Kitabu gani ambacho kimewahi kubadilisha maisha yako na unatamani wengine tukisome?


M kathias

M kathias

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
1,476
Points
2,000
M kathias

M kathias

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
1,476 2,000
NI VIGUMU KUNISHAWISHI KAMA KUNA KITABU KIZURI ZAIDI YA HIKI.



Nimesoma zaidi ya vitabu 150 mpaka sasa ila hiki ni mwisho wa matatizo.Vitabu wanavyovitaja nimevisoma karibu vyote

View attachment 1001069
Hiki kitabu ni nomaaaaa aise, kiko poa.

Huwa natamani kila mtu akisome.

Sent using simu mbovu
 
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
330
Points
195
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2012
330 195
Ukisoma "Think and grow rich-Napoleon Hill" lazima utakuja kuedit hiyo reply yako.

NOTE:
Nimesoma vyote hivyo viwili na nilianza na hicho cha Kiyosaki nikawa nakisifu kama wewe ulivyoandika

hii ni master piece
 
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2012
Messages
330
Points
195
The Martyr

The Martyr

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2012
330 195
I am in need of the Book "The Total Money Makeover by Dave Ramsey" anyone with this book please share.
 
Humorous Junior

Humorous Junior

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2018
Messages
399
Points
500
Humorous Junior

Humorous Junior

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2018
399 500
THE BOOK IS MY ROYAL BEST FRIEND....SIJAWAHI SALITIWA NA KITABU HATA SIKU MOJA. VITABU VIMENIFANYA NI BADILI MTAZAMO NA KUJENGA IMANI YANGU UPYA. NILIANZA KUSOMA VITABU VYA ART OF LIVING MWAKA 2015. KITABU CHANGU CHA KWANZA NI HIKI HAPA "SIXTEEN LAWS OF SUCCESS By NAPOLEON HILL". MPAKA SASA NI SHASOMA VITABU VINGI SANA NA BADO NAFARIJIKA NA VITABU MPAKA SASA.

MPAKA KATIKA SMARTPHONE NINA APPLICATION ZA VITABU 16. AMBAVYO NINA MPANGO WA KUVISOMA NDANI YA MIEZI MIWILI TU NISHASOMA VIWILI HADI SASA.
 
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,096
Points
1,250
clet 8

clet 8

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,096 1,250
Lipo group moja la ma full consciousness nondo nyingi sana za kujitambua from different sources za vitabu; lina ada ya buku tano kwa mwezi; mi ni member sijutii kuwa huko
Hivi kwa nini mnapenda sana hela!
Jifunzeni kutoa bure, vyote mali ya Mungu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2016
Messages
7,182
Points
2,000
Age
32
supermarket

supermarket

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2016
7,182 2,000
- Magic of thinking big
- Change your thinking change your life
- The power of your subconsious mind

Wiki hii biz naendelea kusoma kitabu cha Darren Hardy "The compound effect"

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
1,987
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
1,987 2,000
- Magic of thinking big
- Change your thinking change your life
- The power of your subconsious mind

Wiki hii biz naendelea kusoma kitabu cha Darren Hardy "The compound effect"

Sent using Jamii Forums mobile app
Vp mkuu hicho kitabu kipo fresh ulivyokiona mana lecturer wang mmoja hiv aliniambia nikisome na had leo sijasoma
 

Forum statistics

Threads 1,283,639
Members 493,763
Posts 30,795,236
Top