• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kitabu gani ambacho kimewahi kubadilisha maisha yako na unatamani wengine tukisome?

ambatz

ambatz

Senior Member
Joined
Nov 13, 2018
Messages
111
Points
225
ambatz

ambatz

Senior Member
Joined Nov 13, 2018
111 225
View attachment 153768
THINK BIG ni miongoni mwa vitabu vilivyowahi kunivutia. Story yake inaonyesha jinsi ambavyo Hakuna Mtu ambaye hana uwezo. Kutoka Kuwa mtu wa mwisho darasani hadi kuwa daktari bingwa duniani mwenye kuheshimiwa. Prinsciples za kawaida tu ambazo zilitumiwa na mama asiyejua elimu. akifanya kazi kama HOUSEGIRL kwenye nyumba za matajiri aliwawezesha vijana wake wawili mmoja kuwa Engineer na mwingine kuwa Daktari bingwa duniani.

Talent: Our Creator has endowed all of us not just with the ability to sing, dance or throw a ball, but with intellectual talent. Start getting in touch with that part of you that is intellectual and develop that, and think of careers that will allow you to use that.

Honesty: If you lead a clean and honest life, you don't put skeletons in the closet. If you put skeletons in the closet, they definitely will come back just when you don't want to see them and ruin your life.

Insight: It comes from people who have already gone where you're trying to go. Learn from their triumphs and their mistakes.

Nice: If you're nice to people, then once they get over the suspicion of why you're being nice, they will be nice to you.

Knowledge: It makes you into a more valuable person. The more knowledge you have, the more people need you. It's an interesting phenomenon, but when people need you, they pay you, so you'll be okay in life.

Books: They are the mechanism for obtaining knowledge, as opposed to television.

In-Depth Learning: Learn for the sake of knowledge and understanding, rather than for the sake of impressing people or taking a test.

God: Never get too big for Him.
Mimi pia hili lilinibadilisha.
 
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Messages
3,965
Points
2,000
kayaman

kayaman

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2013
3,965 2,000
Kalulu the hare, nakumbuka mwl wetu wa engilish alikua na mapengo hawezi kusema this yeye asema zis na mate kibao yanamwagika ila wewe ukikosea kuitamka unakula bakora za kutosha!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hakuna uchawi

hakuna uchawi

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2018
Messages
553
Points
500
hakuna uchawi

hakuna uchawi

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2018
553 500
Kuna kitabu kiliitwa jitambue,kiliandikwa na mwaandishi mahiri sana wakati huo aliitwa mungateh kwa sasa ni marehemu,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ndambya

Ndambya

Member
Joined
Jan 4, 2019
Messages
6
Points
45
Ndambya

Ndambya

Member
Joined Jan 4, 2019
6 45
The power of subconscious Mind cha Marphin. Those who are in difficult situation (whatever) try to find this book!!!
 
T

Tauc George

Member
Joined
Nov 3, 2017
Messages
34
Points
95
T

Tauc George

Member
Joined Nov 3, 2017
34 95
Mwenye links za magroup ya vitabu ya whatsapp,telegram,afanye kushare
 
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
4,158
Points
2,000
Deadbody

Deadbody

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
4,158 2,000
NI VIGUMU KUNISHAWISHI KAMA KUNA KITABU KIZURI ZAIDI YA HIKI.



Nimesoma zaidi ya vitabu 150 mpaka sasa ila hiki ni mwisho wa matatizo.Vitabu wanavyovitaja nimevisoma karibu vyote

1971485_1548069027674.png
 
J

John kisomo

Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
22
Points
75
J

John kisomo

Member
Joined Jan 21, 2019
22 75
Lipo group moja la ma full consciousness nondo nyingi sana za kujitambua from different sources za vitabu; lina ada ya buku tano kwa mwezi; mi ni member sijutii kuwa huko
 

Forum statistics

Threads 1,404,957
Members 531,857
Posts 34,472,920
Top