callmeGhost
JF-Expert Member
- Sep 20, 2016
- 278
- 832
Nimekupenda bure. Wewe ndo mke mwema.Sitampa bikra yng mpk nihakikishe kaniowa
-callmeGhost
Nimekupenda bure. Wewe ndo mke mwema.Sitampa bikra yng mpk nihakikishe kaniowa
Jana nilikua kwenye kitchen party, kuna mama alikua anamwambia bi.harusi mtarajiwa maneno kama hayo,Ukiondoa yoote yaliyokwisha kusemwa (ambayo ni ya Msingi) mimi sitaweza kumuacha baba watoto wangu labda aniache yeye ila a cheat achitivyo akirudi huyo wangu na atafata taratibu zangu
Dume jike! !!!! daaahMie ni shemale mkuu
Weee komaaa...!
Mdogo wako naenda kuitoa Mwez December....
Una bahati sio wewe
Tumekuelewa, sasa unaweka hiyopicha kwa ajili gani?Habari JF.....
Hivi ni kitu gani ambacho hutakaa uje umfanyie mpenzi wako hata kama unampenda vipi...
Kwa mimi sitakaa nije nimpe tigo hata akitishia kuniacha...
I know hawezi omba(ila kwa mfano ikatokea)...
Kitu cha pili siwezi msaliti hata iweje labda aamue kuniacha[emoji85] .
Kwako wewe je ni kitu gani huwezi mfanyia hata iweje....
View attachment 430128
Ukikimbia utakimbia wangapi wakati karibu woote wamefinyangwa na akili moja, mwisho utakua used na kugeuka skrepaJana nilikua kwenye kitchen party, kuna mama alikua anamwambia bi.harusi mtarajiwa maneno kama hayo,
"hata mumeo akirudi asubuhi, mpokee, mpe pole, muandalie chai huku ukimuelekeza bafuni, Eenh amecheat usiku kucha lakini je si amerudi kwako? Wewe ndio simba jike, jiamini mwanamke, muache aende lakini atarudi tuuuuu....."
Good point.
Safi sana. Wanawake wa hiv ndiyo wanafaa ktk jamii.siwez mpa 0713 hata ardhi igeuke kuwa mbingu
Ndio[emoji23]Dume jike! !!!! daaah
Mwendo mdundo...safi sanasiwez mpa 0713 hata ardhi igeuke kuwa mbingu
kaaahhh!mbona vitu vidogo hvyoo....!!!Sitaweza mpa password ya ATM, TIGO PESA wala MPESA
AmenUtampata tu...
Hata ukimuoa?Sitakuja kumgegeda hata iweje
Haha! Waficha nini!
Nikimuoa ruksaaaa, vinginevyo watanichapiaHata ukimuoa?
anha good...Nikimuoa ruksaaaa, vinginevyo watanichapia