Kitimtim Bungeni: Wenje atolewa nje ya Bunge

Kitimtim Bungeni: Wenje atolewa nje ya Bunge

Alimwomba Mwenyekiti ili atoe taarifa kwa masilahi ya taifa, akaambiwa atoke nje kwa kuchukuliwa na Surgent of Arm wa Bunge. Wabunge wengine hupewa nafasi ya kutoa taarifa lakini yeye amenyimwa nafasi hiyo.

Kumnyima nafasi ni suala moja lakini kumtoa nje lazima pawe sababu za msingi kama vile kutokutii maelezo ya mwenyekiti na hivyo kuvuruga kikao.
 
watanzania sasa waanza kuwashtukia baadhi ya wabunge uchwara wa chadema wanaojitakia umaarufu bungeni huku wakijua watanzania wanamuona kwa runinga, huyu si mwingine ni mh ezekia wenje, leo amekionja cha mtema kuni baada ya m/kiti kumtoa nje ya ukumbi wa bunge kw kukiuka taratibu za bunge na kudharau kiti cha spika...wenje pale bungeni sio st augustine utaumbuka, jiangalie watanzania wamekustukia eti unataka umwige zito ili na ww upate kidogo kutoka kw mafisadi....

Unfortunetly JF iumekustukia wewe!!!
 
Jamani bungeni inatakiwa kauli kuhusu samaki waliotoka Japan wakidhaniwa kuwa na mionzi.Hivi hii ina maana gani nchi kuzungukwa na bahari na maziwa kuliko ncho zote za Afrika lakini cha ajabu tu wategemezi pia wa Samaki toka Japan.Waziri atatolea kauli muda si mrefu kuhusu utata wa mionzi na ndiyo yupo live sasa.Sasa hatujui itakuwa nini baadae.TU MATAJIRI WA MALIASILI NA WAJINGA WA KUTUPA.
 
Huyo mwanamke nafikiri alikuwa anamwambia Filikunjombe.........ukome...ukome....tena.....ukomae...na ukome kuwapigia magoti watoto teh teh teh....



picha+no.+4.jpg



IMG_3819.JPG
 
Ndiyo Mh David yupo Live now....,
Tuombe Tanesco wasichue Umeme wao maana walio wengi tutakosa kuisikia hiyo Taarifa Muhimu ya Serikali...!

Kupokea samaki toka Japan, ndiyo faida ya kuwa wategemezi toka kw Wafadhili.
 
Huyo mwanamke nafikiri alikuwa anamwambia Filikunjombe.........ukome...ukome....tena.....ukomae...na ukome kuwapigia magoti watoto teh teh teh....
IMG_3819.JPG
hahaah huyu jamaa inaonekana ni kama msanii wa komedi.
 
Lazima huyu jamaa ana tabia ya unafiki,leo anasutwa jana kapigia watoto magoti.hivi huko chumbani kwa my wife wake inakuaje?
 
Mkuu kutoa habari nusu nusu hakufai umesahau kuweka habari yenyewe alikosa nini?
 
Sasa bunge lipo kwenye evening session, huyu waziri wa mifugo ndio anafanya majumuisho na lile swala la samaki wenye sumu ndio linaongelewa sasa hivi. stay tune live coverage.
 
Tatizo ni lipi hapa kupokea samaki au samaki wenye mionzi??
Kwangu mimi yote yanahitaji majibu ya kina!
 
Wengi ni vipoozeo vya baadhi ya wakubwa!Nashangaa nchi yetu na umasikini hatuone kuwa hao vitu maalum ni mzigo tu na hawana mchango wowote.
rejao naona unamwaga mapoint kweli kweli.. yaani hawa ccm sinabidi wajue kuwa hivi viti walivyoviweka viondolewe sasa hivi
 
ndiyo iliyobaki Wabunge Magamba wanahitaji kusutwa maana wamezidi halafu spika huwa hawaadabishi! Hivi mtu na akili yake anawezaje kumzui Wenje kuwasilisha suala la dharura namna hiyo? yaani uingizaji wa samaki wenye mionzi ya nuklia? au ana maslahi huyu Filikunjombe?
 
kutolewa kwa wenje na zomea zomea ya ccm ni dalili tosha mwenyekiti wa leo mbunge na wabunge wa ccm walipanga matokeo ccm 3 na chadema ni 0 na dhani kila mdau ameona ama kusikia yaliyo jiri bungeni kwa hali hiyo ccm na mwenyeviti wa bunge wanaturudisha nyuma kima endeleo.
Nawasilisha
huko kil0
 
Waziri anaanza kuwahadaa Watanzania, fix tupu na ulaghai wa kiccm kama kawaida.
 
Back
Top Bottom