Kitu gani ambacho huwezi mfanyia mpenzi wako?

Kitu gani ambacho huwezi mfanyia mpenzi wako?

Sintoweza kumgombeza mpenzi/ mke wangu mbele za watu

Sintoweza kumwacha alalamike au alie kwsbb yangu au ndugu yangu

Sintokaa nimle mke wangu tigo.

Sintoacha kumuelekeza au kumuongoza kwani najua jinsia hiyo ni watu dhaifu.

Sintoacha kumsikiliza hata akiongea ujinga.

Sintomuacha aaibike mbele za watu kwa mavazi yake kwani Aibu yake ni Aibu yangu.

Ila ntahitaji HESHIMA yake tu na UTII.

Eeeh Mwenyezi Mungu nisaidie.
 
Sintoweza kumgombeza mpenzi/ mke wangu mbele za watu

Sintoweza kumwacha alalamike au alie kwsbb yangu au ndugu yangu

Sintokaa nimle mke wangu tigo.

Sintoacha kumuelekeza au kumuongoza kwani najua jinsia hiyo ni watu dhaifu.

Sintoacha kumsikiliza hata akiongea ujinga.

Sintomuacha aaibike mbele za watu kwa mavazi yake kwani Aibu yake ni Aibu yangu.

Ila ntahitaji HESHIMA yake tu na UTII.

Eeeh Mwenyezi Mungu nisaidie.
amen
 
Hayo yote uliosema hutamfanyia mpenz wako inawezekana ndo yapo kwenye to-do list yako au umekubuhu katika kuyafanya, after all kila dem nlie nae lazma nimuombe tigo scorpio me
 
ktk vitu ambavyo cpend ni kumtoa/kumsababishia machozi na huzuni moyoni mwake..hicho kitu sitakiruhusu maishani mwangu!!.lakini huwa nina roho ya kutosamehe endapo atazini na mtu mwingine..atende yote ayajuayo lakini KUZINI?!!!,hapo atanisamehe bure.
 
Ukiondoa yoote yaliyokwisha kusemwa (ambayo ni ya Msingi) mimi sitaweza kumuacha baba watoto wangu labda aniache yeye ila a cheat achitivyo akirudi huyo wangu na atafata taratibu zangu
safiii
 
Back
Top Bottom