Kitimtim Bungeni: Wenje atolewa nje ya Bunge

Kitimtim Bungeni: Wenje atolewa nje ya Bunge

Ziwa victoria, tanganyika, nyasa, natron; bwawa la mindu, mutera, ikimba pamoja na bahari ya Indi vyote ni vyanzo vya kuzalisha na kutoa samaki tulivyojaariwa kuwa navyo Tanzania; Iweje tena tuletewe samaki kutoka Japan??? Huu ni Uzalilishaji.
 
Hivi ile semina ya waheshimiwa kabla ya kuanza bunge ilifanyika kweli? Nasikia ili ndo inawafundisha jinsi ya kubehave kama waheshimiwa kwani ni level nyingine katika serikali. Nafikiri wakufunzi watakuwa wamepata mfano kwa wabunge wajao.
 
Huyo mwanamke nafikiri alikuwa anamwambia Filikunjombe.........ukome...ukome....tena.....ukomae...na ukome kuwapigia magoti watoto teh teh teh....

picha+no.+4.jpg
Ila huyo mama nae nafikiri kwenye 18 huwa patashika nguo chanika na ki..shati mkononi.
 
Mbunge wa Ludewa (CCM) Deo Filikunjombe (kushoto) akisutwa nje ya ukumbi wa Bunge na Mbunge wa viti Maalum (CHADEMA) Suzan Kiwanga (aliyevaa kitenge) baada ya Filikunjombe kumwambia Ezekia Wenje mbunge wa Nyamagana (CHADEMA) (hayupo pichani) alikosa ustaarabu kwa kutokumtii Mwenyekiti wa kikao cha Bunge cha leo Mbunge wa Dole (CCM) Silvester Mabumba pale alipomwambia akae chini na kutokutoa hoja ya dharula kuhusu samaki wa sumu kutoka Japan.

 
haisaidii kama hamtuambii amefanya nini hadi awekwe mtu kati
 
Mbunge wa Ludewa (CCM) Deo Filikunjombe (kushoto) akisutwa nje ya ukumbi wa Bunge na Mbunge wa viti Maalum (CHADEMA) Suzan Kiwanga (aliyevaa kitenge) baada ya Filikunjombe kumwambia Ezekia Wenje mbunge wa Nyamagana (CHADEMA) (hayupo pichani) alikosa ustaarabu kwa kutokumtii Mwenyekiti wa kikao cha Bunge cha leo Mbunge wa Dole (CCM) Silvester Mabumba pale alipomwambia akae chini na kutokutoa hoja ya dharula kuhusu samaki wa sumu kutoka Japan.

quote_icon.png
By VIKWAZO
attachment.php
 
waache wazomee ndio kawaìda yao kupiga makofi na kuchapa usingizi mjengonì.
 
Mbunge wa Ludewa (CCM) Deo Filikunjombe (kushoto) akisutwa nje ya ukumbi wa Bunge na baadhi ya wabunge wa upinzani Moses Machari (kulia), Philipa Mturano (katikati) na Ezekia Wenje (kushoto) baada ya Filikunjombe kumwambia Wenje kuwa alikosa ustaarabu kwa kutokumtii Mwenyekiti wa kikao cha Bunge cha leo Mbunge wa Dole (CCM) Silvester Mabumba pale alipomwambia akae chini na kutokutoa hoja ya dharula kuhusu samaki wa sumu kutoka Japan.
quote_icon.png
By VIKWAZO
attachment.php
 
Kuna waleta hizi mada walitaka kupotosha habari nzima na nimeona niziweke sawa.

Hawa akina mama walikuwa wanamsuta kwa UJINGA wa huyu jamaa kutaka habari ya Samaki wa Fukushima izimwe. Yaani nyie, jamaa na marafiki zenu na ndugu pia, wale hao samaki na kwake ni sawa tu. Baadaye mfe na matatizo ya Kansa (saratani) na wake zenu/mabinti zenu na hata nyie wenyewe msiwe na uwezo tena wa kuzaa, mnatoa hewa tu maana waogeleaji wote wameshakaushwa kwa radiations.

Baada ya kujua ukweli, nyie mlioanza kuwatukana hawa akina mama, MWASEMAJE SASA? Poor loosers.
 
Ziwa victoria, tanganyika, nyasa, natron; bwawa la mindu, mutera, ikimba pamoja na bahari ya Indi vyote ni vyanzo vya kuzalisha na kutoa samaki tulivyojaariwa kuwa navyo Tanzania;
Iweje tena tuletewe samaki kutoka Japan??? Huu Uzalilishaji.

Ulafi na ubinafsi wa watu wachache sana.
 
mimi ni mpenzi wa miaka mingi wa kuangalia vipindi vya bunge lakini bunge la mwaka huu nimechoka nalo limetawaliwa sana siasa kwani inaonekana wabunge wengi wanaposimama kuchangia huwa wanachangia pumba na wengi huwa hawajui au sijui hawaelewi kanuni za bunge, nidhamu kwao kwa spika hakuna kabisa na hii imeishatokea kwa zitto kunyanyua kipaza sauti bila ruhusa spika leo tena wenje amefanya kitu cha aibu bungeni cha kubishana na spika, je? wanafanya hivi kwa kutokujua au ni makusudi, hii pia inaonekana kuwa kiongozi wa upinzani mh mbowe ana udhaifu, mbona bunge la 2005 hadi 2010 lilikuwa zuri na mh Hamad Rashid aliwaongoza vizuri wabunge wa upinzani na ikapelekea wanainchi kuwa na imani na upinzani na uchaguzi wa 2010 wakatuongeza wabunge wengine, lakini kwa mwendo tunaokwenda nao ndani ya ya bunge kelele nyingi, ubabe maneno yasiyo na staha na sidhani kama wanainchi wanafurahishwa na matendo ya wapinzani na hii itapelekea kutuadhibu katika uchaguzi ujao, chadema jirekebisheni!!!!
Kwa hiyo we ni mpenzi wa kuangalia bunge kama sinema? MISUKULE AT WORK.
 
Tena amevaa kaunda suti ileile aliyovaa siku anapiga magoti! HA HA HA HA HA HA HA HA HA HA HAAAAAAAAAAAAAAAAA!

Ni mbunge wa jimbo la LUDEWA kupitia CCM.
 
Fili Kunjombe ana matatizo ya ki-saiklojia: Ludewa imeisha-mshinda atabaki tu kudandia hoja za wataalamu wa kuchambua mambo. Wabunge karibu wa vyama vyote wamemshangaa.
 
Bwanaharusi, khaaaa!!!!!

Yaani umechakachua hii habari hadi inatia KINAA. Mbona leo bungeni Wenje alikuwa kavaa suti na TAI? Sasa hii picha akiwa na gwanda ni ya kweli haya? Yaani alipofukuzwa bungeni, akakimbilia kuvaa gwanda na wee ukamuwahi na kumpiga pciaha akiwa ndani ya gwanda?

Hebu turudishie chenji zetu bana, hii picha yako ya ovyo sana sana.

Sasa ulichokuwa unacheka ni nini? Kuwa Samaki wa Fukushima wenye mionzi kibao wataacha kujadiliwa na waendelee kuuzwa Tanzania? Sijui mijitu mingine inapofikiri au kuandika inatumia sehemu ipi ya ubongo? Au inaandika ikiwa imeshika Pochi /kadi za Bank? Anaandika huku akiwaza Zero zangu zitaongezeka kwenye Account zangu. Ovyo kabisaaaaa..........
nimecheka sana hapa. Huyu mbunge ni mwenzetu humu JF na omba radhi asifikirie kuwa nia yangu ni mbaya ila ninawisha kuwa wangeiingiza kwenye Youtube hii:

kwanza jamaa wa upinzani wanaume walianza naye:
Picha+no.3.jpg


Lakini hiii ya wenye ndio inatia huruma zaidi...jamaa kaamua kukaa nje baada ya kuadhibiwa

16.JPG
 
mimi ni mpenzi wa miaka mingi wa kuangalia vipindi vya bunge lakini bunge la mwaka huu nimechoka nalo limetawaliwa sana siasa kwani inaonekana wabunge wengi wanaposimama kuchangia huwa wanachangia pumba na wengi huwa hawajui au sijui hawaelewi kanuni za bunge, nidhamu kwao kwa spika hakuna kabisa na hii imeishatokea kwa zitto kunyanyua kipaza sauti bila ruhusa spika leo tena wenje amefanya kitu cha aibu bungeni cha kubishana na spika, je? wanafanya hivi kwa kutokujua au ni makusudi, hii pia inaonekana kuwa kiongozi wa upinzani mh mbowe ana udhaifu, mbona bunge la 2005 hadi 2010 lilikuwa zuri na mh Hamad Rashid aliwaongoza vizuri wabunge wa upinzani na ikapelekea wanainchi kuwa na imani na upinzani na uchaguzi wa 2010 wakatuongeza wabunge wengine, lakini kwa mwendo tunaokwenda nao ndani ya ya bunge kelele nyingi, ubabe maneno yasiyo na staha na sidhani kama wanainchi wanafurahishwa na matendo ya wapinzani na hii itapelekea kutuadhibu katika uchaguzi ujao, chadema jirekebisheni!!!!
bila shaka utakuwa dadapoa wanaoendaga dodoma wakati wa bunge la bajeti, lazima uwachukie wabunge wa chadema kwa sababu hawafanyi hiyo shughuli yako.
 
Mbunge wa Ludewa (CCM) Deo Filikunjombe (kushoto) akisutwa nje ya ukumbi wa Bunge na baadhi ya wabunge wa upinzani Moses Machari (kulia), Philipa Mturano (katikati) na Ezekia Wenje (kushoto) baada ya Filikunjombe kumwambia Wenje kuwa alikosa ustaarabu kwa kutokumtii Mwenyekiti wa kikao cha Bunge cha leo Mbunge wa Dole (CCM) Silvester Mabumba pale alipomwambia akae chini na kutokutoa hoja ya dharula kuhusu samaki wa sumu kutoka Japan.
quote_icon.png
By VIKWAZO
attachment.php
 
Back
Top Bottom