Kitu gani ambacho huwezi mfanyia mpenzi wako?

Kitu gani ambacho huwezi mfanyia mpenzi wako?

Habari JF.....

Hivi ni kitu gani ambacho hutakaa uje umfanyie mpenzi wako hata kama unampenda vipi...

Kwa mimi sitakaa nije nimpe tigo hata akitishia kuniacha...
I know hawezi omba(ila kwa mfano ikatokea)...

Kitu cha pili siwezi msaliti hata iweje labda aamue kuniacha[emoji85] .

Kwako wewe je ni kitu gani huwezi mfanyia hata iweje....

View attachment 430128
[emoji115]Acha kuongea uongo ambao uko wazi kabisa mkuu,hivi unavyompenda Mshana akihamua kukuPM chupi huvui?[emoji6]
 
[emoji115]Acha kuongea uongo ambao uko wazi kabisa mkuu,hivi unavyompenda Mshana akihamua kukuPM chupi huvui?[emoji6]
Atacha vipi kuna post humu kandika nitauza k. niweze kujikimu maisha ya chuo. Hata kama siyo denti kimtokacho mtu ndicho kimuingiacho
 
Afu sijui tg mnaipendea nini yaani Mid naona ni uchafuu[emoji35] [emoji35] [emoji35] [emoji35]
Halafu kuna thread moja aliianzisha anawananga wenzie kwa kuorodhesha tabia za kishoga kumbe na yeye walewale tu.
 
Ww unakataa kutoa 0713. Unategemea mwanume atakupenda kweli
Mm huo 0713 ukinipa nazidi kukupenda na ninaeza kukupa uchumi wangu wote u control ww
Eeh! Basi naona uko kwenye serious bussiness na exit pipe (tigo),
 
Atacha vipi kuna post humu kandika nitauza k. niweze kujikimu maisha ya chuo. Hata kama siyo denti kimtokacho mtu ndicho kimuingiacho
Endelea kunikariri mkuu...
 
Halafu kuna thread moja aliianzisha anawananga wenzie kwa kuorodhesha tabia za kishoga kumbe na yeye walewale tu.
kumla demu wako tigo nao ni ushoga ?? wewe mbona umeliwa tigo sana na mtu wako mpaka ukaleta bandiko humu jf ukilalama mkunduuuu wako unakuwasha ,sasa je na mtu wako ni shoga?

Toa majibu binti
 
Back
Top Bottom