Kiwanja cha AVALON cinema: TIBAIJUKA acha unafiki


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
108
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 108 0
Nadhani mna habari kuwa ile OPEN SPACE ya Avalon Cinema nacho kishapewa yule mzee aliyekuwa haishi kulalama kuwa serikali inakosa mwelekeo.

Yule Mzee ilikuwa sometimes mara 2 per day alikuwa haishi kuitisha press conference kutuambia maovu ya Serikali iliopo madarakani. Na kama siku hajaita yeye basi wanapeana zamu na mwenzie aliyekuwa mkurugenzi wa Usalama wa Taifa (ambaye naye alienda kulia apewe nyumba ya serikali 1) Masaki 2) kwa bei ya kutupa) na of course alipewa na shukran yake ilikuwa kuitisha mikutano pale Gymkana kumkandia huyo huyo aliyetoa ruksa apewe nyumba at the expense of Tax payers.(Ohh how can we forget lile benzi aliloagiza Ujerumani na baada ya kugundua kuwa Mwalimu keshapewa umbea, huyu mkurugenzi mstaafu akaamua kulitumbukiza baharini ili mwalimu asionyeshwe ushaidi !!!!

Sasa Mama Tibaijuka tunakuomba uache unafiki wa ku pick and chose battles zako ambazo unaonekana huna strategist wa kukusaidia mbinu za kivita.

Kama kweli unataka tukuone wa maana toa Tamko kuhusu AVALON kama kesho hatujaona babu anaakuja na tathmini ya uchaguzi
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,496
Likes
219
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,496 219 160
Nimesikia kiwanja cha AVALON kimetolewa kwa NYERERE FOUNDATION baada ya mkuu Magogoni kukataa kuruhusu ujenzi wa makao makuu hayo katika eneo lao la zamani eti kwa sababu ya usalama wa Ikulu. Kile kiwanja kilikuwa cha City Council na wamebadilishana na Nyerere Foundation kwa kiwanja chao cha zamani karibu na Ikulu. As it is Mama Tibaijuka has her hands full right now. Tumwache ayashughulikie one at a time otherwise atakuwa amechew more than she can handle.
 
D

DrMosha

Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
49
Likes
2
Points
15
D

DrMosha

Member
Joined Jun 17, 2009
49 2 15
What does the City Masterplan say?
Is this plot an open space or not?
Lets get the facts right and then advice the Hon Minister
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Kiwanja chenye matatizo sugu cha maeneo Rose Garden kule Kijitonyama je, mama umeipitia kwenye mifaili yako??????

Ukimaliza hapo basi katembelee Shule ya Msingi Kawe ukamwambie Londa akawarudishie hawa Wa-Tanzania wachanga eneo lao halali nao wakapate kucheza mpira. Mama pale shule ya msingi Anan Asif mpaka aibu tupu, nenda tu ukajionee.

Mama, ulipokua maighaibuni huko sisi tuliweza kujifanyia mabadiliko makubwa sana kimfumo. Hiyo ndio Tanzania halisi isiojali watoto wala maendeleo yao ya kusoma shuli. Kushoto, kulia ni maslahi binafsi tu kwa kwenda mbele!!!!
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Huwezi kupindua maamuzi ya boss wako wote mkiwa kazini. Vinginevyo huipendi kazi yako
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,144
Likes
94
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,144 94 145
Bite more than she can chew.
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,509
Likes
533
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,509 533 280
Si nguvu ya soda hii?! Huyu mama asitutie matumaini halafu baadaye akaingia mitini....wengi wanaanza hivi baadaye wanafyata. Let's see.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,310
Likes
38,199
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,310 38,199 280
https://www.jamiiforums.com/images/styles/JamiiForums/style/logo.gif
Ongea bayana, kwanini unaficha ficha na kuweka mafumbo mengi?
Hatukuelewi unawaongelea watu gani.
Nadhani mna habari kuwa ile OPEN SPACE ya Avalon Cinema nacho kishapewa yule mzee aliyekuwa haishi kulalama kuwa serikali inakosa mwelekeo.

Yule Mzee ilikuwa sometimes mara 2 per day alikuwa haishi kuitisha press conference kutuambia maovu ya Serikali iliopo madarakani. Na kama siku hajaita yeye basi wanapeana zamu na mwenzie aliyekuwa mkurugenzi wa Usalama wa Taifa (ambaye naye alienda kulia apewe nyumba ya serikali 1) Masaki 2) kwa bei ya kutupa) na of course alipewa na shukran yake ilikuwa kuitisha mikutano pale Gymkana kumkandia huyo huyo aliyetoa ruksa apewe nyumba at the expense of Tax payers.(Ohh how can we forget lile benzi aliloagiza Ujerumani na baada ya kugundua kuwa Mwalimu keshapewa umbea, huyu mkurugenzi mstaafu akaamua kulitumbukiza baharini ili mwalimu asionyeshwe ushaidi !!!!

Sasa Mama Tibaijuka tunakuomba uache unafiki wa ku pick and chose battles zako ambazo unaonekana huna strategist wa kukusaidia mbinu za kivita.

Kama kweli unataka tukuone wa maana toa Tamko kuhusu AVALON kama kesho hatujaona babu anaakuja na tathmini ya uchaguzi
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
6,987
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 6,987 280
Pale Mango Garden na New Vijana si ni open space iliyotwaliwa na TANU Youth Legue/UVCCM?
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
51
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 51 0
Nadhani mna habari kuwa ile OPEN SPACE ya Avalon Cinema nacho kishapewa yule mzee aliyekuwa haishi kulalama kuwa serikali inakosa mwelekeo.

Yule Mzee ilikuwa sometimes mara 2 per day alikuwa haishi kuitisha press conference kutuambia maovu ya Serikali iliopo madarakani. Na kama siku hajaita yeye basi wanapeana zamu na mwenzie aliyekuwa mkurugenzi wa Usalama wa Taifa (ambaye naye alienda kulia apewe nyumba ya serikali 1) Masaki 2) kwa bei ya kutupa) na of course alipewa na shukran yake ilikuwa kuitisha mikutano pale Gymkana kumkandia huyo huyo aliyetoa ruksa apewe nyumba at the expense of Tax payers.(Ohh how can we forget lile benzi aliloagiza Ujerumani na baada ya kugundua kuwa Mwalimu keshapewa umbea, huyu mkurugenzi mstaafu akaamua kulitumbukiza baharini ili mwalimu asionyeshwe ushaidi !!!!

Sasa Mama Tibaijuka tunakuomba uache unafiki wa ku pick and chose battles zako ambazo unaonekana huna strategist wa kukusaidia mbinu za kivita.

Kama kweli unataka tukuone wa maana toa Tamko kuhusu AVALON kama kesho hatujaona babu anaakuja na tathmini ya uchaguzi

acheni unafki acha mama afanye kazi yake,mafisadi mtakiona,
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,738
Likes
88
Points
145
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,738 88 145
Nadhani mna habari kuwa ile OPEN SPACE ya Avalon Cinema nacho kishapewa yule mzee aliyekuwa haishi kulalama kuwa serikali inakosa mwelekeo.

Yule Mzee ilikuwa sometimes mara 2 per day alikuwa haishi kuitisha press conference kutuambia maovu ya Serikali iliopo madarakani. Na kama siku hajaita yeye basi wanapeana zamu na mwenzie aliyekuwa mkurugenzi wa Usalama wa Taifa (ambaye naye alienda kulia apewe nyumba ya serikali 1) Masaki 2) kwa bei ya kutupa) na of course alipewa na shukran yake ilikuwa kuitisha mikutano pale Gymkana kumkandia huyo huyo aliyetoa ruksa apewe nyumba at the expense of Tax payers.(Ohh how can we forget lile benzi aliloagiza Ujerumani na baada ya kugundua kuwa Mwalimu keshapewa umbea, huyu mkurugenzi mstaafu akaamua kulitumbukiza baharini ili mwalimu asionyeshwe ushaidi !!!!

Sasa Mama Tibaijuka tunakuomba uache unafiki wa ku pick and chose battles zako ambazo unaonekana huna strategist wa kukusaidia mbinu za kivita.

Kama kweli unataka tukuone wa maana toa Tamko kuhusu AVALON kama kesho hatujaona babu anaakuja na tathmini ya uchaguzi
Unashindwa nini kuwataja hao unaowatuhumu?

Amandla.....
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Mama kasi hii ikijatoweka ghafla!!!

Si ulituomba wananchi tukusaidia kazi, basi kakinge sikio lako hapa hapa JF utapata kila kero ya ardhi hata kama ungependa kujua ya kule kwetu Kinyanambo C, Mafinga wala usifunge safari bila kupitia kwanza hapa.
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,595
Likes
769
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,595 769 280
mbona maelezo ya jasusi kuhusu hicho kiwana cha avalon kina jieleza vizuri, tatizo naliona lipo ikulu, sababu mahitaji na matatizo yatakayo tokea kwa kubadilisha matumizi ya avalon ni makubwa kuliko hiyo mwl foundation kujenga karibu na ikulu, au wanataka kusema mwl foundation ni ya majasusi? mbona kuna majengo mengi karibu na ikulu na hakuna matatizo iwe ya kijasusi nk, hapa naona ikulu inataka kuitwishwa nyerere foundation dhambi ya avalon halafu mtu wa karibu na ikulu apewe hicho kiwanja kilicho karibu na ikulu unaweza kukuta mke/mtoto/baba anakitaka hicho kiwanja
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,595
Likes
769
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,595 769 280
naona ifike mahali waziri husika aonge na wahusika (ikulu) na wasipo elewaana amwachie wizara yake iongozwe toka ikulu
 
Njilembera

Njilembera

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2008
Messages
1,445
Likes
178
Points
160
Njilembera

Njilembera

JF-Expert Member
Joined May 10, 2008
1,445 178 160
naona ifike mahali waziri husika aonge na wahusika (ikulu) na wasipo elewaana amwachie wizara yake iongozwe toka ikulu
Yaani nimeshindwa kukufikia ni kushike mkono! Great Thinking! Tatizo ni IKULU na wala sio hawa maofisa ardhi au planners
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,973
Likes
122
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,973 122 145
Si nguvu ya soda hii?! Huyu mama asitutie matumaini halafu baadaye akaingia mitini....wengi wanaanza hivi baadaye wanafyata. Let's see.
Kuna jamaa angu kanambia zile nguvu za club soda mama bado hajaonja mabilioni ya kina manji akionja tu kwisha kazi atakuwa anaingilika hata ukiwa na laki 5 unakamata open space
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
Mh watanzania mmeshaanza lawama kama kawaida yenu.me nadhani mngemshauri kwanza kwa kumtajia maeneo hayo lakini nyie mnaanza kwa kuponda,oh sijui kama ataweza oh ajapewa hela yahusuuuu?acheni uswahili toeni ushauri kwanza baada ya muda ndio mtoe maoni yenu.ndio kwanza anawiki kadhaa ofcn mshamponda hivi hata hayo mafaili yote ashayapitia kweli?mh naye ni binadamu matakwa yenu hawezi kuyafanyia kazi kama mnavyotaka.
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,674
Likes
236
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,674 236 160
Nadhani mna habari kuwa ile OPEN SPACE ya Avalon Cinema nacho kishapewa yule mzee aliyekuwa haishi kulalama kuwa serikali inakosa mwelekeo.

Yule Mzee ilikuwa sometimes mara 2 per day alikuwa haishi kuitisha press conference kutuambia maovu ya Serikali iliopo madarakani. Na kama siku hajaita yeye basi wanapeana zamu na mwenzie aliyekuwa mkurugenzi wa Usalama wa Taifa (ambaye naye alienda kulia apewe nyumba ya serikali 1) Masaki 2) kwa bei ya kutupa) na of course alipewa na shukran yake ilikuwa kuitisha mikutano pale Gymkana kumkandia huyo huyo aliyetoa ruksa apewe nyumba at the expense of Tax payers.(Ohh how can we forget lile benzi aliloagiza Ujerumani na baada ya kugundua kuwa Mwalimu keshapewa umbea, huyu mkurugenzi mstaafu akaamua kulitumbukiza baharini ili mwalimu asionyeshwe ushaidi !!!!

Sasa Mama Tibaijuka tunakuomba uache unafiki wa ku pick and chose battles zako ambazo unaonekana huna strategist wa kukusaidia mbinu za kivita.

Kama kweli unataka tukuone wa maana toa Tamko kuhusu AVALON kama kesho hatujaona babu anaakuja na tathmini ya uchaguzi
Weka vitu wazi sio kila mtu anajua unachozungumza, inawezekana hata huyo unayetaka achukue hatua hajui ukisemacho!
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
108
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 108 0
msipate taabu sana:

1. Babu mlalamishi ni huyo wa MWALIMU NYERERE FOUNDATION

2. Mlalamishi mwenzie ni Dr Dr HASSY KITINE ambaye aliwahi kuwa mkurugenzi wa Usalama wa Taifa
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,378
Likes
2,432
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,378 2,432 280
Na pale Drive In hapakuwa kweli eneo la wazi? Lakini sheria ya ardhi si imempa Rais mamlaka ya kubadilisha matumizi ya ardhi? Hivi sio yeye ambaye anapelekewa maombi kupitia ardhi na kuyakubali kweli? Prof. Tiba usijekuwa unamshughulikia Ali Hassan Mwinyi, Mkapa na JK bila kujua!!
 

Forum statistics

Threads 1,205,826
Members 458,116
Posts 28,207,078