Kitu gani ambacho huwezi mfanyia mpenzi wako?

Kitu gani ambacho huwezi mfanyia mpenzi wako?

kumla demu wako tigo nao ni ushoga ?? wewe mbona umeliwa tigo sana na mtu wako mpaka ukaleta bandiko humu jf ukilalama mkunduuuu wako unakuwasha ,sasa je na mtu wako ni shoga?

Toa majibu binti
Wewe naona kuna kitu unanitafuta humu jamvini.
Kuna sehemu kwenye ule uzi nimesema naliwa tigo kama wewe unavyojinadi humu ?
Au kwakuwa ni tabia yako unadhani wote tunafanya kama unavyofanya wewe?
Acha upuuzi halafu jiheshimu mkuu.
Nakupuuza mana nishajua wewe ni mtu wa namna gani.
 
Habari JF.....

Hivi ni kitu gani ambacho hutakaa uje umfanyie mpenzi wako hata kama unampenda vipi...

Kwa mimi sitakaa nije nimpe tigo hata akitishia kuniacha...
I know hawezi omba(ila kwa mfano ikatokea)...

Kitu cha pili siwezi msaliti hata iweje labda aamue kuniacha[emoji85] .

Kwako wewe je ni kitu gani huwezi mfanyia hata iweje....

View attachment 430128
Kumbe wewe ni wakike!!!..ngoja nku..pm
 
Wewe naona kuna kitu unanitafuta humu jamvini.
Kuna sehemu kwenye ule uzi nimesema naliwa tigo kama wewe unavyojinadi humu ?
Au kwakuwa ni tabia yako unadhani wote tunafanya kama unavyofanya wewe?
Acha upuuzi halafu jiheshimu mkuu.
Nakupuuza mana nishajua wewe ni mtu wa namna gani.
unagawa tigo binti acha kubisha
 
0712 mbona ndio habari ya mjini... basi huolewi ng'oooo
 
Hapo usikute mtoa mada analiwa sana tigo humu anajidai kukataaa tuu Watu wanajidai wanapinga Tigo ila wao ndo wa kwanza
 
Mwanadamu ni ngumu sana kujiahidi kwamba hawez kufanya so and so...ukweli ni kwamba mtu pekee ambaye anaweza kuahidi kwA hakika kwamba hawez fanya jambo ni mtu mfu pekee...mtu aliyehai anapaswa kusema Mungu nisaidie nisifanye jambo kadha wa kadha....kinyume chake ni kujilisha upepo! We are humanity unafiki na mabadiliko ni sehemu ya maumbile yetu.
 
sitokufa nayo coz ninae nimpendae na kaniahidi kwa hilo. wabongo wengi munazani kumpa mtu usichana wako ndo kukupenda au unatakiwa ujiheshimu hiwez jua atakae kuowa atapenda uwe nao au laa .
Waambie haoo...[emoji108] [emoji108] [emoji108]
 
Back
Top Bottom