwa napata nikiwa kazin kijijin, ikinyesha mvua huendi mjini mpk msimu wa mvua uishe tena gari 1 kwa siku afu nimeshindwa mlipia Ada mtt hata ya laki 8 asome shule nzuriii? Moyoni nilisema hii kazi aifaiii" baba yang wakati nikiwa mdogo anaingia shift ya usiku kwenye lindo Lake alikua anasema Soma iliusiwe polis kama mm" kauli iliniuma kila Maisha au malengo yasipotimia.
3. July 2016 nilijikalia home nikitafakariii elimu ya mtt na maisha daah niliumia sn alipo rudi dogo toka shule hana daftari na kaumia sikioniii na muuliza anasema kapigwa na std 5,wkt naenda shule kuuliza mwl wa darasa alijibu "kaka yng ni ngumu kumeneji wtt 200 afu nipo peke yang,tulivutana kwa hoja ila akahitimisha zipo shule zinazojali na kufatilia usalama w mtt ila Siyo pale tena hata yy akadai mwanae asome pale hivyo nilijisemea mwenyewe kama nafanya kazi ambayo nashindwa msomesha Mtt hainifai.
3. Dec 2016 nilienda NMB nikachukua mafao yang nikajenga vyumba 3 na sebule,nikaweka madirisha nikabeba familia nikahamia na Jan 2017 sikuripoti kaziniii kesi zikaunguluma TSC hatimae wakanitimua kwa kuwa walifanya kesi na file mm moyoni nilikua nimeacha.
3. Baba yang aliposikia nimeacha kazi ya ualimu alitaka sababu nikampa hizi nazenginee ambazo zilimuhusu yy alishindwa nivutia kuwa muajiriwa wa serikali akasema upo sahihi ila mama akuunga mkono na wife.
4. July 2017 nilipata kazi kwa NGO flaniii mshahara zaidiii ya ule na marupu rupu kadhaa....for sure nimeweza kufanya finishing kajumba kangu na kuanza ujenzi wa nyumba ya kupangisha ambayo ipo hatua nzuriii na naimani itaishaaa, pia dogo naweza msomesha shule standard bila wasi wasi na wife anafnya biashara kupitia pesa zng ambazo wkt nipo gvt nilishindwa hata mpa mradi wa madela jinsi kipato kilivyo kuwa finyu
4. Bank walinitafuta tukaa chini tukakubaliana kila mwezi ntawapa laki na nusu pia mambo yakigoma nawapa kalenda nikipta nawatupia kwa kua dhamana ilikua salary slip hivyo Hawana jinsi tunavumiliana ivyo ivyo
5. Mama amerudi kundini kwa kuona kumbe nilikua sahihi kwa kua nimepiga hatua ambayo labda ningeifikia baada ya kustaafu 2050.....maisha ya ualimu magumu, ila wapo wanaofanikiwa ktk ualimu japo hakuna mwl Tajiriiii kikubwa kutokuwa muoga na kujitoa mhanga japo ya kuambiwa changanya na yakoooo
Ase!! Naiona faida ya Ku share jambo. ubarikiwe sana sana.
 
Vipi mfano mtu ukisimamishwa kazi ghafla familia hawatoteseka? Kwa uoga huo utaajiriwa utateseka huku ukisubiri pensheni uzeeni. Uzee wenyewe unakuta una sukari mara unatetemeka mikono, unanunua kigari kuendesha tabu kwa sababu huoni vizuri. Tafuta uhuru wa kiuchumi ukiwa kijana.
Wew na mim roho Moja hahahhahaha
 
utashangaza sana kama una amka j3 ya wiki ijayo huna kazi, huna shughuli, huna mtaji, huna pesa, huna kitu mkononi, huna pa kuanzia. una kengele zako mbili tu... eti sitaki kua mtumwa, niko free 24/7...
yeah uko free and hopeless AF.
Kufeli mbona ndo mwalim Mzuri sana kuliko ww
 
if you can’t leave your comfort zone, u can’t be above than ordinary! una potential, u can do it...... nk!
good to know lakini sio kipompipompi ivo. be realistic, ukiweza kutenga vizuri motivational quotes na uhalisia na kutafuta somewhere katikati, a balance between them things can work. as much as you are trying to throw that net to catch in the sea with all the morale, jua ikifika jioni u need a plate of food on the table, water, clothes to wear, bills to pay. kukwepa balance ya maisha sio rahisi ivo! u have to have all sides of the world. hustle but be realistic!
Fact
 
Sasa kama umeweza kushinda vitisho vya wanafamilia,wazazi na ndugu zako utaskia vitisho vya nan mkuu??
Cha msingi fuata kitu kinachokupa peace of mind no matter what it pays u...
Kufanya kazi usiyoipenda ni kukikosesha furaha yako mwenyewe
Sasa atafanya kitu kinachompa peace of mind yeye tu...... Lakini familia yake ataipatia chaos of mind.
 
Sasa atafanya kitu kinachompa peace of mind yeye tu...... Lakini familia yake ataipatia chaos of mind.
Kumbuka kuwa huwezi kuwaridhisha watu wote wa familia yako ktk jambo lolote ufanyalo,hata yy wapo ndugu ambao huwnda wanampa chaos of mind kwa shughul zao wanazozifanya lkn they are still doing them because they love their jobs...
Sasa bhc ,ktk maisha ukiwa na MTU wa kuwaza kuwafurahisha watu watu wengine kulko kujifurahisha mwenyewe hili jambo baya sana,mwisho waweza pata depression na kifo kikafuata..ndio maana ndoa za kulazimishana kisa ndugu au wazazi wamekuchagulia who to marry with huwa haziwi na furaha kama zile ambazo MTU alichagua mwenyewe MTU wa kuoa au kuolewa nae....
Acha amani ianze nawew kwanza then ndio isambae kwa watu wengine....love urself first.. Don't fight pleasing people in this life.
 
Jenga hata ya nyasi mkuu weka bustani nne hapo nje:1 tembele, 2 mchicha, 3 bamia, viazi itamu mama na watoto wazishughulikie. Sasa hivi mahindi ni bei chee kila mahali fanya hivi: Nunua gunia 5 na gunia 1 la mpunga ingia mzigoni kaka.
Maono nyeti, asante sana, kwel kupanga nako changamoto.
 
"You can't succeed without loving what you do, And the best way to love what you do, Is doing what you sincerely love to do".
@idriss_quotes

My brother you've got a super burning desire " Craving " for the best two treasures ever ie (A Time freedom and Financial freedom ) which is actually the most crucial in the entrepreneurial make.
Scan, Assess and Calculate the risks then go for it.
 
Tatizo siyo kazi kuacha kazi, bali kazi itakuwa pale utakapotaka kazi tena...Pole mkuu
 
Mkuu Japo umegusia biashara kama za makanpuni vile, uki-compare mim nataka kuwa mjasiria Mali Wa kawaida ila nimekuelewa, mfano retail pharmacy ni Moja ya biashara zangu japo ckutaka kuweka wazi humu, ila kwa stage ya kijijini,

I think umchambuzi Mzuri Wa aina za biashara. Thanks
Unaiona wapi hiyo biashara yako ya duka la dawa baada ya miaka 5 ?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom