Scorpio Me
JF-Expert Member
- Aug 2, 2016
- 6,119
- 7,954
Habari JF.....
Hivi ni kitu gani ambacho hutakaa uje umfanyie mpenzi wako hata kama unampenda vipi...
Kwa mimi sitakaa nije nimpe tigo hata akitishia kuniacha...
I know hawezi omba(ila kwa mfano ikatokea)...
Kitu cha pili siwezi msaliti hata iweje labda aamue kuniacha[emoji85] .
Kwako wewe je ni kitu gani huwezi mfanyia hata iweje....
Hivi ni kitu gani ambacho hutakaa uje umfanyie mpenzi wako hata kama unampenda vipi...
Kwa mimi sitakaa nije nimpe tigo hata akitishia kuniacha...
I know hawezi omba(ila kwa mfano ikatokea)...
Kitu cha pili siwezi msaliti hata iweje labda aamue kuniacha[emoji85] .
Kwako wewe je ni kitu gani huwezi mfanyia hata iweje....