Scorpio Me
JF-Expert Member
- Aug 2, 2016
- 6,119
- 7,954
- Thread starter
- #81
[emoji8] bae wangu
[emoji8] bae wangu
Nikimpata wa hivi jamani, bas tu upele humwota asiye na kuchahata iweje i can't let her tears flow out infront of me for any reason!!! ila akinicheat hata iweje i can't accept her apology.
ha ha ha wewe kweli mafiabinti unaonekana unakutana na mlenda mlenda ila ungekuwa demu wangu Tigo ungetoa tu kwa namna yoyote ile ikiwezekana hata kwa kukubaka
AiseeeKumdharau! Hata akiwa na kasoro gani, ata hasipokua na kitu. Yaani kitendo chochote kitakachoonesha dharau siwezi mfanyia mwanaume. Nikishindwa kua nae namwambia tu live.
Asee huo uchumi wako una nini cha zaidi???? Na huo upendo wako ni uzima wa milele????...acha tu nivikose...Ww unakataa kutoa 0713. Unategemea mwanume atakupenda kweli
Mm huo 0713 ukinipa nazidi kukupenda na ninaeza kukupa uchumi wangu wote u control ww
we sio mume wangu kweli..ndo hulka yake hiiSitaweza mpa password ya ATM, TIGO PESA wala MPESA
A real man like me.....huu ndio uanaume halisi mkuu.hata iweje i can't let her tears flow out infront of me for any reason!!! ila akinicheat hata iweje i can't accept her apology.
naomba namba za dada yakeSitoweza kumtafuna 071
Kumpigia dada yake (maana ana jichura mashallah halafu tunaishi nae)
[emoji23]we sio mume wangu kweli..ndo hulka yake hii
Fursanaomba namba za dada yake
Brilliant!!!!Sitampa bikra yng mpk nihakikishe kaniowa
Safii sanaSitaweza mpa password ya ATM, TIGO PESA wala MPESA
binti hujatoa jibu nataka jibu langu kwa nini unakibania hicho kijicho?Brilliant!!!!
Nami sinto kusalitiHabari JF.....
Hivi ni kitu gani ambacho hutakaa uje umfanyie mpenzi wako hata kama unampenda vipi...
Kwa mimi sitakaa nije nimpe tigo hata akitishia kuniacha...
I know hawezi omba(ila kwa mfano ikatokea)...
Kitu cha pili siwezi msaliti hata iweje labda aamue kuniacha[emoji85] .
Kwako wewe je ni kitu gani huwezi mfanyia hata iweje....
View attachment 430128